Nghiệm lý và dự đoán một chút vận mệnh nữ Tân Mùi 30t vẫn ê sắc ế

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thuytien1101
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nghiệm lý và dự đoán một chút vận mệnh nữ Tân Mùi 30t vẫn ê sắc ế

Gửi bài gửi bởi thuytien1101 »

Từ đầu năm tới giờ em gặp chuyện không vui về tình cảm nên tâm lý hoang mang, tinh thần suy sụp, do tò mò với số phận mình nên cũng mày mò tìm hiểu chút ít về tử vi, trình độ hạn hẹp nên có nhiều cái không thấu đáo nay mạnh dạn up lá số muốn xin mọi người 1 chút nghiệm lý và 1 chút dự đoán cho tương lai, đặc biệt là em đã bước sang tuổi 30, thân gái một mình thực sự mong tìm kiếm chỗ dựa để bớt cô đơn sớm tối cuộc đời bấp bênh. Nói một chút về bản thân thì em xin khẳng định là lá số đúng giờ sinh, nữ cao m57 trắng trẻo trước kia thì gầy nhưng càng ngày càng tròn trịa ( em đọc sách thấy bảo do ăn Thiên Lương nên sẽ đầy đặn về sau ), số đã sống xa gia đình gần 10 năm nay, lập nghiệp nơi đất khách, từ bé xa bố không có tình cảm nhiều, chỉ có tình cảm với mẹ.

Tổng kết đến nay thì cuộc đời em khá suôn sẻ, may mắn không gặp vận hạn gì quá lớn, sức khỏe tốt chưa bao giờ biết mùi bệnh viện là gì, sau 6 năm đầu đời ra trường đi làm tuy có hay thay đổi chỗ làm nhưng công việc chỉ tiến chứ không lùi, tiền bạc chưa giàu có nhưng chưa bao giờ lâm hoàn cảnh tay trắng. Thú thực với các bác cuộc đời chẳng ai vẹn toàn, em thực sự thấy khố với cái đường tình duyên quá. Năm ngoái vận đào hoa tới gặp được người tưởng ưng ý nhưng chưa đầy 1 năm người lại dứt áo ra đi, cứ tưởng chốt được anh cuối cùng của cuộc đời thế mà vẫn toang. Mà rõ là em đã biết thân biết phận là kiểu gì cũng dễ gặp một ông tính cách hâm dở nói nhiều bất đồng quan điểm ( do Phu có Thiên Đồng, Cự Môn ) lại hội Không, Kiếp, Tướng, Phục, trong cả quá trình yêu nhịn như nhịn cơm sống rồi mà không giữ nổi mối lương duyên. Mặc dù đã tập xác định sẽ lận đận tình cảm nhưng đây là người thứ 3 bước qua cuộc đời em rồi, thực sự em lâm vào trạng thái tâm lý thất vọng và mất niềm tin ghê gớm. Cao nhân nào đi qua cho đôi lời kiểm chứng và cho em hỏi có phải em sẽ lấy chồng trong đại vận 23-32 hay không? và nếu để qua đại vận này thì có khi nào nào sẽ sang tận đại vận 33-42 không ạ?

Hình ảnh
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nghiệm lý và dự đoán một chút vận mệnh nữ Tân Mùi 30t vẫn ê sắc ế

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Note
Để mọi người đoán rồi mình "nói dựa" =))
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi, thuytien1101, phèo văn chí, Thuhuong99
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

thuytien1101 đã viết: 17:43, 29/02/20 Từ đầu năm tới giờ em gặp chuyện không vui về tình cảm nên tâm lý hoang mang, tinh thần suy sụp, do tò mò với số phận mình nên cũng mày mò tìm hiểu chút ít về tử vi, trình độ hạn hẹp nên có nhiều cái không thấu đáo nay mạnh dạn up lá số muốn xin mọi người 1 chút nghiệm lý và 1 chút dự đoán cho tương lai, đặc biệt là em đã bước sang tuổi 30, thân gái một mình thực sự mong tìm kiếm chỗ dựa để bớt cô đơn sớm tối cuộc đời bấp bênh. Nói một chút về bản thân thì em xin khẳng định là lá số đúng giờ sinh, nữ cao m57 trắng trẻo trước kia thì gầy nhưng càng ngày càng tròn trịa ( em đọc sách thấy bảo do ăn Thiên Lương nên sẽ đầy đặn về sau ), số đã sống xa gia đình gần 10 năm nay, lập nghiệp nơi đất khách, từ bé xa bố không có tình cảm nhiều, chỉ có tình cảm với mẹ.

