Tôi có bệnh lạ trong người, xin các cao nhân chỉ dạy có duyên chữa được không

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Tôi có bệnh lạ trong người, xin các cao nhân chỉ dạy có duyên chữa được không

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

BongXuz đã viết: 12:09, 23/02/20 Xin cám ơn Vio đã xem giúp, có mấy vấn đề sau tôi xin được nói lại cho rõ:
- Mẹ nói giờ sinh lúc 3:10 phút chiều tức là giờ thân , nhưng tôi có đọc được đâu đó tôi sinh tháng 12 âm lịch thì giờ sinh tôi sẽ là giờ mùi ( 1:20pm-3:20pm)chứ chưa qua giờ thân nên tôi mới mạo muội lấy lá số giờ mùi để xin mọi người xem giúp
- Tôi/ cháu cũng xin cho mọi người biết là tôi có bệnh ở lỗ tai rất lạ, dù đã chữa trị rất nhiều, đi nhiều bác sĩ chuyên về tai nhưng họ không ai biết nguyên nhân vì đâu, và họ muốn đem tôi làm thí nghiệm vì trường hợp của tôi là hiếm gặp mà họ chưa bao giờ thấy ( tai tôi nghe tiếng vo ve liên tục 24/7 và ko bao giờ hết, nó như tiếng ve sầu lúc hè , và càng thanh vắng tôi càng nghe rõ, từ lúc có nhận thức tới giò thì tôi đã sống chung với điều này đến tận giờ , tuy nhiên khi khám về độ thính lực, tai tôi đạt 10/10, tức là vẫn nghe được tiếng động nhỏ....)
- tôi đã xin quẻ như lời Vio khuyên , xin được post lên đây mong tiếp tục được lời giúp đỡ

Vì web không cho mình post nguyên link nên phải viết cách ra. Xin bạn copy link vào trang mới thì sẽ được.

https:// tuvivietnam. vn/?page_id=721&method=3
Giờ sinh mẹ bạn cho biết là 3.10pm, bạn lại đọc đâu đó là giờ mùi rồi bạn đưa lên lá số giờ mùi nhờ xem giúp về bệnh thì sao mà xem cho ra được. Bạn phải lấy lá số giờ thân.
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Tôi có bệnh lạ trong người, xin các cao nhân chỉ dạy có duyên chữa được không

Mệnh vũ phá tại Hợi, thân tử tham hư hao tại dậu. Bạn bị bệnh này có lẽ khi đi vào đại hạn thứ 3.
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi »

Ngày xanh đã viết: 14:38, 23/02/20 Mệnh vũ phá tại Hợi, thân tử tham hư hao tại dậu. Bạn bị bệnh này có lẽ khi đi vào đại hạn thứ 3.
Hello bạn Ngày Xanh,

Mình có hỏi đương số rồi nè.
nguoigiaochi đã viết: 12:14, 23/02/20 Xin hỏi: Bạn đổ bệnh ra, phát hiện ra, vào năm tháng nào?
BongXuz đã viết: 12:24, 23/02/20 Từ lúc có nhận thức thì nó đã theo mình rồi.

Mình là nam và đã có vợ, nên qua Thái chơi thì được, chứ chữa bệnh thì chắc thôi.
Giờ bạn Xanh xét số giúp đương số nha. Chuyện này dzui đó. Làm topic cho xôm lên cho nhiều người vô cho dzui nhen!

P.s: Thực mình cũng ko chắc 100% là bạn Bongxuz đúng lá số, chỉ là nghiên về lá số đầu rất nhiều. Bởi chưa xét nét số mà.
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

nguoigiaochi đã viết: 14:46, 23/02/20
Ngày xanh đã viết: 14:38, 23/02/20 Mệnh vũ phá tại Hợi, thân tử tham hư hao tại dậu. Bạn bị bệnh này có lẽ khi đi vào đại hạn thứ 3.

Hello bạn Ngày Xanh,

nguoigiaochi đã viết: 12:14, 23/02/20 Xin hỏi: Bạn đổ bệnh ra, phát hiện ra, vào năm tháng nào?

Mình là nam và đã có vợ, nên qua Thái chơi thì được, chứ chữa bệnh thì chắc thôi.
Giờ bạn Xanh xét số giúp đương số nha. Chuyện này dzui đó. Làm topic cho xôm lên cho nhiều người vô cho dzui nhen!

