Khi yêu, em hay được người yêu giúp đỡ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
huyenlily93
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Khi yêu, em hay được người yêu giúp đỡ

Gửi bài gửi bởi huyenlily93 »

Hình ảnh
Số em hay được người yêu giúp đỡ...vv thì có đúng số không ạ? Em cảm thấy vô cùng biết ơn, hạnh phúc với những điều... các người yêu đã giúp đỡ em với tấm lòng chân thật. Sau này lấy chồng thì hôn nhân của em có thuận không ạ? Xem giúp em! Cảm ơn!
Được cảm ơn bởi: superman2018, Tiểu Y Tiên
Đầu trang

huyenlily93
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Khi yêu, em hay được người yêu giúp đỡ

Xem giúp em ạ.hihi. em cảm ơn nhiều
Đầu trang

Kilimanjaro
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Kilimanjaro »

Có mỗi cái lá số mà lập mấy topic không chán hả em?
Được cảm ơn bởi: superman2018
Đầu trang

huyenlily93
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Kilimanjaro đã viết: 12:49, 09/01/20 Có mỗi cái lá số mà lập mấy topic không chán hả em?
Vâng. Xin lỗi. Tại lo lắng tương lai thôi ạ. Em rút kinh nghiệm.
Đầu trang

huyenlily93
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Nhà em không giàu cũng không phải nghèo. Áp lực gia đình về chuyện hôn nhân, em thấy lo lắng nên lên đây hỏi thôi. Tối qua, cả nhà em lái xe đi ăn nhà hàng, nhà hàng ý cũng thuộc hạng sang. Nhà em cũng có xe ô tô để đi, chứ không đi taxi, xe máy. Xong về nhà em lo lắng lắm. Cũng chẳng phải kể ra để khoe đâu. Em chỉ muốn mọi người hiểu rõ thêm về em.
Em thì lại đang quen 1 anh mà cách nhà em rất xa. Xong anh ấy, cũng chưa có nhà riêng, chưa có xe ô tô, kinh tế chỉ bình thường. Em vẫn đồng ý quen anh đấy, vì nói chuyện hợp, với cả tốt với em. Em rất sợ, một ngày nhà em biết em đang quen anh đấy thì cản em. Nhà em nếu làm vậy thì vì muốn tốt cho em thôi. Chắc lúc đó em lại buồn. Gần nhà em thì cũng có nhiều anh tán em, cũng có điều kiện, nhưng mà em chẳng đồng ý quen. Em thấy ai hợp hợp và tính cách đàng hoàng, tử tế thì em mới nói chuyện, không thì thôi, có giàu, có đẹp trai thế nào em cũng chẳng thích.
Xa nhau tít tắp, mấy tháng mới gặp một lần. Em không thích lăng nhăng, nên cũng chẳng nói chuyện với nam nào khác. Ở nhà cứ ngày đi làm, tối về nhà. Chẳng đi chơi cũng cô đơn lắm ạ.
Xin lỗi đã khiến mọi người khó chịu.
Được cảm ơn bởi: Tiểu Y Tiên
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

:x Chị gái chắc xinh đẹp, dịu dàng lắm đúng hem?
Sắp tết ròi, sang tuổi mới nhiều niềm vui và sức khỏe nhé. Gặp được ng đối xử với mình tốt thì ráng trân trọng nhen. Vì chung quy lại nhân duyên đáng quý chị ạ. Có ng tốt chỉ thoáng qua, có người k tốt lại dây dưa k dứt. Nhưng mỗi ng xuất hiện trong cs của chúng ta ở bất cứ giai đoạn nào đều có lý do, để nhận lại và cho đi. Cứ tin vậy mà bước tiếp, k phải quá băn khoăn nha.
Hôm nay nắng đẹp nè, k quá gặt nhàn nhạt, vàng vàng.hi
Được cảm ơn bởi: Phuc8569, anhthu5993, nguoigiaochi, hoavan004, Luna Rin, Tiểu Y Tiên, huyenlily93, Hongminhvtvp, Filen
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc8569 »

Andre đã viết: 13:45, 09/01/20 :x Chị gái chắc xinh đẹp, dịu dàng lắm đúng hem?
Sắp tết ròi, sang tuổi mới nhiều niềm vui và sức khỏe nhé. Gặp được ng đối xử với mình tốt thì ráng trân trọng nhen. Vì chung quy lại nhân duyên đáng quý chị ạ. Có ng tốt chỉ thoáng qua, có người k tốt lại dây dưa k dứt. Nhưng mỗi ng xuất hiện trong cs của chúng ta ở bất cứ giai đoạn nào đều có lý do, để nhận lại và cho đi. Cứ tin vậy mà bước tiếp, k phải quá băn khoăn nha.
Rê dạo này sao rồi ? Xem số giúp a với :>
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi, Andre
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi »

Rê xàm của chú dạo này kinh phết :))
Được cảm ơn bởi: Phuc8569, Andre, Luna Rin
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Phuc8569 đã viết: 14:34, 09/01/20
Rê dạo này sao rồi ? Xem số giúp a với :>
Em khỏe a ạ. Nay đẹp trời lên lý số thấy chị chủ top viết dài quá, vô đọc một lúc. Anh dạo này vẫn tốt chứ ạ? :D
Đầu trang

leroicuaphat
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi leroicuaphat »

Cung mệnh khá mạnh và vững vàng. Mệnh mạnh hơn Phu thì gia đình chồng có kinh tế không khá hơn bạn.

Tôi nghĩ gia đình muốn bạn quen với người có điều kiện tốt là đúng, đến khi bạn được làm cha mẹ thì sẽ hiểu thôi. Nếu mình số giàu thì cưới người có kinh tế bình thường vẫn giàu. Tử vi xem trọng nhất là khả năng của đương số chứ không phải người phối ngẫu. Lấy chồng giàu mà không được xài được xu nào của chồng thì vẫn là số nghèo thôi. Mệnh thái âm chủ về tích trữ tài sản hơn là nguyệt hoa phong tình, bạn nên tận dụng điều đó. Cuối năm 2021 đầu 2022, có cơ hội tình duyên khá mạnh (cũng vừa thích hợp vì đã qua hạn tam tai), mà số này không thiếu người theo đuổi, chỉ sợ không hợp tính thôi.
Được cảm ơn bởi: huyenlily93
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”