Thiên cơ địa kiếp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
sunht123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Thiên cơ địa kiếp

Gửi bài gửi bởi sunht123 »

Sắp sang vận mới tuổi mới nên cháu muốn up lá số lên đây nhờ mọi ng xem giúp ạ
Cháu kể sơ qua về cháu 1 chút:
Cháu là con út nhà có 2 anh em. A hơn cháu 9t. Cả 2 ae đều làm xa nhà xa bố mẹ. Sắp tới cháu sẽ chuyển về sống cùng vs anh. ( sau khi anh cháu kết hôn)
Cháu học kế toán. Học bình thường. K giỏi k dốt.
Tính cháu khá kĩ tính ngay lo nghĩ.
Bố mẹ làm nông nghiệp bt ạ
Cháu xin hỏi sắp tới công việc cháu có ổn k ạ :( cháu đi làm thấy bản thân cứ bị thiệt thòi so vs công mình bỏ ra ý ạ
Cảm ơn mọi ng đã ghé xem giúp cháu
Hình ảnh
Đầu trang

NCTien
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Thiên cơ địa kiếp

Gửi bài gửi bởi NCTien »

Lá số được chỉ là hay lo nghĩ căng thẳng thôi, tính cũng không hòa đồng dễ dính thị phi. Mà đừng làm gì dính tới chức quyền cơ quan nhà nước khó lên chức cao mà dễ mắc nạn.
Được cảm ơn bởi: sunht123
Đầu trang

sunht123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

NCTien đã viết: 00:11, 03/03/20 Lá số được chỉ là hay lo nghĩ căng thẳng thôi, tính cũng không hòa đồng dễ dính thị phi. Mà đừng làm gì dính tới chức quyền cơ quan nhà nước khó lên chức cao mà dễ mắc nạn.
Dạ mình cảm ơn ạ. Nếu mình àm cơ quan tư nhân thì lên chức cao đc k ạ ? Bạn cho mình hỏi chuyện chồng con cua mình nữa. :( tình duyên lận đận lắm ạ. Mình yêu ai cũng bị cấm :(
P/s: k biết b bao nhiêu tuổi nên xưng hô k biết có đúng k mong b thông cảm ^^
Đầu trang

NCTien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi NCTien »

sunht123 đã viết: 08:40, 03/03/20 Dạ mình cảm ơn ạ. Nếu mình àm cơ quan tư nhân thì lên chức cao đc k ạ ? Bạn cho mình hỏi chuyện chồng con cua mình nữa. :( tình duyên lận đận lắm ạ. Mình yêu ai cũng bị cấm :(
P/s: k biết b bao nhiêu tuổi nên xưng hô k biết có đúng k mong b thông cảm ^^
Nên lên Youtube kiếm video nói về sao Cự Môn như Lê Quang Lăng tự nghe tự hiểu bản chất sao này rồi tự mình tìm lối đi phù hợp bản thân.
Đầu trang

Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Nmtuan93 »

cung tật ách nhìn hơi khiếp :\
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

sunht123 đã viết: 23:50, 02/03/20 Sắp sang vận mới tuổi mới nên cháu muốn up lá số lên đây nhờ mọi ng xem giúp ạ
Cháu là con út nhà có 2 anh em. A hơn cháu 9t. Cả 2 ae đều làm xa nhà xa bố mẹ. Sắp tới cháu sẽ chuyển về sống cùng vs anh. ( sau khi anh cháu kết hôn)
Cháu xin hỏi sắp tới công việc cháu có ổn k ạ :( cháu đi làm thấy bản thân cứ bị thiệt thòi so vs công mình bỏ ra ý ạ
Hình ảnh
Số dễ bị ức hiếp.
Đầu trang

sunht123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nmtuan93 đã viết: 10:55, 03/03/20 cung tật ách nhìn hơi khiếp :\
Dạ tốt xấu tùm lum tuần triệt thất sát. e gầy và cũng hơi yếu ạ. K biết đường con cái có tốt k ạ :(
Đầu trang

sunht123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Ngày xanh đã viết: 10:57, 03/03/20
sunht123 đã viết: 23:50, 02/03/20 Sắp sang vận mới tuổi mới nên cháu muốn up lá số lên đây nhờ mọi ng xem giúp ạ
Hình ảnh
Số dễ bị ức hiếp.
Dạ. E cảm giác đi làm hay đi học thường k bị kiểu k đc đánh giá đúng khả năng ý. Bị thiệt so với công sức mình bỏ ra
Đầu trang

duonganngoc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi duonganngoc »

Bác có lá số an sao gần giống đứa bạn thân của em :'D. Xin hỏi sức khỏe của bác thế nào, có bị mất ngủ hay đau dạ dày không? Tình hình yêu đương của bác ra sao ạ? :'P
Đầu trang

sunht123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

duonganngoc đã viết: 01:39, 04/03/20 Bác có lá số an sao gần giống đứa bạn thân của em :'D. Xin hỏi sức khỏe của bác thế nào, có bị mất ngủ hay đau dạ dày không? Tình hình yêu đương của bác ra sao ạ? :'P
Em hay bị mất ngủ, đau đầu nhiều, dạ dày cũng bị nhưng k hay đau lắm ạ. Còn yêu đương thì trắc trở :) e mới chia tay ng yêu do tính vô tâm cua e và bố mẹ 2 bên cản do k hợp tuổi ^^
Được cảm ơn bởi: duonganngoc
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”