Làm ăn bết bát quá, bác nào xem kĩ lá số em với cho em vìa lời khuyên

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hoàngbảo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Làm ăn bết bát quá, bác nào xem kĩ lá số em với cho em vìa lời khuyên

Gửi bài gửi bởi Hoàngbảo »

Em nay 31 âm 1 gái , nặng 90 cao 1,73
Cao nhân nào đi qua xem em lá số với cho em lời khuyên, dẫn đường chỉ lối em làm ăn với
Cuộc sống gia đình nh chi tiêu mà làm ăn vài năm nay bết bát quá, e làm về thời trang 3 năm nay r
Em cám ơn trước nhé

Hình ảnh
Đầu trang

NCTien
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Làm ăn bết bát quá, bác nào xem kĩ lá số em với cho em vìa lời khuyên

Gửi bài gửi bởi NCTien »

Bác này hồi trước nói nhờ xem giúp ông bạn sắp hợp tác phải không, sao giờ thành lá số của mình.
Mà lá số này phải chờ Đại Hạn 34-43t gặp Lộc Tồn Thiên Mã mới phất lên nổi, nhưng dù sao lá số thành bại thất thường.
Được cảm ơn bởi: Ytbg213
Đầu trang

honda_toan1985
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi honda_toan1985 »

Bác cho l s vợ
Hay tuổi 2 vợ chồng nhe cũng đc
Đầu trang

tranaidan
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tranaidan »

Mệnh Thái Dương không nên làm kinh doanh, nên làm quản lý hành chính hoặc nghiên cứu, dạy học, viết sách. Thái Dương chủ cho đi mà không thu lại được. Cung mệnh có cả Đại Hao, Không Kiếp nên dù có Hóa Lộc cũng chỉ là ham muốn kiếm tiền nhất thời, nhiều khi sắp xong lại bị hỏng việc, lãng phí tiền bạc. Địa Không Địa Kiếp chủ không kiềm chế và thiếu lý trí khi cần. Dễ bị bệnh tật ở mắt. Tuy nhiên, nếu làm việc với người ở xa như ngoại quốc lại dễ được trợ lực.
Phụ Mẫu có Phá Quân không có duyên với cha hoặc mẹ, sớm phải xa cách một trong hai người.
Đại vận 24-33 có Thiên Cơ yếu, gặp Đà La Hỏa Tinh nhiều cản trở. Năm 2019 có thêm Lưu Kình ở Phúc Đức, tiểu vận 2019 ở Quan Lộc có cả Kình Dương, Linh Tinh hội với Đại vận (cả lưu Kình của đại vận ở Tài bạch) chủ Tài bạch gần như phá sản.
Chưa kể năm này còn dễ vướng đào hoa, gia đình rối ren, ốm đau...
Sang năm Tý thì tốt hơn, về tiền bạc nhiều bộ Lộc tồn hội hợp ở Điền trạch (tài bạch của Lưu Niên), có thể kiếm tiền nhờ đất đai. Năm này có đau yếu, như bệnh liên quan đến máu hoặc anh em có người đau yếu. Vận năm 2020 này lưu ý khi đi chơi ở biển cần cẩn thận hoặc tránh các sơ suất liên quan đến nước.
Đại vận 34-43 gặp nhiều đắc ý hơn, nhưng đại vậnTử Phủ lại thiếu Phụ Bật, vẫn hợp với làm quản lý hoặc trợ lý (làm thuê) hơn là làm kinh doanh trực tiếp hoặc làm chủ. Không nên đầu tư.
TAD - Thành viên nhóm Tử vi Côn Sơn
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

Hoàngbảo đã viết: 18:07, 15/01/20 Em nay 31 âm 1 gái , nặng 90 cao 1,73
Cao nhân nào đi qua xem em lá số với cho em lời khuyên, dẫn đường chỉ lối em làm ăn với
Cuộc sống gia đình nh chi tiêu mà làm ăn vài năm nay bết bát quá, e làm về thời trang 3 năm nay r
Em cám ơn trước nhé

Hình ảnh
Đại vận sau làm bds phù hợp hơn.
Đầu trang

langhp
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi langhp »

Rõ mệnh thái dương nhưng mà lại KHÔNG ĐỦ TỈNH TÁO . Lời khuyên : làm nhanh nhưng nên nghĩ chậm thôi .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”