Lá số trắc trở tình duyên nhờ cao nhân xem giúp cung phu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Bichhop94
Chính thức
Chính thức

Lá số trắc trở tình duyên nhờ cao nhân xem giúp cung phu

Gửi bài gửi bởi Bichhop94 »

Hình ảnh
Chào quý cô bác đây là lá số của cháu năm nay cháu đã 30 nhưng mà vẫn chưa có chồng không biết là sắp tới có tin vui về hôn nhưng không? Cháu tự nhận thấy mình là một người khá là thông minh học hành cũng giỏi đầu óc rất là nhanh nhẹn và về ngoại hình cháu nghĩ mình có vẻ ngoài ưa nhìn nhưng chuyện tình cảm thì không được như ý muốn, dù cháu cũng là một người được rất nhiều chàng trai theo đuổi nhưng mà bản thân cháu lại vẫn chưa cảm thấy ai có thể làm chồng mình vì cháu không có cảm thấy phục những người đó thì không biết ra sao tương lai của cháu có lấy chồng không tại vì cháu hay là cháu đánh giá đàn ông không được cao cháu luôn cảm thấy họ không bằng mình về tư duy đầu óc,..
Nhờ cao nhân giúp cháu xem cung phu ạ, không biết bao giờ cháu lấy chồng và chồng như thế nào? có cách khắc phục nào cho cháu không vì có một sự thật là phụ nữ không thể lấy người đàn ông mà mình không phục?
Cháu cám ơn mọi người rất nhiều.
Đây là hình cháu
Hình ảnh

Hình ảnh
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lá số trắc trở tình duyên nhờ cao nhân xem giúp cung phu

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Số này vẻ bề ngoài đoan trang, thanh nhã, tính hướng nội, ưa tính toán nhiều lo nghĩ. Càng lớn tính chủ quan càng mạnh, dễ vì sự nghiệp mà hy sinh hạnh phúc hôn nhân. Số bất lợi về hôn nhân, dễ xảy ra chuyện lần lữa, trì hoãn, thị phi. Sau hôn nhân dễ có nguoi thứ ba xen vào và đa phần tái hôn
Hai năm nữa con chim khách mới đến!
Đầu trang

Bichhop94
Chính thức
Chính thức

Dokhoavan đã viết: 11:35, 28/02/20 Số này vẻ bề ngoài đoan trang, thanh nhã, tính hướng nội, ưa tính toán nhiều lo nghĩ. Càng lớn tính chủ quan càng mạnh, dễ vì sự nghiệp mà hy sinh hạnh phúc hôn nhân. Số bất lợi về hôn nhân, dễ xảy ra chuyện lần lữa, trì hoãn, thị phi. Sau hôn nhân dễ có nguoi thứ ba xen vào và đa phần tái hôn
Dạ e cám ơn, về bề ngoài em cũng phấn đấu nữ tính đoan trang nhưng cũng còn nhiều gượng ép do trước giờ cá tính quá. Về sự nghiệp thì e ko thật sự quan trọng mấy, bản thân mình nghĩ mình rất nhiều tài, không bao giờ sợ đói khổ. Từ lâu lắm rồi không lo nghĩ tới sự nghiệp mà chỉ làm đủ ăn đủ chu cấp bố mẹ. Dù sao luôn tâm niệm phận gái yên bình mong mỏi nhận ra một người đàn ông làm mình cảm mến nể phục.
Đầu trang

4pillar
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi 4pillar »

Khó lấy chồng, có lấy cũng không hạnh phúc. Và cô thuộc kiểu gái không thích lấy chồng.
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Bạn là người sắc sao đấy , khôn ngoan nhanh nhẹn ...mệnh phi kỵ nhập cung nô bạn khá hảo sảng với bạn bè , tiêu tiền khá thoáng với bạn bè của mình
Được cảm ơn bởi: Bichhop94
Đầu trang

Bichhop94
Chính thức
Chính thức

Duccon_cdl13 đã viết: 12:22, 28/02/20 Bạn là người sắc sao đấy , khôn ngoan nhanh nhẹn ...mệnh phi kỵ nhập cung nô bạn khá hảo sảng với bạn bè , tiêu tiền khá thoáng với bạn bè của mình
Dạ em cám ơn, bạn bè em cũng nói như vậy. Cho em hỏi về cung phu của em có nhiều người nói không tốt nhưng trước giờ em gặp gỡ hay hẹn hò ai cũng rất thích và yêu quý em ạ, chỉ là do em vẫn không cảm nhận được sự nể phục bên trong em vẫn cố gắng đợi gặp được đúng người.
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Bichhop94 đã viết: 12:10, 28/02/20
Dokhoavan đã viết: 11:35, 28/02/20 Số này vẻ bề ngoài đoan trang, thanh nhã, tính hướng nội, ưa tính toán nhiều lo nghĩ. Càng lớn tính chủ quan càng mạnh, dễ vì sự nghiệp mà hy sinh hạnh phúc hôn nhân. Số bất lợi về hôn nhân, dễ xảy ra chuyện lần lữa, trì hoãn, thị phi. Sau hôn nhân dễ có nguoi thứ ba xen vào và đa phần tái hôn
Dạ e cám ơn, về bề ngoài em cũng phấn đấu nữ tính đoan trang nhưng cũng còn nhiều gượng ép do trước giờ cá tính quá. Về sự nghiệp thì e ko thật sự quan trọng mấy, bản thân mình nghĩ mình rất nhiều tài, không bao giờ sợ đói khổ. Từ lâu lắm rồi không lo nghĩ tới sự nghiệp mà chỉ làm đủ ăn đủ chu cấp bố mẹ. Dù sao luôn tâm niệm phận gái yên bình mong mỏi nhận ra một người đàn ông làm mình cảm mến nể phục.
Số này nên trễ hôn phối, lấy chồng lớn hơn nhiều tuổi, hoặc vợ chồng gần nhau ít mà xa nhau nhiều mới ming tránh được hình khắc
Kiếm anh sĩ quan quân đội đóng ngoài biên cương hoặc hải quân cũng tốt!
Được cảm ơn bởi: Bichhop94
Đầu trang

Bichhop94
Chính thức
Chính thức

4pillar đã viết: 12:16, 28/02/20 Khó lấy chồng, có lấy cũng không hạnh phúc. Và cô thuộc kiểu gái không thích lấy chồng.
Dạ em cám ơn, anh có thể giải thích rõ hơn giúp em được không ạ? Em là con gái em vẫn luôn mong lấy được một người chồng tốt ạ.
Đầu trang

ZzXemtuongzZ
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi ZzXemtuongzZ »

Cho chị lời khuyên nè Phu Thê vô chính diệu tức là (không có chính tinh tọa thủ) thì thường chậm lập gia đình, hoặc không yêu ai mặn nồng, chóng yêu chóng chán, không có xu hướng lập gia đình mạnh mẽ và thường lập gia đình một cách bất ngờ. Nên muộn lập gia đình để tránh bị hình, chia ly.
Được cảm ơn bởi: Bichhop94, công chúa mùa thu
Đầu trang

Bichhop94
Chính thức
Chính thức

Dokhoavan đã viết: 12:41, 28/02/20
Bichhop94 đã viết: 12:10, 28/02/20
Số này nên trễ hôn phối, lấy chồng lớn hơn nhiều tuổi, hoặc vợ chồng gần nhau ít mà xa nhau nhiều mới ming tránh được hình khắc
Kiếm anh sĩ quan quân đội đóng ngoài biên cương hoặc hải quân cũng tốt!
Dạ em cám ơn lời chia sẻ góp ý của anh, em sẽ tham khảo ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”