Lá số cũng nhiều cát tinh mà sao vẫn nghèo ạh, năm nay sang vận mới không biết có tốt hơn ko ạh?????

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Valerie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Lá số cũng nhiều cát tinh mà sao vẫn nghèo ạh, năm nay sang vận mới không biết có tốt hơn ko ạh?????

Gửi bài gửi bởi Valerie »

Vãi cả nhiều cát tinh, :)) Lá số nào mà chả có bao nhiêu đó con cát tinh hả chị gái? =)) Vs lá số này đc cung Tài đẹp, chứ mấy cung khác cũng bình thường, chả đẹp mấy.
Đầu trang

leyenha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Lá số cũng nhiều cát tinh mà sao vẫn nghèo ạh, năm nay sang vận mới không biết có tốt hơn ko ạh?????

Gửi bài gửi bởi leyenha »

Dokhoavan đã viết: 17:14, 22/02/20
leyenha đã viết: 15:25, 22/02/20 Đây là ls của e, nhìn cũng thấy cát tinh mà công danh vẫn lận đận quá. Sang đại vận mới ko biết e có khá hơn ko ạh???
Hình ảnh
Lá số này bình thường em ơi, không phải tốt như mấy trang mạng nói đâu!
Số bất lợi với người thân, nhẹ thì thấy xa cách
Tuy học hành giỏi, nhưng vào đời đến một lúc cảm thấy mình có tài mà không gặp thời
Tâm trạng lúc lên lúc xuống
Cũng nhiều bệnh, đau mắt
Đại vận này danh lợi khá tốt, nhưng vất vả
Đi xa cũng hợp
Vâng đúng rùi, tiền vận em rất vất vả về gia đạo luôn ấy ạh, sinh e ra thì mẹ e mất, bố lấy vk 2, sống với ông bà gặp thêm bao cảnh trái ngang nữa. Từ khi lấy chồng thì đỡ bình yên hơn nhưng công danh trắc trở lận đận. Các trang mạng nói chung chung lắm nhưng bác hungton nghiệm lý lá số của e rất đúng, bác nói sang đại vận mới công danh tài lộc sẽ tốt hơn nhưng lại trắc trở về vợ chồng.
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

leyenha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Valerie đã viết: 20:58, 22/02/20 Vãi cả nhiều cát tinh, :)) Lá số nào mà chả có bao nhiêu đó con cát tinh hả chị gái? =)) Vs lá số này đc cung Tài đẹp, chứ mấy cung khác cũng bình thường, chả đẹp mấy.
Ý mình nói cát tinh nó đi theo bộ ở mệnh
Đầu trang

leyenha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Long Đức đã viết: 20:51, 22/02/20 Nhiều cát tinh mà vẫn nghèo là chuyện bình thường. Nhiều tài tinh mà vẫn nghèo thì mới lạ!

Nếu đặt câu hỏi cho ấn tượng thì thay chữ "cát tinh" bằng "tài tinh" (cung Tài có Cự Cơ Song Lộc) mà vẫn nghèo thì sẽ hay hơn.
hihi, tựa đề 1 phần mang tính chất gây sự chú ý của mọi người ạh chứ em cũng biết thân biết phận mệnh vcd của mình😁
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
phèo văn chí
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi phèo văn chí »

leyenha đã viết: 15:25, 22/02/20 Đây là ls của e, nhìn cũng thấy cát tinh mà công danh vẫn lận đận quá. Sang đại vận mới ko biết e có khá hơn ko ạh???
Hình ảnh
Cát tinh trong ls chị chủ yếu chỉ giúp chị có 1 hình dáng đẹp, hồi trước k biết có hút zai k, nhưng thuộc dạng có nhiều người yêu. Công danh lận đận là vì chị bị yếu về chuyên môn đó, hay phải lệ thuộc vào hoàn cảnh. Cứ thoải mái đi chị, ảnh hưởng sức khỏe, vì xem ls chị có 3 yếu tố thứ nhất là gia đình, thứ 2 là chuyên môn và thứ 3 là sức khỏe, mà sức khỏe mới lo nhất đấy, cái này mới cần quan tâm nhất đấy. Còn về tính cách thì tốt, được người xung quanh quý, trai mê vì khá ưa nhìn :))
Được cảm ơn bởi: leyenha
Đầu trang

