Tại sao cao nhân phán lá số này lấy chồng nước ngoài

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Bright moon
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Tại sao cao nhân phán lá số này lấy chồng nước ngoài

Gửi bài gửi bởi Bright moon »

Anh ơi, phuc8569, khi nào anh có người thân nằm viện mà có người vào bỡn cợt thì anh hiểu nha, e ko có trách nhiệm cư xử tử tế với bạn anh khi bạn anh chẳng tử tế với em

Trong topic này, em ko có điểm mặt chỉ tên anh, anh vào comment hỏi em cần biết thêm gì ko, thì em nói cần, rồi anh nói anh ko thể trả lời này kia, e cũng đâu để ý , tòan anh tự biên tự diễn thôi

E với anh chẳng ai nợ ai, em mất lòng hay được lòng anh trên này cũng chẳng nói lên điều gì. Mà người ta nói, ngưu tầm ngưu, mã tầm mã, cách nói chuyện của bạn anh thế kia, thì chắc anh cũng 1 chín 1 mười, nghe cái từ cận date là hiểu

Như em đã nói , ở đây chỉ cần biết chữ là đăng bài được, lên top hay ko thì e đâu có cần như anh, anh cần cái danh hảo trên này chứ em đâu cần, mà e phải cảm ơn những người rảnh vào comment láp xàm chi ạ. Bài lên top hay đi vào quên lãng đó cái duyên của người đăng bài nữa anh à. Người có duyên thì làm gì ai cũng để ý thôi anh, em ko nói em, em nói cho anh hiểu thôi
Được cảm ơn bởi: Alabahama
Đầu trang

12010277
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Tại sao cao nhân phán lá số này lấy chồng nước ngoài

Gửi bài gửi bởi 12010277 »

nguoigiaochi đã viết: 13:29, 13/01/20
Bright moon đã viết: 16:11, 10/01/20 Dạ anh nguoigiaochi
Chắc đây là lần cuối em nhờ luận lá số em dùm, sau đó chắc em đành buông xuôi , số phận đặt đâu em ngồi đó

Ở lá số em Em có vài thắc mắc
1. Cách lấy chồng nước ngoài ở lá số em từ đâu anh suy luận ạ, có phải cũng ko hẳn thể hiện rõ đúng ko ạ
2. Cung phu em có tang môn, có sát phu ko ạ. E từng qua lại với 1 anh ng việt, 1 anh TQ, thì anh nào cũng nằm viện vào năm tuổi
3. Mệnh tuần thân triệt có làm thay đổi tính chất mệnh thân của em ko ạ. Hay chỉ gọi là cản trở thôi ạ

E cảm ơn anh nếu em phân tích rõ hộ em, để em ko đưa lá số em phiêu bạt lang thang trên đây nữa ạ
Chào bạn Bright Moon,

Anh có vài lời RẤT THẬT LÒNG với bạn:
1. Anh giải số cũng nhiều trường hợp và chưa bao giờ căn dặn ai ngoài bạn rằng “bạn đọc kỹ và ngẫm nghĩ hoàn toàn là tùy tâm tư duy & hành động của bạn” nên chú ý. hoi-tu-vi/em-qua-lan-dan-ko-biet-cuoc-d ... 10539.html

2. Chuyện của bạn “cận date” nên anh không muốn anh dù tích cực hay tiêu cực ảnh hưởng đến cuộc đời bạn, đến dòng nhân quả của bạn. Nó rất nguy hiểm cho anh, cho bạn, giải đúng anh chẳng được gì, còn giải sai anh sẽ được gì? Và anh chẳng cần gì ở bạn.

3. Anh không thể trả lời thêm các câu hỏi được vì nó sẽ dẫn tới ý 2. Bạn nói “E cảm ơn anh nếu em phân tích rõ hộ em, để em ko đưa lá số em phiêu bạt lang thang trên đây nữa ạ”. Thực bạn có thể tùy ý bạn, anh nghĩ anh nhiệt tình lắm rồi, anh đã giúp bạn, chẳng nhận gì ở bạn và chẳng mắc nợ gì bạn, dù là 1 lời hứa.

4. Anh nói thật: Qua đối đáp với anh, bạn cũng làm mất lòng anh. Mà giờ anh mới nói. Anh không muốn chỉ ra chỗ nào. Qua giao tiếp với những bạn commment trong topic của bạn, bạn làm mất điểm nữa. Vì khi 1 ai đó cmt thì cũng là giúp topic của bạn lên top rồi phải không, ngoài ra họ còn quan tâm đến bạn. Còn nữa, Phúc8569 là nằm trong friendzone của anh, bạn cư xử với Phuc8569 bạn lại làm anh khó ở. Đây cũng là 1 nguyên nhân góp phần anh không trả lời các câu hỏi bạn ở trên. Thực anh cảm thấy mình khó tính, anh xin lỗi. Nên nói ra, mong bạn ở đường đời càng chiếm được lòng người một cách chân thành, tự nhiên thì bạn càng thành công, càng hạnh phúc hơn.

5. Anh đã xem và liệt kê các hạn cho bạn, nhưng không có lời khuyên hay lời xúi nào. Anh có thể giải sai, anh có thể nhầm lẫn, anh có thể không chính xác và anh cũng nhiệt tình có giới hạn. Bởi cuộc đời bạn hoàn toàn nằm ở quyền quyết định của bạn, chắc gì Tử vi nó đúng, chắc gì người giải Tử vi đúng và chắc gì mình hiểu đúng?

6. Hãy đọc kỹ lại lời giải anh, bởi anh cũng có 1 thông điệp ngầm nào đó muốn tốt cho bạn nhưng có nguyên tắc anh không thể nói thẳng được.

7. Cảm thông cho bạn bối rối trước tương lai. Dù thế nào cũng mong bạn thành công & hạnh phúc, đạt được nhiều ước mơ chân chính trong cuộc sống.

Thân mến,
Ông có ý tốt mà ông lỡ nói sai có một từ, làm người khác hiểu nhầm cả đoạn. Hai bên nể sắp Tết làm hòa với nhau đi.

Thần tình yêu Zeus bắn cung tên tình yêu pặc pặc :x :x
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”