Tổng kết đến nay thì cuộc đời em khá suôn sẻ, may mắn không gặp vận hạn gì quá lớn, sức khỏe tốt chưa bao giờ biết mùi bệnh viện là gì, sau 6 năm đầu đời ra trường đi làm tuy có hay thay đổi chỗ làm nhưng công việc chỉ tiến chứ không lùi, tiền bạc chưa giàu có nhưng chưa bao giờ lâm hoàn cảnh tay trắng. Thú thực với các bác cuộc đời chẳng ai vẹn toàn, em thực sự thấy khố với cái đường tình duyên quá. Năm ngoái vận đào hoa tới gặp được người tưởng ưng ý nhưng chưa đầy 1 năm người lại dứt áo ra đi, cứ tưởng chốt được anh cuối cùng của cuộc đời thế mà vẫn toang. Mà rõ là em đã biết thân biết phận là kiểu gì cũng dễ gặp một ông tính cách hâm dở nói nhiều bất đồng quan điểm ( do Phu có Thiên Đồng, Cự Môn ) lại hội Không, Kiếp, Tướng, Phục, trong cả quá trình yêu nhịn như nhịn cơm sống rồi mà không giữ nổi mối lương duyên. Mặc dù đã tập xác định sẽ lận đận tình cảm nhưng đây là người thứ 3 bước qua cuộc đời em rồi, thực sự em lâm vào trạng thái tâm lý thất vọng và mất niềm tin ghê gớm. Cao nhân nào đi qua cho đôi lời kiểm chứng và cho em hỏi có phải em sẽ lấy chồng trong đại vận 23-32 hay không? và nếu để qua đại vận này thì có khi nào nào sẽ sang tận đại vận 33-42 không ạ?

Hình ảnh
Nghe cô này làm bản tấu chương hay ghê! Đúng là mệnh nói ra tiền! Thái Dương dc Nhật xuất lôi môn phú quý nhưng ánh sáng yếu chưa giải dc cô khắc của Thiên Lương. Vì vậy mà trắc trở hôn nhân
Trên là để tưởng thưởng cho em về bài tấu. Muốn anh giải tiếp thì làm thêm bài tấu nữa về bản thân nhé! :))
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi, thuytien1101, phèo văn chí, MarlinNguyen
Đầu trang

thuytien1101
Mới gia nhập
Mới gia nhập

MarkHolland đã viết: 18:33, 29/02/20 Note
Để mọi người đoán rồi mình "nói dựa" =))
Ôi anh cứ nói dựa giúp em cũng quý lắm ạ, em rất muốn nghe để học hỏi thêm hihi
Được cảm ơn bởi: phèo văn chí
Đầu trang

thuytien1101
Mới gia nhập
Mới gia nhập

[/quote]
Nghe cô này làm bản tấu chương hay ghê! Đúng là mệnh nói ra tiền! Thái Dương dc Nhật xuất lôi môn phú quý nhưng ánh sáng yếu chưa giải dc cô khắc của Thiên Lương. Vì vậy mà trắc trở hôn nhân
Trên là để tưởng thưởng cho em về bài tấu. Muốn anh giải tiếp thì làm thêm bài tấu nữa về bản thân nhé! :))
[/quote]

Bác lại động đúng chỗ ngứa của em =))) cho em mà nói chắc em nói đến sáng mai ạ ^^ nhưng em xin mạn phép một chút, đúng là mệnh nói ra tiền thì đúng chuẩn tính chất công việc của em hiện tại, cũng không biết do nghề chọn người hay người chọn nghề nhưng em làm cái nghề tư vấn nhân sự gần 6 năm nay thấy khá thuận, mỗi sự thay đổi chỗ làm thì lại khá lên theo. Mặc dù có danh có chút tiền nuôi thân nhưng ế thì không vui anh ơi, nhiều khi tự hỏi mình không xấu, không vô duyên, yêu ai cũng hết lòng hết sức mà duyên cứ bỏ mà đi. Tính cách em chắc do ảnh hưởng của Thái Dương nên cương trực, thẳng thắn nhưng hơi khó gần với nhiều người lần đầu gặp, cứ phải tiếp xúc lâu chơi thân thì mới thấy mình dễ gần, xuề xòa, chơi hết mình, sẵn sàng chịu phần thiệt về mình. Mong anh cho em thêm đôi lời dù tiêu cực em cũng muốn lắng nghe để tự nghiệm với bản thân ạ! Em cảm ơn anh.
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

thuytien1101 đã viết: 20:43, 29/02/20
[/quote]

Bác lại động đúng chỗ ngứa của em =))) cho em mà nói chắc em nói đến sáng mai ạ ^^ nhưng em xin mạn phép một chút, đúng là mệnh nói ra tiền thì đúng chuẩn tính chất công việc của em hiện tại, cũng không biết do nghề chọn người hay người chọn nghề nhưng em làm cái nghề tư vấn nhân sự gần 6 năm nay thấy khá thuận, mỗi sự thay đổi chỗ làm thì lại khá lên theo. Mặc dù có danh có chút tiền nuôi thân nhưng ế thì không vui anh ơi, nhiều khi tự hỏi mình không xấu, không vô duyên, yêu ai cũng hết lòng hết sức mà duyên cứ bỏ mà đi. Tính cách em chắc do ảnh hưởng của Thái Dương nên cương trực, thẳng thắn nhưng hơi khó gần với nhiều người lần đầu gặp, cứ phải tiếp xúc lâu chơi thân thì mới thấy mình dễ gần, xuề xòa, chơi hết mình, sẵn sàng chịu phần thiệt về mình. Mong anh cho em thêm đôi lời dù tiêu cực em cũng muốn lắng nghe để tự nghiệm với bản thân ạ! Em cảm ơn anh.
[/quote]

