Đồng tính - Cung Tử Tức & Phu Thê.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
luanhuynh0610
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Đồng tính - Cung Tử Tức & Phu Thê.

Gửi bài gửi bởi luanhuynh0610 »

NCTien đã viết: 20:52, 19/02/20
Anh Salem đã viết: 20:45, 19/02/20
NCTien đã viết: 20:03, 19/02/20 Không cần xem lá số, ngoài đời bố mẹ lục đục cãi vã nhau, chửi bới đánh đập có nguy cơ bị đồng tính.
Từ lúc nhỏ thấy tình cảm bố mẹ không thuận lợi làm đau khổ thì luôn nghi vấn về yêu, rất khó yêu khó chia sẻ, lớn lên khó kiếm người khác giới có quan điểm suy nghĩ tính cách giống mình nên đồng tính thôi, cùng giới tính cách giống nhau nên dễ hiểu nhau hơn.
Nhìn vào cung Phụ Mẫu và Phúc xấu mà bố mẹ còn sống đủ cãi vả nhau suốt ngày là có nguy cơ đồng tính, còn bố mẹ mất hoặc sống tách riêng thì ít nguy cơ đồng tính.
Trước giờ không thấy nam mệnh Thất Sát đồng tính.
vậy cứ có không kiếp hình đào là dễ đồng tính à bạn?
cung phụ mẫu cứ nhìn cách thấy có sự cãi vã đánh đập nhau là nghi người đó đồng tính, nhất là xảy ra thường xuyên từ nhỏ.
Sao chỉ đánh đập nhau là Thiên Hình hãm và Không Kiếp Kình Đà, còn sao cự cãi chửi là Cự Môn Hoá Kỵ Đẩu Quân Điếu khách. Còn nhiều sao nữa tùy cách cảm nhận.
Con Thiên Hình không sai đi đâu được luôn ạ =))
Hồi nhỏ em ăn đòn như cơm bữa.
Bố mẹ ly hôn khi em mới ra đời, Bố mất năm 2001.
Mẹ em bây giờ đỡ rồi chứ hồi còn trẻ mẹ dữ lắm, đánh không trượt phát nào ~X(

Có 1 cái em chia sẻ nhưng lâu lắm từ hồi còn nhỏ nhưng không biết ntn.
Tầm cấp 1: Em rất mê mẩn con gái, Phải gọi là mê cực kỳ mê, hay nhìn trộm.....
Không biết từ khi nào thì......
Được cảm ơn bởi: pearldriver73
Đầu trang

luanhuynh0610
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Đây là của bạn thân em từ cấp 3:

Bạn là Bisexual (Song tính)
Em nắm rỏ gia đình, cột mốc quan trọng, tâm lý, tính cách bạn này.
Bạn có tham gia forum lyso luôn, mà toàn là khách vãn lai thôi (bạn đồng ý upls)

Hình ảnh

Anh nguoigiaochi cứ hỏi em sẽ trả lời nhiệt tình nhất có thể
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi
Đầu trang

Anh Salem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Anh Salem »