P.s: Thực mình cũng ko chắc 100% là bạn đúng là số, chỉ là nghiên về lá số đầu rất nhiều. Bởi chưa xét nét số mà.
Cảm ơn nhã ý của bạn.
Vì mình thấy lá số vũ phá dễ gặp những rối loạn như đương số trình bày như trên vậy thôi. Thấy đại hạn song hao không kiếp triệt lộ nên qua đó dễ gặp nạn không ngờ. Đơn giản ls giờ thân thấy phù hợp hơn lá giờ mùi. Lát chủ top lại nói nhầm giờ sinh mình cũng chịu. Chẳng ai thần thánh gì.
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Ngày xanh đã viết: 14:53, 23/02/20
nguoigiaochi đã viết: 14:46, 23/02/20

Hello bạn Ngày Xanh,

P.s: Thực mình cũng ko chắc 100% là bạn đúng là số, chỉ là nghiên về lá số đầu rất nhiều. Bởi chưa xét nét số mà.
Cảm ơn nhã ý của bạn.
Vì mình thấy lá số vũ phá dễ gặp những rối loạn như đương số trình bày như trên vậy thôi. Thấy đại hạn song hao không kiếp triệt lộ nên qua đó dễ gặp nạn không ngờ. Đơn giản ls giờ thân thấy phù hợp hơn lá giờ mùi. Lát chủ top lại nói nhầm giờ sinh mình cũng chịu. Chẳng ai thần thánh gì.
Ừa bạn,

Mình thiện chí cho vui chứ không có ý cà khịa cà pháo gì đâu.

Bởi cuộc sống mà :))

Buổi chiều vui vẻ!
Đầu trang

BongXuz
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi BongXuz »

vio đã viết: 12:38, 23/02/20
BongXuz đã viết: 12:09, 23/02/20
Thổ vượng, thủy tiêu đúng là bệnh về tai đấy.
Anh Hương Tứ trụ cũng bị thế đấy. Sinh năm 1968 điếc luôn rồi.
Đường link của bạn không mở được
https://tuvivietnam. vn/?page_id=721&method=3

Vio, vì lyso không cho để website khác lên, nên mình phải để khoảng cách phía sau “tuvivietnam.”

Bạn vui lòng copy link vào trang khác rồi coá dấu cách để có thể vào trang được.
Đầu trang

BongXuz
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nguoigiaochi đã viết: 13:44, 23/02/20 Bạn BongXuz thân mến,

Đã rõ trong lá số bạn có cách số bị nghiệp bệnh "Tai mũi họng". Lá số bạn chuẩn lá bạn đăng lên. Chú ý: bệnh này không nằm ở Hạn (Đại tiểu hạn) mà nằm ở XXX (XXX là mệnh_thân_tật) nên đó là kiếp nghiệp dai dẳng.

Tử vi hay Tứ trụ chỉ là phương pháp xét đoán bệnh tật chứ không có chỉ ra được cách chữa. Bạn hỏi theo góc nhìn Tử vi thì bạn có cách số bệnh tật, còn làm sao mà hết thì chắc bạn nên vái tứ phương, lặn lội tìm thầy hay thuốc giỏi vậy_dù Tật bạn có Cô Tú chủ: khi mắc nạn khó tìm được người cứu chữa.

Muốn biết cách số bị bệnh tai mũi họng thì bạn vui lòng inbox email: nguoigiaochi102@gmail. com... bởi bí kíp của mình mà kkk phải kín chứ :))

Chúc bạn gặp may gặp thầy hay thuốc giỏi, tai qua nạn khỏi, mạnh giỏi làm ăn, hăng say lao động, hòa nhập cộng đồng, có ích xã hội. :))

P.s: Khi inbox bạn sẽ được mình chỉ ra giúp ra thêm 1 lá số của 1 bạn trên đây có cách số bị bệnh tai... còn bệnh lý giống bạn 100% thì không biết vì mình không phải là y bác sĩ.

Từ nhỏ ( không nhớ là từ lúc nào nhưng từ khi mình nhận biết và có trí nhớ) thì mình đã luôn nghe tiếng vo ve cho tới tận bây giờ. Lúc nhỏ mình cứ nghĩ chắc ai cũng vậy nên không bao giờ nói với ba mẹ hay ai, đôi lúc hay bị anh chị chửi là đồ điếc vì nhiều khi họ nói/ gọi sau lưng lúc đó mình ko có trả lời lại, và mình luôn im lặng không nói gì, cho đến khoảng mười mấy tuổi mình vô tình được đi hút dịch ở tai, thì lần đầu tiên trong đời mình ko còn nghe tiếng vo ve, lúc đó mới biét cảm giác không nghe tiếng khó chịu thoải mái ra sao. Từ đó mình mới biết mình là người duy nhất có triệu chứng như vậy. Được 1 thời gian ngắn thì tai mình lại tiếp tục nghe vo ve như lúc trước. Mình lại xin đi hút dịch vì nghĩ bị lại, nhưng khi kiểm tra thì lỗ tai mình ko có 1 chút dịch nào. Và mình lại tiếp tục sống với nó như hình với bóng. Sau này 21 tuổi lại tiếp tục đi khám với bác sĩ chuyên khoa, họ đã chụp cắt lớp tai mũi họng và làm nhiều bài kiểm tra nhưng không biết vì sao mình lại như vậy. Nên họ yêu cầu mình lên trung tâm thí nghiệm để họ làm thí nghiệm mình, nhưng mình ko đi.
- thêm 1 điều là tim mình nằm ngược bên, và tất cả cơ quan nội tạng mình đều nằm ngược lại so với người bình thường
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi, Ngày xanh, ĐàLinh2809
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

