Cuối năm xem 1 câu hỏi cho mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Cuối năm xem 1 câu hỏi cho mọi người

Gửi bài gửi bởi rubytv »

miy.lee đã viết: 21:26, 20/01/20 Giờ sinh: 7h25p chắc chắn
Tình trạng hôn nhân: độc thân
Tình trạng công việc: sale bất động sản
Câu hỏi: Năm nào em có hạn hỉ và chồng sẽ là người ntn ạ ?
Em xin cảm ơn ạ !

[media]Hình ảnh[/media]
1 câu hỏi thôi nhé bạn, bạn có hạn hỉ từ 2020-2022.
Sửa lần cuối bởi rubytv vào lúc 22:52, 20/01/20 với 1 lần sửa.
Đầu trang

tepi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tepi »

Số baongoc nếu có lấy được là do có sự hối thúc từ 1 bên làm cho mau lẹ :-)... còn không dễ bị sự do dự của bản thân làm chậm trễ
Được cảm ơn bởi: rubytv, Baongoc13
Đầu trang

rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi rubytv »

rubytv đã viết: 21:51, 20/01/20
Baongoc13 đã viết: 20:03, 20/01/20 Hình ảnh
Giờ sinh chắc chắn, sinh mổ
Tình trạng hôn nhân : đang yêu
Tình trạng công việc : năm cuối sinh viên ngành dược
Câu hỏi : chồng tương lai của mình như thế nào?
Cảm ơn bạn
Yêu từ 2019? Chồng khác quê hoặc quen ở xa. Có thể cưới 2020. Cưới chồng rồi có thể bạn sẽ đi xa hoặc phải xa chồng 1 thời gian. Chồng là người có học thức tốt, kiếm tiền cũng khá.
Baongoc13 đã viết: 20:03, 20/01/20
Bạn xác nhận thông tin mình hỏi để mình dễ nghiệm lý nhé. Nếu được thì bạn mô tả về bạn trai hiện tại giúp mình.
Đầu trang

andt.tech
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi andt.tech »

Hình ảnh
Giờ sinh :9h tối hợi
Tình trạng hôn nhân:Độc thân
Tình trạng công việc: Đang đi học
Câu hỏi: Hợp nhất với nghề gì ạ?
Cảm ơn anh
Đầu trang

rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi rubytv »

andt.tech đã viết: 22:57, 20/01/20 Hình ảnh
Giờ sinh :9h tối hợi
Tình trạng hôn nhân:Độc thân
Tình trạng công việc: Đang đi học
Câu hỏi: Hợp nhất với nghề gì ạ?
Cảm ơn anh
Hợp y dược, giáo dục, kĩ sư, mấy nghề dùng chuyên môn để kiếm tiền. Nên tránh những nghề ăn nói nhiều vì cự môn hãm gặp hoá kị.
Đầu trang

Baongoc13
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Baongoc13 »

rubytv đã viết: 22:50, 20/01/20
Baongoc13 đã viết: 20:03, 20/01/20 Hình ảnh
Giờ sinh chắc chắn, sinh mổ
Tình trạng hôn nhân : đang yêu
Tình trạng công việc : năm cuối sinh viên ngành dược
Câu hỏi : chồng tương lai của mình như thế nào?
Cảm ơn bạn
Yêu từ 2019? Chồng khác quê hoặc quen ở xa. Có thể cưới 2020. Cưới chồng rồi có thể bạn sẽ đi xa hoặc phải xa chồng 1 thời gian. Chồng là người có học thức tốt, kiếm tiền cũng khá.
Bạn xác nhận thông tin mình hỏi để mình dễ nghiệm lý nhé. Nếu được thì bạn mô tả về bạn trai hiện tại giúp mình.
Mình vs bạn trai quen từ năm 2017. Bạn trai mình mập, da đen theo kiểu bị cháy nắng, nhưng ko ra nắng thì đỡ hơn chút thôi chứ ko trắng :)))) , bị cận , sinh năm 94, tính cách gia trưởng, khó tính, cũng học dược. Có điều mình vs a ấy khắc khẩu. Bảo thủ , quan trọng là nhiều lúc ko bảo vệ được ng yêu mình
Mình giống như đang bóc phốt ng yêu vậy :))) nhưng thật ra mình vẫn yêu a ấy, mong anh ấy bớt những cái tính đó đi, nhưng thấy giờ ko có hi vọng ~X( . Nhiều lúc mình thấy nản lắm bạn ơi
Được cảm ơn bởi: rubytv
Đầu trang