NCTien đã viết: 20:03, 19/02/20 Không cần xem lá số, ngoài đời bố mẹ lục đục cãi vã nhau, chửi bới đánh đập có nguy cơ bị đồng tính.
Từ lúc nhỏ thấy tình cảm bố mẹ không thuận lợi làm đau khổ thì luôn nghi vấn về yêu, rất khó yêu khó chia sẻ, lớn lên khó kiếm người khác giới có quan điểm suy nghĩ tính cách giống mình nên đồng tính thôi, cùng giới tính cách giống nhau nên dễ hiểu nhau hơn.
Nhìn vào cung Phụ Mẫu và Phúc xấu mà bố mẹ còn sống đủ cãi vả nhau suốt ngày là có nguy cơ đồng tính, còn bố mẹ mất hoặc sống tách riêng thì ít nguy cơ đồng tính.
Trước giờ không thấy nam mệnh Thất Sát đồng tính.
cung phụ mẫu cứ nhìn cách thấy có sự cãi vã đánh đập nhau là nghi người đó đồng tính, nhất là xảy ra thường xuyên từ nhỏ.
Sao chỉ đánh đập nhau là Thiên Hình hãm và Không Kiếp Kình Đà, còn sao cự cãi chửi là Cự Môn Hoá Kỵ Đẩu Quân Điếu khách. Còn nhiều sao nữa tùy cách cảm nhận.
Thiên Hình hãm phụ mẫu thì bố mẹ hoặc mất, hoặc đánh đập chửi bới, hoặc ăn chơi quậy phá thiếu nợ thất nghiệp nghiện ngập tù tội, hoặc tàn tật khiếm khuyết tâm thần. Còn khác hoàn toàn là có thể là bác sĩ hoặc làm quân đội kỷ luật
Vì Thiên Hình luôn tam hợp Thiên Riêu.
Muốn hiểu cụ thể thì sao đọc lại bộ Hình Riêu
Hay quá! Mình có ls của 1 bạn song tính nhưng thiên hình đào hoa tại di. Thân cư phu, phu triệt. Mệnh ăn không kiếp. Tính cách rất dữ nhưng cũng rất tốt. Nhưng nếu theo logic bạn nói thì bạn ấy sẽ thik đồng giới sau 30 hoặc sau khi kết hôn - thiên hình ở di tam hợp phu. Nhưng thực tế mình đc biết bạn ấy thích cùng giới từ bé. Và lớn lên vì ko vượt qua được định kiến xã hội nên đã lấy chồng. Tuy nhiên thỉnh thoảng vẫn cố liên lạc vs ngy cũ là ng đồng giới.
Dù sao mình vẫn mơ hồ về việc sao hình tam hợp diêu như bạn nói. Vì lâu nay hình thể hiện sự đa đoan, hoặc đánh đập, hoặc vũ phu... hoặc li hôn, hoặc mổ xẻ. Kiến thức của bạn khiến mình vỡ lẽ đc nhiều điều. Mong bạn chỉ giáo thêm. Có thể nói thêm về cách cục này vì sao thấy hình là thấy đồng tính?
Đầu trang

NCTien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi NCTien »

Anh Salem đã viết: 21:09, 19/02/20

Thiên Hình hãm phụ mẫu thì bố mẹ hoặc mất, hoặc đánh đập chửi bới, hoặc ăn chơi quậy phá thiếu nợ thất nghiệp nghiện ngập tù tội, hoặc tàn tật khiếm khuyết tâm thần. Còn khác hoàn toàn là có thể là bác sĩ hoặc làm quân đội kỷ luật
Hay quá! Mình có ls của 1 bạn song tính nhưng thiên hình đào hoa tại di. Thân cư phu, phu triệt. Mệnh ăn không kiếp. Tính cách rất dữ nhưng cũng rất tốt. Nhưng nếu theo logic bạn nói thì bạn ấy sẽ thik đồng giới sau 30 hoặc sau khi kết hôn - thiên hình ở di tam hợp phu. Nhưng thực tế mình đc biết bạn ấy thích cùng giới từ bé. Và lớn lên vì ko vượt qua được định kiến xã hội nên đã lấy chồng. Tuy nhiên thỉnh thoảng vẫn cố liên lạc vs ngy cũ là ng đồng giới.
Dù sao mình vẫn mơ hồ về việc sao hình tam hợp diêu như bạn nói. Vì lâu nay hình thể hiện sự đa đoan, hoặc đánh đập, hoặc vũ phu... hoặc li hôn, hoặc mổ xẻ. Kiến thức của bạn khiến mình vỡ lẽ đc nhiều điều. Mong bạn chỉ giáo thêm. Có thể nói thêm về cách cục này vì sao thấy hình là thấy đồng tính?
Song tính khác với đồng tính nha bạn, đồng tính là khó khăn chỉ thích giống mình nhất là lối sống suy nghĩ.
Còn Song tính là nam hay nữ, đồng giới khác giới đều được là khác
Với nữ mà thất bại rồi bị lừa lọc lợi dụng trong tình trường nhiều quá thì thành giả đồng tính, thực ra để kiếm chị em tâm sự vì hết tin vào đàn ông, nữ giả vờ đồng tính rất nhiều nhưng thực ra là tình chị em tâm giao chứ chả đồng tính gì.
Được cảm ơn bởi: Anh Salem
Đầu trang