BongXuz đã viết: 16:18, 23/02/20
nguoigiaochi đã viết: 13:44, 23/02/20 Bạn BongXuz thân mến,

Đã rõ trong lá số bạn có cách số bị nghiệp bệnh "Tai mũi họng". Lá số bạn chuẩn lá bạn đăng lên. Chú ý: bệnh này không nằm ở Hạn (Đại tiểu hạn) mà nằm ở XXX (XXX là mệnh_thân_tật) nên đó là kiếp nghiệp dai dẳng.

Tử vi hay Tứ trụ chỉ là phương pháp xét đoán bệnh tật chứ không có chỉ ra được cách chữa. Bạn hỏi theo góc nhìn Tử vi thì bạn có cách số bệnh tật, còn làm sao mà hết thì chắc bạn nên vái tứ phương, lặn lội tìm thầy hay thuốc giỏi vậy_dù Tật bạn có Cô Tú chủ: khi mắc nạn khó tìm được người cứu chữa.

Muốn biết cách số bị bệnh tai mũi họng thì bạn vui lòng inbox email: nguoigiaochi102@gmail. com... bởi bí kíp của mình mà kkk phải kín chứ :))

Chúc bạn gặp may gặp thầy hay thuốc giỏi, tai qua nạn khỏi, mạnh giỏi làm ăn, hăng say lao động, hòa nhập cộng đồng, có ích xã hội. :))

P.s: Khi inbox bạn sẽ được mình chỉ ra giúp ra thêm 1 lá số của 1 bạn trên đây có cách số bị bệnh tai... còn bệnh lý giống bạn 100% thì không biết vì mình không phải là y bác sĩ.

Từ nhỏ ( không nhớ là từ lúc nào nhưng từ khi mình nhận biết và có trí nhớ) thì mình đã luôn nghe tiếng vo ve cho tới tận bây giờ. Lúc nhỏ mình cứ nghĩ chắc ai cũng vậy nên không bao giờ nói với ba mẹ hay ai, đôi lúc hay bị anh chị chửi là đồ điếc vì nhiều khi họ nói/ gọi sau lưng lúc đó mình ko có trả lời lại, và mình luôn im lặng không nói gì, cho đến khoảng mười mấy tuổi mình vô tình được đi hút dịch ở tai, thì lần đầu tiên trong đời mình ko còn nghe tiếng vo ve, lúc đó mới biét cảm giác không nghe tiếng khó chịu thoải mái ra sao. Từ đó mình mới biết mình là người duy nhất có triệu chứng như vậy. Được 1 thời gian ngắn thì tai mình lại tiếp tục nghe vo ve như lúc trước. Mình lại xin đi hút dịch vì nghĩ bị lại, nhưng khi kiểm tra thì lỗ tai mình ko có 1 chút dịch nào. Và mình lại tiếp tục sống với nó như hình với bóng. Sau này 21 tuổi lại tiếp tục đi khám với bác sĩ chuyên khoa, họ đã chụp cắt lớp tai mũi họng và làm nhiều bài kiểm tra nhưng không biết vì sao mình lại như vậy. Nên họ yêu cầu mình lên trung tâm thí nghiệm để họ làm thí nghiệm mình, nhưng mình ko đi.
- thêm 1 điều là tim mình nằm ngược bên, và tất cả cơ quan nội tạng mình đều nằm ngược lại so với người bình thường
Cảm ơn bạn đã chia sẻ, thực sự rất lạ.
Được cảm ơn bởi: thamvu88
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

Bài post của Vio là lúc 11h26 ngày 23/2/ 2020 giờ diễn đàn lý số.vn
Bài trả lời của bạn Bongxuz là lúc 12h09 cùng ngày, sau đó đã sửa lại 1 lần vào 12h19 phút

Vậy có thể coi là bạn lập quẻ ngẫu nhiên vào giờ ngọ ngày 23/2 nhưng post nhầm link ( đáng lẽ post link quẻ thì bạn post đường dẫn.

Tôi vẽ lại cho bạn Bongxuz, bạn Bongxuz nhìn kỹ xem có đúng là quẻ lúc sáng bạn gieo ko?

Hình ảnh
Đầu trang

BongXuz
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Oh, mình không biết là đã copy link hướng dẫn, và quẻ cũ đã bị mất, nên minh đã xin lại một quẻ khác, xin mọi người xem.

Xin thay (-) bằng (.) trong https://tuvivietnam-vn ở link bên dưới vì nick mình không được post link.

https://tuvivietnam-vn/wp-content/themes/smart-mag/boidich/quedich/11_56_1_23_2_2020_e740f97a076a3b67b998ec9b15174906.jpg
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”