Em vừa trúng số lúc chiều 3 tờ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Em vừa trúng số lúc chiều 3 tờ

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

tôi chả biết tại sao trúng số, có khi số nó trúng thôi, hehe,
Được cảm ơn bởi: Luna Rin, NguyenNT21
Đầu trang

thamlang_man
Lục đẳng
Lục đẳng
Đến từ: Tôi đã nói không với bọn ngu, nhưng tụi nó không chịu nghe

Gửi bài gửi bởi thamlang_man »

chú chụp hình chỉ tay ở 2 bàn tay lên đây
Được cảm ơn bởi: NguyenNT21
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Ytbg213 đã viết: 23:10, 06/02/20 Có phải tật nhị hợp tài không bác? E cũng tật nhị hợp tài? E hỏi để biết thôi chứ ko có ý gì
Tùy theo lá số bạn ạ. Nhị hợp mạnh nhất ở tý-sửu và ngọ-mùi. Trường hợp của lá số chủ topic thì do nhị hợp cũng 1 phần.

NguyenNT21 đã viết: 01:15, 07/02/20 Có thể giúp em luận rõ hơn đc ko ạ tại sao lại đáng lo hơn mừng ạ để e cẩn thận hơn trong việc nào đó , em xin cám ơn
Chỉ là theo quan điểm của mình thôi, nếu bạn không trúng số sẽ đỡ hơn cho thời gian về cuối đại vận này của lá số bạn up.
Hết năm nay và năm sau nữa, bạn phải đối mặt với lục sát tinh, từ gia đạo, công việc, bệnh tật đều bị oanh tạc. Về gia đạo, thì vợ chồng vốn hay cự cãi rồi. Về công việc, thì bạn đang mông lung chưa xác định rõ phương hướng. Về tật-phúc, thì bạn dễ bị thú vật tấn công, dễ bị bệnh máu huyết di truyền, lại cũng thích ham chơi, chè chén nữa.
Lá số bạn up thì không nghèo được, nhưng cả 7 năm của đại vận này khá xấu cần bạn vượt qua cái đã. Qua đại vận sau thì ngon rồi.
Mình chỉ nói theo lá số bạn up, chưa biết đúng lá số hay không nên bạn đọc cho vui vậy thôi.
Bạn có thể cho mình xem ảnh chụp 3 tờ vé số của bạn không? Coi như chia vui với mình 1 chút :-bd
Đầu trang

NguyenNT21
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi NguyenNT21 »

thamlang_man đã viết: 11:01, 07/02/20 chú chụp hình chỉ tay ở 2 bàn tay lên đây
Hình ảnh
Tay trái

Hình ảnh

Tay phải

Em xin gửi ạ
Đầu trang

NguyenNT21
Tam đẳng
Tam đẳng

koollee đã viết: 12:33, 07/02/20
Ytbg213 đã viết: 23:10, 06/02/20 Có phải tật nhị hợp tài không bác? E cũng tật nhị hợp tài? E hỏi để biết thôi chứ ko có ý gì
Tùy theo lá số bạn ạ. Nhị hợp mạnh nhất ở tý-sửu và ngọ-mùi. Trường hợp của lá số chủ topic thì do nhị hợp cũng 1 phần.

NguyenNT21 đã viết: 01:15, 07/02/20 Có thể giúp em luận rõ hơn đc ko ạ tại sao lại đáng lo hơn mừng ạ để e cẩn thận hơn trong việc nào đó , em xin cám ơn
Chỉ là theo quan điểm của mình thôi, nếu bạn không trúng số sẽ đỡ hơn cho thời gian về cuối đại vận này của lá số bạn up.
Hết năm nay và năm sau nữa, bạn phải đối mặt với lục sát tinh, từ gia đạo, công việc, bệnh tật đều bị oanh tạc. Về gia đạo, thì vợ chồng vốn hay cự cãi rồi. Về công việc, thì bạn đang mông lung chưa xác định rõ phương hướng. Về tật-phúc, thì bạn dễ bị thú vật tấn công, dễ bị bệnh máu huyết di truyền, lại cũng thích ham chơi, chè chén nữa.
Lá số bạn up thì không nghèo được, nhưng cả 7 năm của đại vận này khá xấu cần bạn vượt qua cái đã. Qua đại vận sau thì ngon rồi.
Mình chỉ nói theo lá số bạn up, chưa biết đúng lá số hay không nên bạn đọc cho vui vậy thôi.
Bạn có thể cho mình xem ảnh chụp 3 tờ vé số của bạn không? Coi như chia vui với mình 1 chút :-bd
Mình xin cám ơn b rất nhiều vì đã luận giải giúp mình. Cũng xin lỗi bạn vì sáng nay mình vừa đi đổi xong ko thể chụp cho bạn xem rồi :3
Được cảm ơn bởi: koollee
Đầu trang

Dungze
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dungze »

........................
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

NguyenNT21 đã viết: 13:28, 07/02/20 Mình xin cám ơn b rất nhiều vì đã luận giải giúp mình. Cũng xin lỗi bạn vì sáng nay mình vừa đi đổi xong ko thể chụp cho bạn xem rồi :3
Mình chỉ trém ró thôi, có gì đâu mà cảm ơn.
Nếu có thể chia vui với mình được, thì bạn chụp chỉ tay của bạn kèm khoảng vài cục tiền tầm mấy trăm triệu thôi(nếu bạn lĩnh thưởng bằng tiền mặt), hoặc chỉ tay kèm tin nhắn nhận thưởng(nếu lĩnh thưởng qua chuyển khoản ngân hàng, bạn nhớ che số tài khoản, chỉ để tên và số tiền nhận được thôi), hoặc chỉ tay kèm biên lai, chứng từ(che thông tin tài khoản và địa chỉ của bạn) có được không?
Nếu được thì mình sẽ rất vui mừng cho bạn và cảm ơn bạn nhiều :-bd
Đầu trang

NguyenNT21
Tam đẳng
Tam đẳng

koollee đã viết: 13:42, 07/02/20
NguyenNT21 đã viết: 13:28, 07/02/20 Mình xin cám ơn b rất nhiều vì đã luận giải giúp mình. Cũng xin lỗi bạn vì sáng nay mình vừa đi đổi xong ko thể chụp cho bạn xem rồi :3
Nếu có thể chia vui với mình được, thì bạn chụp chỉ tay của bạn kèm khoảng vài cục tiền tầm mấy trăm triệu thôi(nếu bạn lĩnh thưởng bằng tiền mặt), hoặc chỉ tay kèm tin nhắn nhận thưởng(nếu lĩnh thưởng qua chuyển khoản ngân hàng, bạn nhớ che số tài khoản, chỉ để tên và số tiền nhận được thôi), hoặc chỉ tay kèm biên lai, chứng từ(che thông tin tài khoản và địa chỉ của bạn) có được không?
Mình ib riêng cho b nhé :3
Được cảm ơn bởi: koollee
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

NguyenNT21 đã viết: 13:49, 07/02/20 Mình ib riêng cho b nhé :3
Ôcê bạn. Cảm ơn bạn nhiều.
Có vẻ chỉ tay với lá số khá đúng với nhau. Bạn bị cả bệnh về đường tiêu hóa, dễ bị trúng thực nữa.
Đầu trang

Người Giao Chỉ
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Người Giao Chỉ »

koollee đã viết: 13:42, 07/02/20
:> :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”