Mong cao nhân luận giải cung phu giúp mình T.T

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Chi.dang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mong cao nhân luận giải cung phu giúp mình T.T

Gửi bài gửi bởi Chi.dang »

Kilimanjaro đã viết: 23:17, 03/01/20
Chi.dang đã viết: 23:05, 03/01/20
Kilimanjaro đã viết: 22:56, 03/01/20

nó không yêu chị đâu chị, sút thằng này kiếm người khác đi chị \:D/ ế thì ế chứ vẫn phải giữ giá chứ.
Cơ bản là còn tình cảm, chứ k chị cũng sút bay từ lâu rồi. Chị gặp nhìu người thì thấy chưa ai hơn thằng ny cũ củ chị cả :(
Haiz do chị nặng tình quá, mà lại sống khép kín cô độc nên mới vậy. Nhưng mà vẫn phải sáng suốt chị ạ. Em cũng từng quen một vài thằng, nó đối xử với mình không ra gì mà lúc chia tay vẫn hi vọng nó hồi tâm chuyển ý #-o May mà giờ cũng bớt ngu rồi #-o
Thời 20 tuổi chị yêu nó mấy năm lại còn yêu xa chịu nhiều thiệt thòi, mà nó không hỏi cưới xin gì cả, không có gì đảm bảo cho tương lai hạnh phúc của chị. Mấy năm vừa rồi nó đi đâu mà không thèm ngó ngàng gì đến chị? Chục năm rồi mới quay lại, mà lại bắt chị chờ đợi thêm 5-6 năm nữa? Nói thẳng nhưng phũ chứ thật là nó không coi chị ra gì đâu #-o Chắc bao nhiêu năm qua không kiếm được đối tượng nào ngon hơn nên nó mới quay lại với chị thôi, nó mà yêu chị thì đã ngỏ cưới, bù đắp cho chị từ đời nào rồi.
Em mà là chị thì em chửi sml cái loại mặt dày vô liêm sỉ, rồi sút cho tung đít \:D/
Chị phải yêu bản thân hơn chị nhé. Chúc chị luôn sáng suốt & hạnh phúc. :x
Thật ra thì tụi chị vẫn liên lạc trong khoảng thời gian chia tay, ảnh vẫn vô thăm chị và muốn gặp nhưng chị k chịu gặp, h thì đề cập đến việc cưới xin. Cảm ơn e nhiều, chị sẽ suy nghĩ kĩ để sau này k phải hối hận :)
Đầu trang

Chi.dang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

K ai luận giúp mình sao t.t
Đầu trang

Chi.dang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong cao nhân luận giúp mình, liệu mình có ck k và hạn hỉ là khi nào :(
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
khoapham12
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi khoapham12 »

Chi.dang đã viết: 20:41, 17/01/20 Mong cao nhân luận giúp mình, liệu mình có ck k và hạn hỉ là khi nào :(
Ở v cho khỏe chị ưi. Kk
Đầu trang

rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi rubytv »

Chi.dang đã viết: 18:41, 02/01/20 Mình năm nay đã lớn tuổi nhưng tỉnh duyên khá lận đận, có 1 mối tình iu xa từ năm 20 tuổi kéo dài mấy năm nhưng k thành. Gần đây thì ny cũ có hay liên lạc, mún quay lại nhưng nếu kết hôn mình phải chấp nhận ở xa nhau thêm 5 6 năm nữa. Tính mình trầm ít nói, ít bạn bè nên mình sợ sau này sẽ hay buồn, tủi thân. Mong mọi người luận giúp lá số của mình có lấy chồng khác quê k, ck hơn hay bằng tuổi. Mình chân thành cảm ơn.
Hình ảnh
Hồi 2014-2015 thấy chị có yêu ai đấy? Là anh này ah? Hình như lúc đấy cũng nói chuyện cưới xin rồi?
Nếu ở khác tỉnh thì dễ chuyển mà chị. Còn khác quốc gia thì bảo lãnh chắc cũng 1-2 năm thôi. Vc mà xa nhau 5-6 năm có vẻ lâu wa.

Năm Tý có thể chị cưới. Còn cưới ai thì em không xem dc nhé. Nếu chị có lá số anh kia thì post thử.
Được cảm ơn bởi: phèo văn chí, Chi.dang
Đầu trang

Chi.dang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

rubytv đã viết: 00:10, 18/01/20
Chi.dang đã viết: 18:41, 02/01/20 Mình năm nay đã lớn tuổi nhưng tỉnh duyên khá lận đận, có 1 mối tình iu xa từ năm 20 tuổi kéo dài mấy năm nhưng k thành. Gần đây thì ny cũ có hay liên lạc, mún quay lại nhưng nếu kết hôn mình phải chấp nhận ở xa nhau thêm 5 6 năm nữa. Tính mình trầm ít nói, ít bạn bè nên mình sợ sau này sẽ hay buồn, tủi thân. Mong mọi người luận giúp lá số của mình có lấy chồng khác quê k, ck hơn hay bằng tuổi. Mình chân thành cảm ơn.
Hình ảnh
Hồi 2014-2015 thấy chị có yêu ai đấy? Là anh này ah? Hình như lúc đấy cũng nói chuyện cưới xin rồi?
Nếu ở khác tỉnh thì dễ chuyển mà chị. Còn khác quốc gia thì bảo lãnh chắc cũng 1-2 năm thôi. Vc mà xa nhau 5-6 năm có vẻ lâu wa.

Năm Tý có thể chị cưới. Còn cưới ai thì em không xem dc nhé. Nếu chị có lá số anh kia thì post thử.
Chị quen a này từ năm 2011 đến tầm 2017, sau đó lằng nhằng ct cũng mất 1 thời gian vì điều kiện 2 đứa ở xa nhau, 2 đứa cũng hay cãi nhau vì chuyện cưới xin. Ls của ảnh đây e
Hình ảnh
Đầu trang

rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi rubytv »

Chi.dang đã viết: 12:54, 18/01/20
rubytv đã viết: 00:10, 18/01/20
Hình ảnh

Chị quen a này từ năm 2011 đến tầm 2017, sau đó lằng nhằng ct cũng mất 1 thời gian vì điều kiện 2 đứa ở xa nhau, 2 đứa cũng hay cãi nhau vì chuyện cưới xin. Ls của ảnh đây e
Hình ảnh
Năm sau anh này cũng có thể cưới. Nhìn lá số thì có vẻ đi làm xa quê, làm ngành kĩ thuật/công nghệ gì đấy?
Đầu trang

Chi.dang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

[/quote]

Năm sau anh này cũng có thể cưới. Nhìn lá số thì có vẻ đi làm xa quê, làm ngành kĩ thuật/công nghệ gì đấy?
[/quote]

A này buôn bán ở nhà, nhưng mà cv đúng là rất hay di chuyển, đi xa. Cảm ơn e nhé
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”