Nguyệt lãng thiên môn ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
phucphucphucphuc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nguyệt lãng thiên môn ?

Gửi bài gửi bởi phucphucphucphuc »

không ai cho bạn hy vọng thì để mình cho.

Cái gì mà tuần ở mệnh là xấu?? kình đà không kiếp chiếu tại sao xấu?? hay do nó là sát tinh nên xấu?? X_X X_X X_X :-j

người ta đăng lá số lên là để cầu thị, muốn tìm hướng đi cho mình, thì các ông bên trên không cho người ta được năng lượng tích cực thì hãy nói lời tử tế. 8-|

Bạn này hình kỵ kẹp mệnh, hồi nhỏ chắc chắn chỉ ăn đòn, bố mẹ là sẽ không nghe bạn này trình bày. Hoá kỵ cung huynh đệ, ae bất hoà, không hay tâm sự gì mấy.

Chưa kể can ất hợi, thái âm 1 lần nữa tự hoá kỵ nên bạn luôn trong trạng thái nghi kỵ bản thân, nghi ngờ năng lực, tuần ở mệnh thì luôn cảm thấy quẫn trí.

Mệnh ôm tuế phá là mẫu người của sự chống đối, thích 1 mình 1 kiểu, bạn này còn phải hạ cái tôi của mình xuống thì mới ok đc.

Thân mệnh đồng cung tính tình trước sau như một. Thế nên là trở ngaị lớn nhất chính là bản thân mình.

Kình dương cư tài, bạch thủ chi gia, vẫn có thể lập nghiệp được. Từ 36-45 khi vào vận thân tý thìn thuỷ cục dưỡng sinh cho mệnh, tuần triệt gỡ nhau, mọi thứ sẽ thuận lợi hơn. Còn 3 năm nữa là đến 36, 3 năm là đủ để chuẩn bị.

1. Điền: bạn cần xem lại phong thuỷ nhà ở đi nhé. Kiếp sát cư điền, không biết bạn này đã từ ngủ rồi bị dựng giường dậy chưa?? or đi ngủ hay bị bóng đè??

2. Công việc: Cho thuê nhà và kinh doanh hàng cao cấp như nước hoa, đồng hồ là hướng đi hay cho bạn. L-)
Được cảm ơn bởi: nguyendieu, MarlinNguyen
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”