Mệnh Thiên Không Đào Hoa cho em bé !!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tms90
Chính thức
Chính thức

Mệnh Thiên Không Đào Hoa cho em bé !!!

Gửi bài gửi bởi tms90 »

Em xin chào các cao nhân,

Đã lâu không vào xin giải lá số. Trước thì xin lời khuyên về cuộc đời bản thân, nay thì muốn xin lời giải cho đời F1 nhà em ạ, các cao nhân cho em được biết qua về tính cách của em bé nhà em để dễ nuôi dạy sau này ạ, chứ em không có ý xét đoán hay phán xét gì cuộc đời con em ạ. Thời buổi 4.0 rồi mà ạ!

Em xin cảm ơn các cao nhân!

P/s: Một chút thông tin của em bé, em đẻ mổ do bắt buộc chứ không tính giờ ạ.

Hình ảnh
Đầu trang

nhat_tan8999
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Mệnh Thiên Không Đào Hoa cho em bé !!!

Gửi bài gửi bởi nhat_tan8999 »

Hoa hậu tương lai đây rồi
Đầu trang

tms90
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tms90 »

Cảm ơn bác!
Hoa hậu cơ ấy ạ , hì hì. Ý bác là về hình thức hay là phẩm chất ạ?
Bác nói rõ hơn cho em được ko bác?
Ví dụ như tính cách em bé có lành ko hay bướng bỉnh ạ?
Để em liệu mà hướng cho bé nhà em ạ ☺️☺️
Đầu trang

NCTien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi NCTien »

Đào Hoa và Thiên Khôi sợ Thiên Hình, Đào Hoa gặp Thiên Không cũng không tốt. Cô này về sao cố gắng ăn học cho giỏi nhất học Y Dược hoặc sau là Giáo Viên còn đỡ khổ về tình duyên. Có ngoại hình ưa nhìn nhưng dựa vào đó thôi không còn gì khác thì chóng nở chóng tàn, nên dựa vào thực lực bản thân và ngoại hình chỉ là phụ trợ thôi thì tốt.
Đầu trang

unknown0629
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi unknown0629 »

Đào hoa cư tý thì đúng thị là đào hoa. Tự cổ chí kim hồng nhan đa truân cũng ko phải là ko có lý của nó. Cần hướng theo con đường đạo đức hơn là thị phi chuyện đời
Được cảm ơn bởi: công chúa mùa thu, tms90, unknown0629
Đầu trang

KMD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KMD »

Cha mẹ nên tích âm đức cho bé. Chữ đầu tiên, bé nên học là chữ hiếu.
Đầu trang

NCTien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi NCTien »

Lá số này báo hiệu có sự li tán bố mẹ dòng họ, cô này phải ra đời sớm và hay bị đánh chửi. Tốt nhất là nên sinh thêm vài đứa con cho cô này có em và làm bố mẹ cô này khó chia tay hơn. Cung Huynh Đệ tốt thì cô này hoà thuận quan tâm chăm sóc anh chị em trong nhà, có gì khó khăn vui buồn cũng tâm sự anh chị em hơn là với bố mẹ.
Và hy vọng cô này đuợc tạo điều kiện và thúc đẩy theo con đường ăn học tri thức, mệnh Đào Hoa Thiên Không Địa Kiếp Hình Riêu như vầy đẩy ra đời sớm kiếm ăn là không tốt, trong khi có nhiều sao ăn học Hoá Khoa Khôi Việt Quang Quí Thiên Lương. Cần sự bảo bọc tới khi đủ học thức khôn ngoan hiểu sự đời.
Được cảm ơn bởi: công chúa mùa thu, tms90
Đầu trang

ZzXemtuongzZ
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi ZzXemtuongzZ »

Số nhỏ có hơi cơ cực mệt mỏi nhưng từ 20 tuổi trở đi cuộc đời như bước sang trang mới, sung sướng đến hết đời...., hậu vận bình bình
Được cảm ơn bởi: tms90
Đầu trang

tms90
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tms90 »

KMD đã viết: 05:56, 09/03/20 Cha mẹ nên tích âm đức cho bé. Chữ đầu tiên, bé nên học là chữ hiếu.
Cảm ơn bác ạ!

Bé nhà em tinh nghịch lắm phải ko bác?
Đầu trang

tms90
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tms90 »

NCTien đã viết: 13:00, 09/03/20 Lá số này báo hiệu có sự li tán bố mẹ dòng họ, cô này phải ra đời sớm và hay bị đánh chửi. Tốt nhất là nên sinh thêm vài đứa con cho cô này có em và làm bố mẹ cô này khó chia tay hơn. Cung Huynh Đệ tốt thì cô này hoà thuận quan tâm chăm sóc anh chị em trong nhà, có gì khó khăn vui buồn cũng tâm sự anh chị em hơn là với bố mẹ.
Và hy vọng cô này đuợc tạo điều kiện và thúc đẩy theo con đường ăn học tri thức, mệnh Đào Hoa Thiên Không Địa Kiếp Hình Riêu như vầy đẩy ra đời sớm kiếm ăn là không tốt, trong khi có nhiều sao ăn học Hoá Khoa Khôi Việt Quang Quí Thiên Lương. Cần sự bảo bọc tới khi đủ học thức khôn ngoan hiểu sự đời.
Cảm ơn bác ạ!

Theo lá số này thì phải ra đời sớm hả bác?
Nhà em từ đời cha ông là nhà gia giáo, quan tâm chăm sóc con cái đầy đủ ko bỏ bê nên em cũng muốn đầu tư học hành cho bé ạ.
Theo lá số này thì bé theo ngành Y hoặc giáo viên là tốt hả bác ?^^
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”