leyenha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

phèo văn chí đã viết: 23:28, 22/02/20
Hình ảnh
Cát tinh trong ls chị chủ yếu chỉ giúp chị có 1 hình dáng đẹp, hồi trước k biết có hút zai k, nhưng thuộc dạng có nhiều người yêu. Công danh lận đận là vì chị bị yếu về chuyên môn đó, hay phải lệ thuộc vào hoàn cảnh. Cứ thoải mái đi chị, ảnh hưởng sức khỏe, vì xem ls chị có 3 yếu tố thứ nhất là gia đình, thứ 2 là chuyên môn và thứ 3 là sức khỏe, mà sức khỏe mới lo nhất đấy, cái này mới cần quan tâm nhất đấy. Còn về tính cách thì tốt, được người xung quanh quý, trai mê vì khá ưa nhìn :))
Ahihi công nhận là hay được mọi người khen xinh gái, đài các dịu dàng😁😁😁. Tính mình hay chóng nản nên làm việc chưa tới nơi tới chốn, việc j ngồi 1 chỗ là nhanh chán lắm, ko thích gò bó. Sức khoẻ thì do mình sinh phạm giờ nên nhỏ khó nuôi lắm, đau ốm nhiều, càng lớn lên càng khoẻ mạnh ra đỡ được nhiều bệnh tật. Mình chỉ thích công việc nào mà được đi đây đi đó khắp nơi vừa kiếm ra tiền vừa thoả chí tang bồng thì tốt hihi
Được cảm ơn bởi: phèo văn chí
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

leyenha đã viết: 22:34, 22/02/20
Hình ảnh
Tuy học hành giỏi, nhưng vào đời đến một lúc cảm thấy mình có tài mà không gặp thời
Cũng nhiều bệnh, đau mắt
Đi xa cũng hợp
Vâng đúng rùi, tiền vận em rất vất vả về gia đạo luôn ấy ạh, sinh e ra thì mẹ e mất, bố lấy vk 2, sống với ông bà gặp thêm bao cảnh trái ngang nữa. Từ khi lấy chồng thì đỡ bình yên hơn nhưng công danh trắc trở lận đận. Các trang mạng nói chung chung lắm nhưng bác hungton nghiệm lý lá số của e rất đúng, bác nói sang đại vận mới công danh tài lộc sẽ tốt hơn nhưng lại trắc trở về vợ chồng.
Số bất hoà với mẹ chồng hoặc chồng bị bệnh
Năm nay danh lợi khá, nhưng rất kị đầu cơ mạo hiểm, coi chừng phá gia!
Đầu trang

leyenha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Dokhoavan đã viết: 09:02, 23/02/20
leyenha đã viết: 22:34, 22/02/20

Cũng nhiều bệnh, đau mắt
Đi xa cũng hợp
Số bất hoà với mẹ chồng hoặc chồng bị bệnh
Năm nay danh lợi khá, nhưng rất kị đầu cơ mạo hiểm, coi chừng phá gia!
Vâng, e chỉ kinh doanh online hàng order thôi chứ e ko đầu cơ mạo hiểm ạh. Nhân tiện anh cho e đôi lời về lá số chồng e xem bao h mới làm ăn thuận lợi được ko ạh? E cảm ơn !
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: phèo văn chí
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
phèo văn chí
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi phèo văn chí »

leyenha đã viết: 23:39, 22/02/20
phèo văn chí đã viết: 23:28, 22/02/20
Hình ảnh
Ahihi công nhận là hay được mọi người khen xinh gái, đài các dịu dàng😁😁😁. Tính mình hay chóng nản nên làm việc chưa tới nơi tới chốn, việc j ngồi 1 chỗ là nhanh chán lắm, ko thích gò bó. Sức khoẻ thì do mình sinh phạm giờ nên nhỏ khó nuôi lắm, đau ốm nhiều, càng lớn lên càng khoẻ mạnh ra đỡ được nhiều bệnh tật. Mình chỉ thích công việc nào mà được đi đây đi đó khắp nơi vừa kiếm ra tiền vừa thoả chí tang bồng thì tốt hihi
Phạm giờ hay k k xét đến, mà chỉ riêng ls này vẫn rất yếu chị à, để ý 1 tí chị ạ. Em nhắc đến từ chuyên môn là ý nói chị chăm chỉ hơn ấy, e biết vs chị hơi khó nhưng chăm được thêm 1 tí cũng được. Em chưa tiếp xúc vs chị mà cảm giác tuy chị 35 rồi nhưng tính ngoài đời chắc chắn vẫn kiểu y xì trẻ con ấy :-j , qua cmt của chị vs ls e đều cảm nhận vậy, haha, nhưng thế cũng vui :)) , vận này chị hạn chế va chạm, xung đột vs ai nhé, chúc chị năm mới vui vẻ, tốt lành !
Được cảm ơn bởi: leyenha
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Đại vận này làm ăn cũng khá rồi chứ em!
Tuy kiếm dc khá tiền nhưng phải lao tâm tổn thần hoặc phải vất vả nói năng
Lưu ý bệnh tật: đau mắt, tiểu đuong, tim mạch
Năm nay làm ăn khá nhờ nhạy bén
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”