Baongoc13
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Baongoc13 »

Baongoc13 đã viết: 23:12, 20/01/20

Mình vs bạn trai quen từ năm 2017. Bạn trai mình mập, da đen theo kiểu bị cháy nắng, nhưng ko ra nắng thì đỡ hơn chút thôi chứ ko trắng :)))) , bị cận , sinh năm 94, tính cách gia trưởng, khó tính, cũng học dược. Có điều mình vs a ấy khắc khẩu. Bảo thủ , quan trọng là nhiều lúc ko bảo vệ được ng yêu mình
Mình giống như đang bóc phốt ng yêu vậy :))) nhưng thật ra mình vẫn yêu a ấy, mong anh ấy bớt những cái tính đó đi, nhưng thấy giờ ko có hi vọng ~X( . Nhiều lúc mình thấy nản lắm bạn ơi
Bạn xem giúp mình chồng mình sau này có thể là anh bạn trai hiện tại ko. Cảm ơn bạn. À, anh bạn trai mình khác quê mình .
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

rubytv đã viết: 18:14, 20/01/20 Nhân dịp cuối năm rảnh rỗi mình sẽ xem cho 1 số bạn ngẫu nhiên. Các bạn post theo mẫu:
1. lá số
2. độ chính xác của giờ sinh (rất chắc chắn, ko chắc giờ, tháng nhuận, sinh non,...)
3. tình trạng hôn nhân (đã kết hôn, đang yêu, độc thân,...)
4. tình trạng công việc/học hành
5. 1 câu hỏi của bạn. Lưu ý là chỉ 1 câu thôi nhé. Ưu tiên các câu hỏi yes/no vì trả lời nhanh.
Hình ảnh
Hôn nhân : đã 1 lần vợ, giờ đang độc thân
Công việc : đa nghề như cắt tóc, bán hàng, nhà trọ, đầu tư tài chính......
Câu hỏi : năm nay 2020 có cơ hội đi ra ngoài làm ăn xa nhà không? Thuận lợi, khó khăn ntn ạ??

Cảm ơn bạn!
Năm mới 2020 chúc bạn và gđ mạnh khỏe, vui vẻ, hp!!!
Đầu trang

rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi rubytv »

Baongoc13 đã viết: 23:22, 20/01/20
Baongoc13 đã viết: 23:12, 20/01/20

Bạn xem giúp mình chồng mình sau này có thể là anh bạn trai hiện tại ko. Cảm ơn bạn. À, anh bạn trai mình khác quê mình .
Chồng bạn sau này cũng khó tính và khắc khẩu nhiều đấy, còn có phải anh hiện tại hay không thì mình không xem được. Năm 2020 bạn có hạn cưới nên chắc sẽ sớm xác định ai là chồng thôi.
Được cảm ơn bởi: Baongoc13
Đầu trang

ĐàLinh2809
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ĐàLinh2809 »

Hình ảnh
2. Dạ giờ sinh chắc chắn đúng ạ!
3. Cháu vẫn đang độc thân (cũng không có người yêu luôn ạ).
4. Cháu bây giờ là sinh viên đại học.
5. Cháu muốn hỏi bác là: cháu có mơ ước được đi du học, hoặc ra nước ngoài làm việc. Vậy cháu có thể đi không ạ? (Nếu có xin nhờ bác có thể chỉ rõ thêm cho cháu tiểu hạn cháu có thể đi ạ).
Chân thành cảm ơn bác! Mong được hữu duyên. Chúc bác năm mới nhiều sức khoẻ và thành công.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”