Hạn lưu thái tuế

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Bentran248
Chính thức
Chính thức

Hạn lưu thái tuế

Gửi bài gửi bởi Bentran248 »

Xin chào các anh chị và các bạn!năm nay mình đc 34t,chưa có gia đình và độc thân,tuổi đinh mão!cung thê tại Tý có thai phụ,đào hoa,hồng loan,thai phụ,phúc đức,thiên đức,phi liêm!nhưng có Lưu Thái Tuế!
Vậy còn sao Lưu Thái Tuế nghĩa là ý gì vậy mọi người,vì mình thấy hình như mỗi năm lá số mình thì sao lưu này ko cố định!mong mọi người nói mình hiểu ạ!xin cám ơn
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Hạn lưu thái tuế

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

Bentran248 đã viết: 17:47, 13/01/20 Xin chào các anh chị và các bạn!năm nay mình đc 34t,chưa có gia đình và độc thân,tuổi đinh mão!cung thê tại Tý có thai phụ,đào hoa,hồng loan,thai phụ,phúc đức,thiên đức,phi liêm!nhưng có Lưu Thái Tuế!
Vậy còn sao Lưu Thái Tuế nghĩa là ý gì vậy mọi người,vì mình thấy hình như mỗi năm lá số mình thì sao lưu này ko cố định!mong mọi người nói mình hiểu ạ!xin cám ơn
Qua cách bạn mô tả thì bạn sinh giờ ngọ thân mệnh đồng cung tại dần?
Đầu trang

Bentran248
Chính thức
Chính thức

Re: Hạn lưu thái tuế

Gửi bài gửi bởi Bentran248 »

Ngày xanh đã viết: 17:56, 13/01/20
Bentran248 đã viết: 17:47, 13/01/20 Xin chào các anh chị và các bạn!năm nay mình đc 34t,chưa có gia đình và độc thân,tuổi đinh mão!cung thê tại Tý có thai phụ,đào hoa,hồng loan,thai phụ,phúc đức,thiên đức,phi liêm!nhưng có Lưu Thái Tuế!
Qua cách bạn mô tả thì bạn sinh giờ ngọ thân mệnh đồng cung tại dần?
Dạ vâng đúng rồi ạ!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”