32 Tuổi vẫn chưa có người yêu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
nhubinhtnut
Chính thức
Chính thức

32 Tuổi vẫn chưa có người yêu

Gửi bài gửi bởi nhubinhtnut »

Mình chào mọi người trong diễn đàn. Mình tên là Bình sinh năm 1988. Sự tình là đường tình duyên của mình lận đận quá. Yêu 2 cô mỗi cô 2 năm mà cứ đến lúc gần cưới là lại chia tay. Mình yêu rất chân thành và không lăng nhăng. Nhưng số làm sao mà mãi không lấy được vợ. Mình rất lo lắng về vấn đề hôn nhân của mình. Bạn bè có gia đình con cái hết rồi mà mình vẫn vậy. Xin các bậc tiền bối cho mình vài lời luận giải về lá số của mình. Để mình giải tỏa về tâm lý bất an này với ạ. Mình xin cảm ơn mọi người. Đây là lá số của mình.
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: nhubinhtnut
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: 32 Tuổi vẫn chưa có người yêu

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

nhubinhtnut đã viết: 10:22, 12/01/20 Mình chào mọi người trong diễn đàn. Mình tên là Bình sinh năm 1988. Sự tình là đường tình duyên của mình lận đận quá. Yêu 2 cô mỗi cô 2 năm mà cứ đến lúc gần cưới là lại chia tay. Mình yêu rất chân thành và không lăng nhăng. Nhưng số làm sao mà mãi không lấy được vợ. Mình rất lo lắng về vấn đề hôn nhân của mình. Bạn bè có gia đình con cái hết rồi mà mình vẫn vậy. Xin các bậc tiền bối cho mình vài lời luận giải về lá số của mình. Để mình giải tỏa về tâm lý bất an này với ạ. Mình xin cảm ơn mọi người. Đây là lá số của mình.
Hình ảnh
tôi nói thật , ban bè hay anh em của bạn toàn là người đào hoa vui chơi ong bướm ...cho nên nguy cơ người yêu của bạn cũng là người khá đa tình .... tôi nghĩ bạn là người bị cắm sừng
Đầu trang

nhubinhtnut
Chính thức
Chính thức

thachcamdang đã viết: 12:15, 12/01/20
nhubinhtnut đã viết: 10:22, 12/01/20 Mình chào mọi người trong diễn đàn. Mình tên là Bình sinh năm 1988. Sự tình là đường tình duyên của mình lận đận quá. Yêu 2 cô mỗi cô 2 năm mà cứ đến lúc gần cưới là lại chia tay. Mình yêu rất chân thành và không lăng nhăng. Nhưng số làm sao mà mãi không lấy được vợ. Mình rất lo lắng về vấn đề hôn nhân của mình. Bạn bè có gia đình con cái hết rồi mà mình vẫn vậy. Xin các bậc tiền bối cho mình vài lời luận giải về lá số của mình. Để mình giải tỏa về tâm lý bất an này với ạ. Mình xin cảm ơn mọi người. Đây là lá số của mình.
Hình ảnh
tôi nói thật , ban bè hay anh em của bạn toàn là người đào hoa vui chơi ong bướm ...cho nên nguy cơ người yêu của bạn cũng là người khá đa tình .... tôi nghĩ bạn là người bị cắm sừng
Không anh ạ. Em chưa yêu ai họ lăng nhăng cả. Họ cũng yêu em nhiều anh ạ. Có lẽ chưa đến giai đoạn đó thì em cũng không biết nữa.
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

Thachcamdang luận vớ va vớ vẩn.
Được cảm ơn bởi: nhubinhtnut, Ne0, nguoigiaochi
Đầu trang

nhubinhtnut
Chính thức
Chính thức

Long Đức đã viết: 20:14, 12/01/20 Thachcamdang luận vớ va vớ vẩn.
Xin được nhờ bác luận giải giúp em để em có định hướng cho mình được không ạ. Em xin cảm ơn bác ạ :x :x :x :x
Đầu trang

langhp
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi langhp »

Đừng hỏi lỗi tại ai , chính bản thân đó . Mệnh này thiên khuyết đối với chuyện cơ nghiệp thì tốt nhưng với chuyện tình ái khó bền lâu nguyên do là nặng vấn đề bản thân . Khi càng tuổi cao thì cái tôi dần lớn và ngay từ khi còn trẻ thì đã đặt nặng vấn đề sự nghiệp . Đây cũng mệnh cách phổ biến của thanh niên hiện nay . Lời khuyên : nên học kỹ năng mềm giao tiếp và ngheo nhạc trẻ sẽ có lợi cho tâm hồn . Nên đi loanh quanh đây đó va chạm với nhiều người khác giới , chơi nhiều với trẻ nhỏ cho trẻ hóa . Đôi khi nghị lực có cũng là điều tốt nhưng cứng thì dễ gãy là vậy . Lạt mềm lại bền lâu .
Được cảm ơn bởi: nhubinhtnut, phuong ngth
Đầu trang

PhucBinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi PhucBinh »

chưa cần nhìn đâu xa, cung di quá xấu, mệnh tuế hư, thê đẩu quân quan phù, thân cự môn
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi »

Long Đức đã viết: 20:14, 12/01/20 Thachcamdang luận vớ va vớ vẩn.
Triệu like.

Thachcamdang luận rất vô học, dâm dốt.
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

nhubinhtnut đã viết: 11:23, 20/01/20 Xin được nhờ bác luận giải giúp em để em có định hướng cho mình được không ạ. Em xin cảm ơn bác ạ :x :x :x :x
Lá số bạn nhìn tam giác Mệnh Quan Tài thì cũng khá được. Nhưng cung Mệnh vô chính diệu và cung Di có Đà Kỵ nên nó có thể ảnh hưởng đến, làm cho trì trệ (kiểu khó phát triển, kiểu có cái gì đó âm thầm ngăn cản, gây trở ngại).

Bạn có cung Quan tốt và Thân cư Quan, nên tập trung cho sự nghiệp trước và sau khi sự nghiệp ok rồi thì mọi thứ sẽ ok thôi.
Đầu trang

nhubinhtnut
Chính thức
Chính thức

langhp đã viết: 11:40, 20/01/20 Đừng hỏi lỗi tại ai , chính bản thân đó . Mệnh này thiên khuyết đối với chuyện cơ nghiệp thì tốt nhưng với chuyện tình ái khó bền lâu nguyên do là nặng vấn đề bản thân . Khi càng tuổi cao thì cái tôi dần lớn và ngay từ khi còn trẻ thì đã đặt nặng vấn đề sự nghiệp . Đây cũng mệnh cách phổ biến của thanh niên hiện nay . Lời khuyên : nên học kỹ năng mềm giao tiếp và ngheo nhạc trẻ sẽ có lợi cho tâm hồn . Nên đi loanh quanh đây đó va chạm với nhiều người khác giới , chơi nhiều với trẻ nhỏ cho trẻ hóa . Đôi khi nghị lực có cũng là điều tốt nhưng cứng thì dễ gãy là vậy . Lạt mềm lại bền lâu .
Em cảm ơn lời khuyên của bác. Em sẽ cố gắng sống lạc quan và tiếp xúc với xã hội nhiều hơn để mong có cơ hội tìm được bạn đời. Có lẽ vì sự nghiệp chưa tốt nên em còn lo toan nhiều quá nên chưa tự tin để tìm hiểu nhiều phụ nữ hơn.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”