Đây là một bạn có cung phụ mẫu đi ngược lại với gì mình nghĩ, mong chờ mọi người xin ý kiến về cha mẹ của bạn này.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

Đây là một bạn có cung phụ mẫu đi ngược lại với gì mình nghĩ, mong chờ mọi người xin ý kiến về cha mẹ của bạn này.

Gửi bài gửi bởi Nmtuan93 »

Đây là lá số của bạn này; mình rất mong đợi ý kiến về cung phụ mẫu.
Mình nhìn vào và đã hỏi lại bạn này và mình hoàn toàn sai khi đọc cung phụ mẫu này. #-o
Hình ảnh
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Đây là một bạn có cung phụ mẫu đi ngược lại với gì mình nghĩ, mong chờ mọi người xin ý kiến về cha mẹ của bạn này.

Gửi bài gửi bởi thuanduongbattu »

Hay rồi
xin anh phiền lòng cho biết những gì anh hỏi và câu trả lời của bạn ấy :-?
khôi việt âm dương quyền
hồng quả phục tướng
Đừng nói cha mẹ bạn này xa nhau hay ly hôn đấy nhé , e sốc mất :))
Cám ơn a
Đầu trang

superman2018
Chính thức
Chính thức

Re: Đây là một bạn có cung phụ mẫu đi ngược lại với gì mình nghĩ, mong chờ mọi người xin ý kiến về cha mẹ của bạn này.

Gửi bài gửi bởi superman2018 »

Nmtuan93 đã viết: 13:02, 22/01/20 Đây là lá số của bạn này; mình rất mong đợi ý kiến về cung phụ mẫu.
Mình nhìn vào và đã hỏi lại bạn này và mình hoàn toàn sai khi đọc cung phụ mẫu này. #-o
Hình ảnh
cũng là bình thưởng, đôi khi nó đc hiểu theo nhiều hiện tượng khác nhau. vd cung xấu ko phải tượng xấu khắc khẩu, ly tán mà có thể là cách xa tuổi, bệnh tật, có cản trở....
Đầu trang

Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Nmtuan93 »

thuanduongbattu đã viết: 16:45, 22/01/20 Hay rồi
xin anh phiền lòng cho biết những gì anh hỏi và câu trả lời của bạn ấy :-?
khôi việt âm dương quyền
hồng quả phục tướng
Đừng nói cha mẹ bạn này xa nhau hay ly hôn đấy nhé , e sốc mất :))
Cám ơn a
Mình hỏi về địa vị cùng vị trí của bố mẹ như nào và mình hỏi bố mẹ có giúp được nhiều cho cuộc sống của bạn này không :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”