CẦN SƯU TẦM NHỮNG LÁ SỐ MÊNH THÂN KÉM NHƯNG VẪN SỐNG SUNG TÚC ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
rockngo
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: CẦN SƯU TẦM NHỮNG LÁ SỐ MÊNH THÂN KÉM NHƯNG VẪN SỐNG SUNG TÚC ?

Gửi bài gửi bởi rockngo »

thachcamdang đã viết: 16:45, 13/01/20
rockngo đã viết: 14:40, 13/01/20 Lá này có phải như thế không bạn?
https://tuvivietnam.vn/laso/temp/Group_ ... d5d947.jpg
link hỏng roài , làm ơn vào phần dịch vụ - lập lá số tử vi theo dương lịch , rồi copy cái mã code bên dưới - vào trong topic này paste cái mã code ở dưới vào là hiện ảnh lá số ngay :-&
NHờ bạn ngó cho lá này nhu thế nào
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

rockngo đã viết: 14:16, 14/01/20
rockngo đã viết: 14:40, 13/01/20 Lá này có phải như thế không bạn?
https://tuvivietnam.vn/laso/temp/Group_ ... d5d947.jpg
link hỏng roài , làm ơn vào phần dịch vụ - lập lá số tử vi theo dương lịch , rồi copy cái mã code bên dưới - vào trong topic này paste cái mã code ở dưới vào là hiện ảnh lá số ngay :-&
Hình ảnh
lá này là của 1 người chủ nhân khá nóng tính có máu đa nghi , có rất nhiều người giúp đỡ từ trong gia đình cho tới xã hội bạn bè đồng nghiệp đàn em , người này có bệnh về đường tiêu hóa ăn uống phải thân trọng :-O
Đầu trang

mailoan123
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi mailoan123 »

thachcamdang đã viết: 16:08, 12/01/20 cung mệnh và cung thân của bạn xấu nhiều kiểu nhiều cách vậy mà vẫn có cuộc sống ổn đinh sung túc

bạn nào có lá số như vậy xin mời up lên để cùng nghiệm lý
Đây là lá số ông chú mình, mình thấy mệnh thân kém nhưng sao cuộc sông vẫn giầu có, sung túc.
Hình ảnh
Đầu trang

rockngo
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi rockngo »

thachcamdang đã viết: 16:29, 14/01/20
rockngo đã viết: 14:16, 14/01/20

Hình ảnh
lá này là của 1 người chủ nhân khá nóng tính có máu đa nghi , có rất nhiều người giúp đỡ từ trong gia đình cho tới xã hội bạn bè đồng nghiệp đàn em , người này có bệnh về đường tiêu hóa ăn uống phải thân trọng :-O
Mình xin phản hồi bạn như sau: Đúng là mình rất nóng tính và đa nghi. về phần gia đình ko được giúp đỡ nhiều đa số thân lập thân, bạn bè anh em đúng có giúp đỡ. mình bị bệnh vè huyết áp và máu mỡ
Xin bạn cho biết hậu vận sau này có đỡ vất vả không?
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

mailoan123 đã viết: 17:07, 14/01/20
thachcamdang đã viết: 16:08, 12/01/20 cung mệnh và cung thân của bạn xấu nhiều kiểu nhiều cách vậy mà vẫn có cuộc sống ổn đinh sung túc

Đây là lá số ông chú mình, mình thấy mệnh thân kém nhưng sao cuộc sông vẫn giầu có, sung túc.
Hình ảnh
ông chú bạn là người rất phong lưu đào hoa , thông thường sẽ kiếm được lợi ích từ đàn bà đặc biệt đàn bà lớn tuổi ,

ông chú bạn từ lúc 13-22 tuổi đã biết chơi gái rồi đào hoa phong lưu vô cùng ,

23-32 tuổi là thời gian ông chú của bạn phất lên nổi danh tiền bạc vào ào ào có quý nhân phò trợ =P~

nhưng ông chú bạn rất dễ bị bệnh liên quan tới quan hệ tình dục như sùi mào gà dương vật , giang mai bệnh lậu , HIV , dễ bị thiên hạ đàm tiếu vì thói trăng hoa chơi bời :D
Đầu trang

mailoan123
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi mailoan123 »

thachcamdang đã viết: 10:32, 15/01/20
mailoan123 đã viết: 17:07, 14/01/20

Hình ảnh
ông chú bạn là người rất phong lưu đào hoa , thông thường sẽ kiếm được lợi ích từ đàn bà đặc biệt đàn bà lớn tuổi ,

