mọi người xem giúp em ls đường học hành với ạ, học hành dốt quá 27t mãi chưa ra được trường ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
huydung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: mọi người xem giúp em ls đường học hành với ạ, học hành dốt quá 27t mãi chưa ra được trường ạ

Gửi bài gửi bởi huydung »

Nmtuan93 đã viết: 23:00, 20/01/20
koollee đã viết: 22:43, 20/01/20
Nmtuan93 đã viết: 18:59, 20/01/20 Không hẳn đâu bác, nhìn vận kìa tuần triệt liên tục nên do hoàn cảnh đưa đẩy dẫn tới học hành đứt quãng.
Chủ topic tự nhận là học dốt, nên mình mới đưa ra quan điểm cá nhân của mình về lá số của chủ topic đăng là khả năng học tập và tiếp thu của lá số. Mình không nói về sự ngắt quãng trong con đường học hành của chủ topic.

Chỉ là ý kiến của cá nhân mình, nếu được thì xin bạn chỉ giáo thêm. Mình rất mong có thể khắc phục được khuyết điểm về nhìn nhận của bản thân mình.
Cảm ơn bạn nhiều!
Bạn này ở vận thiên đồng 24.
Mình thấy sao Bệnh - lực sĩ - đà la; cảm giác chán nản thì k phải năm nay mới sinh ra mà từ năm ngoái tức hợi vào cung tài bạch Khốc - tuế - hao.
Bệnh - lực - đà - mã ở hợt; đúng kiểu ngựa chết ngựa mỏi mà hết sức chạy nhưng cố sức của thằng thằng lực sĩ nên vẫn cố.
Nhìn năm thì thái tuế là kiểu kèn cựa lo âu, khốc là lo buồn mà hao chỗ này khác gì thoát lực đâu.
Mệnh kiểu này mình nghĩ k thể ngu si được; tứ linh - hóa khoa - thai tọa - quan phù.

Mình không chắc lắm về Âm Dương đồng cung sửu mùi vì mình nghe rất nhiều cách giải thích là âm dương tranh nhau, người này thần trí sẽ sinh ra mâu thuẫn có triệt ngăn cách nhưng chỉ là không còn tranh đấu vị trí thôi chứ được hưởng lực thì k hẳn.
Nên mình rất lưỡng lự khi xét thằng âm dương kiểu này.
cảm ơn mọi người đã trả lời bài viết của em ạ, do mấy hôm nay bận đi thi nên trả lời hơi muộn, thi cử suốt ngày :(( , đúng là từ năm ngoái là bắt đầu chán nản, mà cứ cố , nên sinh ra tổn hao tâm trí, như kiểu tẩu hoả nhập ma vậy
Đầu trang

huydung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: mọi người xem giúp em ls đường học hành với ạ, học hành dốt quá 27t mãi chưa ra được trường ạ

lúc trước em có đi xem bói, thầy bảo là mặc dù có 1 số sao tốt ở mệnh theo đường văn thơ, nhưng có triệt nên sinh ra xấu , có triệt nên thành ra chỉ là kiểu hay suy nghĩ lung tung thơ thẩn, sách vở thì chỉ thích đọc truyện chứ ko thích đọc sách nghiên cứu, em thấy đúng thế thật
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

E đang học ngành gì, học bao lâu rồi
Được cảm ơn bởi: huydung
Đầu trang

huydung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Linhchauhacbach đã viết: 16:42, 22/01/20 E đang học ngành gì, học bao lâu rồi
em tốt nghiệp phổ thông năm 2011, thi đại học mấy lần mới đỗ :( từ đó đến nay cứ thi với học chứ chưa ra được trường, em học ngành tin học kinh tế ạ
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

huydung đã viết: 17:31, 22/01/20
em tốt nghiệp phổ thông năm 2011, thi đại học mấy lần mới đỗ :( từ đó đến nay cứ thi với học chứ chưa ra được trường, em học ngành tin học kinh tế ạ
E học tiếp đi, năm nay sẽ có chuyển biến tốt đấy, ra trường kiếm một việc làm ổn định phù hợp với việc học của mình
Được cảm ơn bởi: huydung
Đầu trang

huydung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Linhchauhacbach đã viết: 18:39, 22/01/20
huydung đã viết: 17:31, 22/01/20
E học tiếp đi, năm nay sẽ có chuyển biến tốt đấy, ra trường kiếm một việc làm ổn định phù hợp với việc học của mình
vâng, em cảm ơn ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”