Tại sao cao nhân phán lá số này lấy chồng nước ngoài

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Tại sao cao nhân phán lá số này lấy chồng nước ngoài

Gửi bài gửi bởi Phuc8569 »

Bright moon đã viết: 19:26, 09/01/20 Tang môn cư phu phải số sát phu ko ạ. Sao mình cứ ăn nằm với anh nào là anh đó nằm viện vào năm tuổi của họ vậy ?
Do không phải người nước ngoài , trúng người nước ngoài thì ko sao :))
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, nguoigiaochi, Co dai
Đầu trang

Bright moon
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Bright moon »

Này thím/mụ/dì tám comment ở trên, t đang nói về "người nước ngoài, cái kiểu nói chuyện bỡn cợt của thím đáng ra ko tiếp, mà đối với thím, ko cho biết thím sai , thì thím lại tưởng mình hay. Lôi 2 chữ " nước ngoài" ra cợt nhã quá bất lịch sự. thím lân la chỗ khác dùm t. Vậy nhé
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi »

Thuyplatin đã viết: 20:13, 08/01/20
Bright moon đã viết: 11:23, 08/01/20 Lá số này của em có vài cái nhân bảo có cách lấy chồng nước ngoài, có vài người phán chồng lớn tuổi ( già) nữa. Huhu em thích nước ngoài mà trẻ à
Tại sao lại phán vậy ạ? Mọi người phân tích cho em sáng tỏ đi ạ. Em cảm ơn

Hình ảnh
Lá số của bạn giống 100% lá số mình. Bạn có thể cho mình vài thông tin xem mình có giống nhau k nha
Hồi bé học lực bạn ntn? Coa hay gặp may thi cử không?
Bố mẹ làm nghề gì? Còn đầy đủ cả bố mẹ ko ạ?
Nhà bạn có mấy anh chị em ?
Cuộc đời bạn có hay gặp may mắn bất ngờ k?
Bạn hiện tại đang làm ngành gì? Có người yêu chưa?
Công việc ở cty có thuận lợi ko ? Bạn có ở vị trí quản lý k ạ ?
Bạn là người nhiệt tình vs các mối quan hệ xã hội k??
Mong bạn k phiền khi trả lời mình nhé:)) mình muốn tìm hiểu 2 người lá số y hệt nhau sẽ như nào thôi ạ
Chào em,

Thấy em cũng sinh hoạt trên này 1 thời gian mà con chưa tỏ về lá số mình. Anh thực có lưu tâm.
Em có muốn được xem?
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Bright moon đã viết: 00:58, 10/01/20 Này thím/mụ/dì tám comment ở trên, t đang nói về "người nước ngoài, cái kiểu nói chuyện bỡn cợt của thím đáng ra ko tiếp, mà đối với thím, ko cho biết thím sai , thì thím lại tưởng mình hay. Lôi 2 chữ " nước ngoài" ra cợt nhã quá bất lịch sự. thím lân la chỗ khác dùm t. Vậy nhé
Thím ở trên là em ruột cùng cha khác khác ông bà nội ngoại của anh á em. Bạn nó sai, cho anh xin lỗi em nhé. Cảm ơn em nhiều nè.

Buổi chiều vui vẻ nhé!

Mến,
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, Phuc8569, thamvu88
Đầu trang

Bright moon
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Dạ anh nguoigiaochi
Chắc đây là lần cuối em nhờ luận lá số em dùm, sau đó chắc em đành buông xuôi , số phận đặt đâu em ngồi đó

Ở lá số em Em có vài thắc mắc
1. Cách lấy chồng nước ngoài ở lá số em từ đâu anh suy luận ạ, có phải cũng ko hẳn thể hiện rõ đúng ko ạ
2. Cung phu em có tang môn, có sát phu ko ạ. E từng qua lại với 1 anh ng việt, 1 anh TQ, thì anh nào cũng nằm viện vào năm tuổi
3. Mệnh tuần thân triệt có làm thay đổi tính chất mệnh thân của em ko ạ. Hay chỉ gọi là cản trở thôi ạ