ông chú bạn từ lúc 13-22 tuổi đã biết chơi gái rồi đào hoa phong lưu vô cùng ,

23-32 tuổi là thời gian ông chú của bạn phất lên nổi danh tiền bạc vào ào ào có quý nhân phò trợ =P~

nhưng ông chú bạn rất dễ bị bệnh liên quan tới quan hệ tình dục như sùi mào gà dương vật , giang mai bệnh lậu , HIV , dễ bị thiên hạ đàm tiếu vì thói trăng hoa chơi bời :D
đúng là ông chủ mình rất đào hoa, mà sao lá số mệnh thân sấu thế mà vẫn giàu có zây bạn ? :-?
Đầu trang

Hoàngbảo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hoàngbảo »

Bác xem em lá số với , em năm nay 31 âm 1 gái cao 1,73 nặng 90 cân
Em bán thời trnag 3 năm nay r , nhưng làm ăn lẹt đẹt quá chả bõ công sức e bỏ ra chạy ngươc xuôi cả năm trời, cuối năm cất dc hơn trăm triệu, mà đấy nư nay được nhất trong mấy năm ạ, làm ăn ngay càng nản , chỉ đủ nuôi 3 miẹng ăn chi tiêu linh tinh, nhà em cung đk nhà vợ quan chức nhưng tính e không nhờ vả dựa dẫm nhất có gia đình rồi càng ko, nhưng cứ tiếp tục thế này không ổn cuộc sống rồi làm ăn quá nh chi phí
Em cám ơn các bác trước , nhờ các bác xem kĩ hộ em cho e lời khuyên

Hình ảnh
Đầu trang

Wanna
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Wanna »

thachcamdang đã viết: 16:12, 13/01/20
Wanna đã viết: 01:19, 13/01/20 Cuộc sống ok hết ạ. Mỗi tội tình duyên chán quá, chả biết có lấy đc ai ra hồn k. Hicccc

Hình ảnh
ha ha ha , thực tế trước 35 tuổi trong nhà , trong trường , trong công ty , tình duyên vẫn có kỳ phùng địch thủ ,

- cấp độ cha mẹ ông bà chú bác trong nhà , thầy cô , sếp lớn tuổi trong công ty găp bạn họ hoàn toàn vô hại thậm chí nhún nhường bạn giúp đỡ bạn hùa theo bạn

- nhưng trong đám anh em , bạn bè , đồng nghiệp cùng tuổi hay chênh nhau vài tuổi xuất hiện 1 số cá nhân có dấu hiệu không hề sợ bạn không nghe theo bạn mà còn chống đối công khai ...đó chính là nguyên nhân làm cho tình duyên hôn nhân công việc tiền bạc của chủ số tự nhiên có phần bị cản lại

- hâu vận của bạn từ 35 tuổi trở đi thì địch thủ trên sẽ từ từ giảm bớt , bạn sẽ kiếm được nhiều lợi ích có nhiều quý nhân trợ giúp hơn , hôn nhân thuận lợi hơn
35 tuổi thì nói làm gì nữa thớt ơi. Thớt coi xem ông chồng tương lai của e thế nào vậy, năm nào lấy ck ??
Đầu trang

caothanghp86
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi caothanghp86 »

sanghaha đã viết: 12:32, 13/01/20 Lá em đây ạ,
Ai cũng nói cuộc sống cơm ăn áo mặc sướng từ nhỏ đến lớn, không biết già vô cung Thân có khổ không chứ giờ thì đầy đủ ạ.

Hình ảnh
Bố mẹ bạn giàu có và có quyền lực nhưng đến bạn thì kém lắm.
Hy vọng được đại vận sáng cứu cánh vì Mệnh hảo bất như Thân Hảo, Thân hảo bất như Hạn hảo”
Được cảm ơn bởi: sanghaha
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

caothanghp86 đã viết: 08:36, 16/01/20
sanghaha đã viết: 12:32, 13/01/20 Lá em đây ạ,
Ai cũng nói cuộc sống cơm ăn áo mặc sướng từ nhỏ đến lớn, không biết già vô cung Thân có khổ không chứ giờ thì đầy đủ ạ.

Hình ảnh
Bố mẹ bạn giàu có và có quyền lực nhưng đến bạn thì kém lắm.
Hy vọng được đại vận sáng cứu cánh vì Mệnh hảo bất như Thân Hảo, Thân hảo bất như Hạn hảo”
lá này lúc nhỏ đã sướng , từ 35 tuổi ăn vào thân nhìn chung vẫn sướng , vẫn được nhà chồng cung phụng , có quà có tiền biếu xén thường xuyên

lá này nói thật là chủ lá số nói dối thì ai cũng tin ^:)^
Được cảm ơn bởi: sanghaha
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”