Anh Salem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

NCTien đã viết: 21:17, 19/02/20
Anh Salem đã viết: 21:09, 19/02/20

Song tính khác với đồng tính nha bạn, đồng tính là khó khăn chỉ thích giống mình nhất là lối sống suy nghĩ.
Còn Song tính là nam hay nữ, đồng giới khác giới đều được là khác
Với nữ mà thất bại rồi bị lừa lọc lợi dụng trong tình trường nhiều quá thì thành giả đồng tính, thực ra để kiếm chị em tâm sự vì hết tin vào đàn ông, nữ giả vờ đồng tính rất nhiều nhưng thực ra là tình chị em tâm giao chứ chả đồng tính gì.
Thế song tính là giả đồng tính à? Mình thấy có nhiều người yêu được cả hai giới? Nên mình vẫn tin có song tính đúng thật :)

Cho mình hỏi thiên hình ở phúc, thân cư phúc không hội đào hồng thì có p là ng đồng tính ko?
Đầu trang

NCTien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi NCTien »

Anh Salem đã viết: 21:22, 19/02/20
Thế song tính là giả đồng tính à? Mình thấy có nhiều người yêu được cả hai giới? Nên mình vẫn tin có song tính đúng thật :)
Không phải tất cả, nhưng người nữ giả vờ đồng tính rất nhiều, còn đồng tính nữ thật thì không chắc và thực tế ít gặp ngoài đời. Ít hơn đồng tính nam nhiều. Luận đồng tính nữ thì nhìn cung Phụ Mẫu và Phúc như đồng tính nam.
Nam giả đồng tính ít lắm, giả bóng thì có mà đồng tính ít, bóng chỉ là cử chỉ cách cư xử giống phụ nữ chứ chưa chắc họ đồng tính.
Được cảm ơn bởi: Anh Salem, nguoigiaochi
Đầu trang

Anh Salem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Cũng đúng nhỉ! Nhèo người PN thik phiêu lưu. Ví dụ có một bạn nữ tỏ tình vs mình mà đối phương đó thấy ổn thì cũng phiêu lưu một thời gian 😚. Nhưng nếu để chọn thì họ vẫn chọn cuộc sống gia đình và đàn ông. Đó là PN giả đồng tính.
Nhưng cho mình hỏi, bạn nữ mà mình biết thik nữ từ bé. Sau này phải 30 mới chịu lấy chồng, mà lại lấy thằng bạn thân suốt ngày tao mày.
Lá số thì là: mệnh ăn không kiếp, thân ăn hình diêu. Phúc đức toàn sao linh tinh địa không...
Đầu trang

luanhuynh0610
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Ls Song tính trên mình post, bạn đó cấp 3 trồng cây si mình 3 năm đó =)).
Sau bạn học ĐH và quen với 1 bạn Nữ và Thương bạn nữ đó kinh khũng khiếp nhưng có vẻ không quý trọng.

Đương số là người ít nói, thật thà, nhiệt tình, nhưng khó chịu, khó tính và rất cố chấp.
Đặc biệt rất gia trưởng, với Đương số gia đình luôn là hàng đầu, (sau này có vợ) cũng thứ 2 thôi.

Và bạn đó (chắc chắn) sẽ cưới 1 bạn Nữ mà bạn đó không yêu chỉ vì tròn chữ hiếu.
Bạn đó Song tính hướng về thích nam nhiều hơn.

Các cao nhân xem giúp bạn cung phu thê và dự đoán với ạ.
À nhà Đương số 3 anh chị em, ĐS con cả, 1 em gái, 1 em trai
Và em trai là người ĐT.
Đầu trang

tomoyo267
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tomoyo267 »

Em cũng có lá số của 1 bạn đồng tính nữ. Các bác có muốn luận không?
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

luanhuynh0610 đã viết: 20:53, 19/02/20
nguoigiaochi đã viết: 19:33, 19/02/20
luanhuynh0610 đã viết: 18:23, 19/02/20

Mình xin lá số bạn trai mình dưới đây và Thê cũng Triệt =))
Hình ảnh

Người yêu mình giỏi, khéo léo, đặc biệt là người rất quan tâm đến hình ảnh bản (luôn muốn đẹp, gọn gàng...)
Mẹ bạn có bạn là con ngoài gia thú, tuổi thơ bạn cơ cực:
-Nhà tình thương
-Ba không nhận
-Bên ngoại xem thường gia đình bạn
-Từ năm 25 tuổi đến nay công việc bạn thuận lợi
-Là người rất được người bên ngoài khi tiếp xúc với bạn quý mến, trân trọng.
-2 đứa tính cách # nhau 1 trời 1 vực (mình thẳng tính, muốn gì là nói, bạn là người dài dòng, lê thê =)) )
-Hiện tại bạn đang là giám đốc kinh doanh khu vực Kiên Giang (từ lúc đi học đến hiện tại luôn sống xa nhà)
-Nhà bạn hiện đang khá giả nhất khu vực (xuất phát điểm là nhà tình thương, mái lá, vách đất)
-Anh em có 2 người (1 anh cùng mẹ khác cha)
-Anh em không có gì đặc biệt.