E cảm ơn anh nếu em phân tích rõ hộ em, để em ko đưa lá số em phiêu bạt lang thang trên đây nữa ạ
Được cảm ơn bởi: Bright moon
Đầu trang

Thuyplatin
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Thuyplatin »

nguoigiaochi đã viết: 12:05, 10/01/20
Bright moon đã viết: 11:23, 08/01/20 Lá số này của em có vài cái nhân bảo có cách lấy chồng nước ngoài, có vài người phán chồng lớn tuổi ( già) nữa. Huhu em thích nước ngoài mà trẻ à
Tại sao lại phán vậy ạ? Mọi người phân tích cho em sáng tỏ đi ạ. Em cảm ơn

Hình ảnh
Lá số của bạn giống 100% lá số mình. Bạn có thể cho mình vài thông tin xem mình có giống nhau k nha
Hồi bé học lực bạn ntn? Coa hay gặp may thi cử không?
Bố mẹ làm nghề gì? Còn đầy đủ cả bố mẹ ko ạ?
Nhà bạn có mấy anh chị em ?
Cuộc đời bạn có hay gặp may mắn bất ngờ k?
Bạn hiện tại đang làm ngành gì? Có người yêu chưa?
Công việc ở cty có thuận lợi ko ? Bạn có ở vị trí quản lý k ạ ?
Bạn là người nhiệt tình vs các mối quan hệ xã hội k??
Mong bạn k phiền khi trả lời mình nhé:)) mình muốn tìm hiểu 2 người lá số y hệt nhau sẽ như nào thôi ạ
Chào em,

Thấy em cũng sinh hoạt trên này 1 thời gian mà con chưa tỏ về lá số mình. Anh thực có lưu tâm.
Em có muốn được xem?
Nếu được thì cảm ơn anh rất nhiều ạ. Em muốn xem về công việc và tình hình tài chính sau này. Năm nào em mua nhà đất thì thuận lợi ạ. Cảm ơn anh ạ
Đầu trang

Terranguyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Terranguyen »

Nguyencd đã viết: 21:53, 08/01/20 bạn bright moon ơi nếu không phiền có thể cho mình xem qua dung nhan bạn chút được không. Mình tò mò, muốn kiểm chứng mệnh nữ thái âm đẹp tới mức nào
Nữ thái âm hên xui , thêm sát tinh vô thì ko còn đẹp kiểu mong manh nhẹ nhàng nữa :))
Ai cũng đồn gái thái âm đẹp thế nhỉ , không đúng đâu.
Được cảm ơn bởi: Terranguyen
Đầu trang

Bright moon
Nhất đẳng
Nhất đẳng

^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ 🙊
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Bright moon đã viết: 16:11, 10/01/20 Dạ anh nguoigiaochi
Chắc đây là lần cuối em nhờ luận lá số em dùm, sau đó chắc em đành buông xuôi , số phận đặt đâu em ngồi đó

Ở lá số em Em có vài thắc mắc
1. Cách lấy chồng nước ngoài ở lá số em từ đâu anh suy luận ạ, có phải cũng ko hẳn thể hiện rõ đúng ko ạ
2. Cung phu em có tang môn, có sát phu ko ạ. E từng qua lại với 1 anh ng việt, 1 anh TQ, thì anh nào cũng nằm viện vào năm tuổi
3. Mệnh tuần thân triệt có làm thay đổi tính chất mệnh thân của em ko ạ. Hay chỉ gọi là cản trở thôi ạ

E cảm ơn anh nếu em phân tích rõ hộ em, để em ko đưa lá số em phiêu bạt lang thang trên đây nữa ạ
Chào bạn Bright Moon,

Anh có vài lời RẤT THẬT LÒNG với bạn:
1. Anh giải số cũng nhiều trường hợp và chưa bao giờ căn dặn ai ngoài bạn rằng “bạn đọc kỹ và ngẫm nghĩ hoàn toàn là tùy tâm tư duy & hành động của bạn” nên chú ý. hoi-tu-vi/em-qua-lan-dan-ko-biet-cuoc-d ... 10539.html

2. Chuyện của bạn “cận date” nên anh không muốn anh dù tích cực hay tiêu cực ảnh hưởng đến cuộc đời bạn, đến dòng nhân quả của bạn. Nó rất nguy hiểm cho anh, cho bạn, giải đúng anh chẳng được gì, còn giải sai anh sẽ được gì? Và anh chẳng cần gì ở bạn.