Chết! Làm anh bối rối đỏ hết cả mặt nên mấy ý nghiệm lý bay mất tiêu rồi em ơi! :))
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

Lá số khá tốt, đặc biệt là cung Mệnh. Mệnh này thì công danh sự nghiệp không phải lo. Cũng rất bản lĩnh, có năng lực, tính cách mạnh mẽ và "uy quyền" (kiểu nó toát ra bên ngoài hoặc bản thân đôi khi cũng thể hiện điều đó). Nhưng đôi khi những điều đó lại làm cho các đấng nam nhi nhụt chí đấy.

Một phần là nữ mệnh Thái Dương thì thường hay trắc trở hoặc chậm muộn về hôn nhân. Một phần là khi mệnh Thái Dương thì cung Phu có Thiên Đồng thì thấy cũng không ok lắm rồi. Nhật Lương thì lại là Đồng Cự càng không hay. Ở đây thêm Không Kiếp nữa.

Tuy nhiên, Mệnh Thái Dương Hóa Quyền Bạch Hổ + Tả Hữu thì có thể làm chủ được vấn đề mà!
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, vn007
Đầu trang

thuytien1101
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dokhoavan đã viết: 21:01, 29/02/20
[/quote]

Chết! Làm anh bối rối đỏ hết cả mặt nên mấy ý nghiệm lý bay mất tiêu rồi em ơi! :))
[/quote]

Chết chết thôi em xin phép ngắn gọn không dám múa chữ nữa ạ, bác cho em xin mấy ý chuyện tình duyên chứ em đau đến lần thứ 3 là tuyệt vọng rồi, may mệnh có Bạch Hổ nên em chưa gục với đời thôi ạ ^^
Đầu trang

thuytien1101
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Long Đức đã viết: 21:23, 29/02/20 Lá số khá tốt, đặc biệt là cung Mệnh. Mệnh này thì công danh sự nghiệp không phải lo. Cũng rất bản lĩnh, có năng lực, tính cách mạnh mẽ và "uy quyền" (kiểu nó toát ra bên ngoài hoặc bản thân đôi khi cũng thể hiện điều đó). Nhưng đôi khi những điều đó lại làm cho các đấng nam nhi nhụt chí đấy.

Một phần là nữ mệnh Thái Dương thì thường hay trắc trở hoặc chậm muộn về hôn nhân. Một phần là khi mệnh Thái Dương thì cung Phu có Thiên Đồng thì thấy cũng không ok lắm rồi. Nhật Lương thì lại là Đồng Cự càng không hay. Ở đây thêm Không Kiếp nữa.

Tuy nhiên, Mệnh Thái Dương Hóa Quyền Bạch Hổ + Tả Hữu thì có thể làm chủ được vấn đề mà!
Xin thú thực cái " uy quyền " em đã trót thể hiện với 2 anh đầu tiên, ngày xưa ngây ngô tưởng thế là hay nên các anh đều sợ và đi lấy cô khác rồi =)) nay đã rút kinh nghiệm chọn anh thứ 3 có phần tính cách quyết đoán và lấn lướt được bản thân mình và cũng cố gắng một người nói thì 1 người im nhưng chưa đầy 1 năm thì đòi chia tay vì nhất quyết nghĩ là không hợp, nghĩ nó chán ghê. E chỉ biết vẫn mạnh mẽ sau biến cố nhưng tương lai thì mù mịt, đang hoang mang nghĩ sẽ ở vậy đây ạ!
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

thuytien1101 đã viết: 21:35, 29/02/20
Dokhoavan đã viết: 21:01, 29/02/20
[/quote]

Chết chết thôi em xin phép ngắn gọn không dám múa chữ nữa ạ, bác cho em xin mấy ý chuyện tình duyên chứ em đau đến lần thứ 3 là tuyệt vọng rồi, may mệnh có Bạch Hổ nên em chưa gục với đời thôi ạ ^^
[/quote]

Số này có thể lấy chồng sang quý. Có tình yêu không bình thường, dễ đau khổ vì tình. Nếu từng ở chung hoặc từng huỷ bỏ hôn ước thì có thể tránh phải hai, ba lần lên xe hoa. Có thể làm nhị phòng hoặc kế thất
Năm nay dễ yêu người đã kết hôn
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”