Ầm ầm như sắp đổ đình, chập chờn như ngọn đèn xanh cạn dầu....Mong các bác hữu duyên ạ.

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
tranminhngoctk28
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Ầm ầm như sắp đổ đình, chập chờn như ngọn đèn xanh cạn dầu....Mong các bác hữu duyên ạ.

Gửi bài gửi bởi tranminhngoctk28 »

Dạ. Cháu tên Trần Minh Ngọc :( xưa ông cháu có nói con gái tên đệm bộ Minh hay Kim là không tốt, quá tham vọng :( Mà đời cháu cháu thấy nhỏ dính nhiều bạo lực quá nên lớn lên tính cháu kì quái khác người.
Hình ảnh
Mong các cao nhân cho cháu xin đôi lời về công danh sự nghiệp ạ :(
Đầu trang

thientuongsuu12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Ầm ầm như sắp đổ đình, chập chờn như ngọn đèn xanh cạn dầu....Mong các bác hữu duyên ạ.

Gửi bài gửi bởi thientuongsuu12 »

tranminhngoctk28 đã viết: 15:21, 17/02/20 Dạ. Cháu tên Trần Minh Ngọc :( xưa ông cháu có nói con gái tên đệm bộ Minh hay Kim là không tốt, quá tham vọng :( Mà đời cháu cháu thấy nhỏ dính nhiều bạo lực quá nên lớn lên tính cháu kì quái khác người.
Tuổi này ráng học đi em, số má giờ này không giúp gì nhiều đâu.
Em cần cẩn trọng trong giao tế nhé, lúc thì em im ỉm, lúc thì nóng tính giật đùng đùng lên, nên học cách cương nhu hài hòa thì sẽ ổn.
Được cảm ơn bởi: tranminhngoctk28
Đầu trang

thanhkhi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Ầm ầm như sắp đổ đình, chập chờn như ngọn đèn xanh cạn dầu....Mong các bác hữu duyên ạ.

Gửi bài gửi bởi thanhkhi »

Đặt tên hay : mộc mộc thuỷ hỗ trợ thân nhược
Tự trụ toàn thực thương sinh tài, nếu có tham vọng thì do mệnh chứ ko phải do tên.
Được cảm ơn bởi: tranminhngoctk28
Đầu trang

tranminhngoctk28
Nhị đẳng
Nhị đẳng

thanhkhi đã viết: 17:12, 17/02/20 Đặt tên hay : mộc mộc thuỷ hỗ trợ thân nhược
Tự trụ toàn thực thương sinh tài, nếu có tham vọng thì do mệnh chứ ko phải do tên.
Dạ cháu cảm ơn ạ :D :D
Bác có thể cho cháu xin vài lời khuyên về cuộc sống không ạ :-bd
Đầu trang

tranminhngoctk28
Nhị đẳng
Nhị đẳng

thientuongsuu12 đã viết: 15:51, 17/02/20
tranminhngoctk28 đã viết: 15:21, 17/02/20 Dạ. Cháu tên Trần Minh Ngọc :( xưa ông cháu có nói con gái tên đệm bộ Minh hay Kim là không tốt, quá tham vọng :( Mà đời cháu cháu thấy nhỏ dính nhiều bạo lực quá nên lớn lên tính cháu kì quái khác người.
Tuổi này ráng học đi em, số má giờ này không giúp gì nhiều đâu.
Em cần cẩn trọng trong giao tế nhé, lúc thì em im ỉm, lúc thì nóng tính giật đùng đùng lên, nên học cách cương nhu hài hòa thì sẽ ổn.
Hee he dạ vâng ạ
:D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”