3. Anh không thể trả lời thêm các câu hỏi được vì nó sẽ dẫn tới ý 2. Bạn nói “E cảm ơn anh nếu em phân tích rõ hộ em, để em ko đưa lá số em phiêu bạt lang thang trên đây nữa ạ”. Thực bạn có thể tùy ý bạn, anh nghĩ anh nhiệt tình lắm rồi, anh đã giúp bạn, chẳng nhận gì ở bạn và chẳng mắc nợ gì bạn, dù là 1 lời hứa.

4. Anh nói thật: Qua đối đáp với anh, bạn cũng làm mất lòng anh. Mà giờ anh mới nói. Anh không muốn chỉ ra chỗ nào. Qua giao tiếp với những bạn commment trong topic của bạn, bạn làm mất điểm nữa. Vì khi 1 ai đó cmt thì cũng là giúp topic của bạn lên top rồi phải không, ngoài ra họ còn quan tâm đến bạn. Còn nữa, Phúc8569 là nằm trong friendzone của anh, bạn cư xử với Phuc8569 bạn lại làm anh khó ở. Đây cũng là 1 nguyên nhân góp phần anh không trả lời các câu hỏi bạn ở trên. Thực anh cảm thấy mình khó tính, anh xin lỗi. Nên nói ra, mong bạn ở đường đời càng chiếm được lòng người một cách chân thành, tự nhiên thì bạn càng thành công, càng hạnh phúc hơn.

5. Anh đã xem và liệt kê các hạn cho bạn, nhưng không có lời khuyên hay lời xúi nào. Anh có thể giải sai, anh có thể nhầm lẫn, anh có thể không chính xác và anh cũng nhiệt tình có giới hạn. Bởi cuộc đời bạn hoàn toàn nằm ở quyền quyết định của bạn, chắc gì Tử vi nó đúng, chắc gì người giải Tử vi đúng và chắc gì mình hiểu đúng?

6. Hãy đọc kỹ lại lời giải anh, bởi anh cũng có 1 thông điệp ngầm nào đó muốn tốt cho bạn nhưng có nguyên tắc anh không thể nói thẳng được.

7. Cảm thông cho bạn bối rối trước tương lai. Dù thế nào cũng mong bạn thành công & hạnh phúc, đạt được nhiều ước mơ chân chính trong cuộc sống.

Thân mến,
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, thamvu88, Phuc8569, 12010277
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Thuyplatin đã viết: 09:01, 11/01/20
nguoigiaochi đã viết: 12:05, 10/01/20

Chào em,

Em có muốn được xem?
Nếu được thì cảm ơn anh rất nhiều ạ. Em muốn xem về công việc và tình hình tài chính sau này. Năm nào em mua nhà đất thì thuận lợi ạ. Cảm ơn anh ạ
Chào bạn Thuyplatin,
Anh biết cũng vài người có cách số tương tự bạn, đây là cách số anh có để tâm. Để cho câu trả lời đến em được chính xác thì nguyên tắc là phải xét số. Em là người duy nhất đến hiện tại anh muốn giải qua inbox. Nên khi nhận được inbox em cứ tự nhiên trả lời các câu hỏi xét số. Cũng như giúp anh gửi 3 tấm hình chân dung, 1 tấm bình thường, 1 tấm cười và 1 tấm em nhăn chân mày.
Anh hoàn toàn giải số nghiêm túc và làm việc có khoa học. Nếu em thích biết số mình như thế nào, hãy làm theo anh nói, quy trình cũng giống như anh giải số cho bạn Bright Moon.
Anh không có sự hứa hẹn về thời gian, về chất lượng câu trả lời, v.v…và v.v… nha.
Vậy nhé,
Buổi chiều vui vẻ!
Được cảm ơn bởi: Luna Rin, anhthu5993, thamvu88
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”