Bạn nghiệm giúp mình lá số 2 đứa xem có sống với nhau trọn đời được không?

Cảm ơn Bạn.
P/s: lá số mấy người bạn đồng tình mình không nhiều, có 1 bạn nữ đồng tính cũng có bạn gái rồi. Mình nt xin và up lên để bạn nghiệm lý giúp.
Oh, tuyệt.

Cảm ơn bạn cũng đầy tố chất nhiệt tình.

Mình nhận giải riêng lá số bạn trước nha, còn những lá số sau thì tùy duyên & không hứa. Và tất cả, cho mình thong thả thời gian nha.

P.s:

Xin hỏi tế nhị xíu, mình từng nghe thằng đệ nó kể trong thế giới của bạn ít có sự chung thủy & gắn bó lâu dài, hay thay đổi bạn tình,....xin hỏi đúng không ạ? Bạn có thể chia sẻ được xíu hem, coi như là thanh minh hoặc giải toả về thế giới của bạn?

Yên tâm nhé, mình có em họ con dì có giới tính kiểu của bạn nên mình rất tôn trọng thế giới đó của bạn.

Vậy nha! Thankyou!
Đệ của Anh nói chuẩn quá luôn ạ.
ĐT Nam và Nữ thường sẽ hiếm, hoặc rất hiếm có được kết thúc tốt đẹp vì họ không bị ràng buộc về trách nhiệm, Khi Nam-Nữ đến với nhau họ có: Cái ngàn vàng, Lần đầu, chịu trách nhiệm, Bác sĩ bảo cưới ..... Còn Nam-Nam, Nữ-Nữ thì không nên họ thay đổi bạn tình, người yêu như thay áo =)), Có trường hợp dị biệt 1 người có tới vài người, vài chục =)) => Tỉ lệ HIV ở ĐT rất cao. Những gđ bình thường khi hôn nhân hết nóng ng ta sẽ sống vì con, cháu, còn Đt thì không => Ra đi dễ như thay áo.

Trong cty cũ của em và ng yêu em có 1 cặp ĐT Nam họ tổ chức cả hôn lễ, dọn về sống chung với nhau (đã yêu nhau 8 năm) đã có con nuôi luôn mà chỉ 1 năm sau hôn lễ là đường ai nấy đi.

À em tìm hiểu trên mạng thì Tham Lang thuộc đào hoa tinh (Dâm tinh) mà tự nhận thấy bản thân Sinh lý bình thường, nhu cầu không cao, Chữ Tham trong Tham Lang cũng nói là người tham lam nhưng bản thân em không tham lam của người khác, không trộm cắp, không lăng nhăng, không rượu chè be bét => xin hỏi cách nào trong ls em giữ Tham Lang lại ạ.
Ls này chuẩn 100% của em, Bác Vio cũng xem qua 1 lần chính xác ứng với em 98%.

Cảm ơn Anh.
Ls của bạn chuẩn rồi.

Mình xin trích ngang về đoa j bạn nói về tham lang sao ko tham lam.

Tham lang là sao đa sắc thái chủ tình ái họa phúc.

Gặp sao cát là phúc sao xấu gây họa. Hơn nữa tham lang mà biết giữ gìn còn đc via von sống thọ khảo vĩnh bành tổ.

Tham lang của bạn cư thìn đc xương linh và bộ tứ linh nên đã gia giảm rồi hơn nữa có linh hổ thì thẳng tính lắm. Nhưng có xương cái tấu thì có nóng thì nóng cũng là hạng khôn khéo biết cư xử.

Cung tài phá quân cư tý là cách sóng cồn đại hải đâu thể làm điều khuất tất đc.

Một ls cần phải xem sao đó đi với ai sao nào mới biết đc.

Lá số bạn có tham xương có vũ khúc kỵ đại vận lại gặp ko kiếp thành ra rất thông minh nhưng hay bị dị nghị và vòng vận cũng ko thuận cho học hành..

Xương khúc kỵ thì có giỏi cũng khó mà hiển đạt.
Được cảm ơn bởi: ĐàLinh2809
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”