Lá số lấy chồng muộn vậy 2020 lập gia đình đã tốt chưa ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Huyen262
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số lấy chồng muộn vậy 2020 lập gia đình đã tốt chưa ạ?

Gửi bài gửi bởi Huyen262 »

Xin chào mọi người. Mong được hữu duyên mọi người xem qua giúp em lá số với ạ. Em lấy chồng năm 2017 và đã ly hôn cuối năm 2018 (chồng cũ sn 1991). Năm nay 2020 có 1 anh đã cầu hôn em (anh sn 1988, em và anh khắc tứ hành xung ạ). Mọi người bảo số em lấy chồng xa và lấy muộn mới tốt. Vậy em không biết em và anh này có thể đến với nhau được không ạ? Mong mọi người xem giúp, em xin chân thành cám ơn rất nhiều ạ!

Hình ảnh
Đầu trang

Valerie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Lá số lấy chồng muộn vậy 2020 lập gia đình đã tốt chưa ạ?

Gửi bài gửi bởi Valerie »

Đáng lẽ số bạn nên lấy chồng trễ mới tốt, vì cung Phu VCD có Thiên mã gặp Tuần-Triệt đánh phá. Còn cho mình hỏi ng bạn trai bạn đang quen dáng đi hơi gù và rất đào hoa?
Được cảm ơn bởi: Huyen262
Đầu trang

Huyen262
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dáng đi anh ấy bình thường. Mình thấy ảnh kết bạn với các bạn gái cũng nhiều và hơi nóng tính. Mặc dù ảnh chăm lo cho mình rất nhiều nhưng mình vẫn rất phân vân không biết với người này liệu mình có hợp không, vì mình rất sợ sẽ dang dở thêm lần nữa
Đầu trang

Valerie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Haizzz, số bạn Đào hoa ngộ Ko Kiếp nên yêu đương rất khổ sở, mệt mỏi, dễ 2, 3 lần đò, thêm cung Phu như kia nữa thì khó mà 1 lần đò, mà bạn lại lấy chồng sớm quá, khó trách. Mệnh lại nhị hợp Nô, cho mình hỏi lý do chia tay chồng của bạn là từ phía bạn hay chồng bạn? Mình nghi là từ phía bạn nhiều hơn nhỉ? :-?
Đầu trang

Huyen262
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Valerie đã viết: 20:39, 17/02/20 Haizzz, số bạn Đào hoa ngộ Ko Kiếp nên yêu đương rất khổ sở, mệt mỏi, dễ 2, 3 lần đò, thêm cung Phu như kia nữa thì khó mà 1 lần đò, mà bạn lại lấy chồng sớm quá, khó trách. Mệnh lại nhị hợp Nô, cho mình hỏi lý do chia tay chồng của bạn là từ phía bạn hay chồng bạn? Mình nghi là từ phía bạn nhiều hơn nhỉ? :-?
Từ cả 2 phía luôn ạ. Tụi mình khắc khẩu nhau nhiều lắm. Trước khi cưới cũng cảm thấy không hợp nhau nhưng mình vẫn đồng ý cưới. Nên hậu quả mình đã gánh chịu
Đầu trang

Valerie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mình chỉ dám khuyên là nên để qua 30 hẵng cưới bạn nhé, cưới càng trễ càng tốt, và lựa chọn tìm hiểu kỹ càng rồi hãy cưới. Mình mới nhìn kĩ lại cung Mệnh bạn, Mệnh bạn lại có cách số đổ vỡ hôn nhân, nên việc bạn ly dị chồng là khó tránh khỏi rồi. Chắc năm ngoái bạn cũng mệt mỏi chuyện tình cảm lắm phải ko?
Được cảm ơn bởi: 0000
Đầu trang

Huyen262
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Valerie đã viết: 21:12, 17/02/20 Mình chỉ dám khuyên là nên để qua 30 hẵng cưới bạn nhé, cưới càng trễ càng tốt, và lựa chọn tìm hiểu kỹ càng rồi hãy cưới. Mình mới nhìn kĩ lại cung Mệnh bạn, Mệnh bạn lại có cách số đổ vỡ hôn nhân, nên việc bạn ly dị chồng là khó tránh khỏi rồi. Chắc năm ngoái bạn cũng mệt mỏi chuyện tình cảm lắm phải ko?
Mình cám ơn bạn nhiều lắm, bạn nói đều đúng hết cả. Năm 2018-2019 mình thật sự mệt mỏi với cuộc hôn nhân đó. Mình cũng đã hy vọng nhiều cho cuộc hôn nhân mới này nhưng chắc lá số đã đúng, mình nên cưới trễ hơn nữa và cân nhắc kỹ hơn về người sau để tránh đổ vỡ lần nữa. Mình nghĩ là mình sẽ từ chối lời cầu hôn của anh này vì mình ko tự tin lắm
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”