Hội tử vi Sơn Long lừa đảo

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Người Giao Chỉ
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Hội tử vi Sơn Long lừa đảo

Gửi bài gửi bởi Người Giao Chỉ »

Polyrhythm đã viết: 21:52, 11/03/20 Tiếp tục ko đồng ý với bạn Khúc Vũ

Tâm và Tài là 2 chữ khác nhau...
Tiền lại là 1 chữ T khác nữa :D
Bài luận của bác kia tôi nuốt ko nổi. Phong cách trước 1975. Toàn chữ là chữ, chung chung bỏ mịa ra và ko có gì sắc nét cả

Luận như bạn này này.
Cô đọng, xúc tích, rất chuẩn và sắc nét.
Xuất kiếm là thấy máu
hoi-tu-vi/can-xin-loi-gop-y-dinh-huong- ... 58-10.html
KKK...đồng ý với RIÊNG Ý NÀY của bác Hà :))

P.s: Có hôm nào đó đó thì không đồng ý cho lắm, nhưng mà hôm nào thì quên rồi :)) >:D< :))

Thân mến,
Được cảm ơn bởi: Polyrhythm, ĐàLinh2809
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

Kayuu2017 đã viết: 21:05, 09/03/20 Mình được anh chị bạn bè giới thiệu tới hội Sơn Long ở quận Phú Nhuận xem. Vì đã có ngừoi quen xem trước đó rồi nên rất tin tưởng. Nhưng mình lại không có điều kiện đi xem trực tiếp nên đã hỏi tư vấn là có xem online gửi qua mail được không? Bên trang đã trả lời là sau khi chuyển khoản thì 7-10 ngày sẽ có bài trả về. Mình đồng ý chờ nhưng khi tới ngày thứ 10 thì mình nt hỏi thì bên đó nói là các thầy đang làm ^:)^ mình cũng thông cảm vì chắc khách họ đông. Nhưng rồi tới ngày thứ 15 thì mình lại pm hỏi, lúc đó thì thôi rồi, họ trả lời là đang kiểm tra và sau đó im hẳn luôn :( Mình kiên nhẫn nc rất đang quàng là nếu thầy bận quá ko xem được cũng ko sao nhưng cho mình xin lại tiền. Vì mình đang khó khăn nên mới nhờ thầy tìm hướng đi cho nhưng ko giúp được thì xin ck lại cho mình. Nhưng sau đó là seen luôn không thèm tl và thậm chí ko xem những tn sau đó :( . Mình có gọi dt thì tắt chỉ nt lại nói gọi gì lắm thế và lấy email ( chứng tỏ là chưa coi gì luôn) từ ngày 22/2 đến nay ạ. Và sau đó là đọc tin ko tl.
Bạn minh cũng đi coi trực tiếp gói 1tr được khuyến mãi gói 560k mail về nhưng thực chất cũng ko nhận được mail về :-S
Mà ngộ cái mình nt nói là nếu thầy bận quá ko coi được thì cũng ko sao chỉ xin chuyển khoản trả lại cho mình vì mình cũng ko muốn xem nữa nhưng vừa ko xem cũng muốn lấy tiền ^:)^
Bạn nào có ý định xem thì cẩn thận coi chừng tiền mất tật mang nha. Sợ lắm rồi ^:)^
Trước đã có nói rồi, tụ điểm đó lừa nhưng vẫn có người tin. Ngoài tụ điểm đó ra còn mấy tụ nữa cũng trình hù dọa người bằng nhiều chiêu trò. 1 ở Nguyễn Kiệm_GV; 1 ở Lê Quang Định_ GV, 1 ở quận 5, 1 điểm khác cũng ở Phú Nhuận nữa. Tự nhiên thấy buồn vì mình xem đó là thú vui thì người ta lại xem đó là nghề kiếm gạo.
Được cảm ơn bởi: Kayuu2017, Hungternopil, thamvu88
Đầu trang

4pillar
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi 4pillar »

Không thằng nào thực chiến với vio đi kìa?
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

4pillar đã viết: 06:42, 12/03/20 Không thằng nào thực chiến với vio đi kìa?
Là thú vui thì không nên hơn thua, nên học hỏi những kinh nghiệm nhận định, lập luận để bổ sung kiến thức thì hãy hơn.
Được cảm ơn bởi: ĐàLinh2809, Hungternopil, thamvu88
Đầu trang

Người Giao Chỉ
Nhất đẳng
Nhất đẳng

nguoigiaochi đã viết: 21:48, 09/03/20
tuannguyentong đã viết: 21:30, 09/03/20 Mình có đi xem Tử Vi Sơn Long và được trả bài bình thường mỗi tội lâu hơn dự kiến 7 ngày. Mấy thầy bận lắm, bạn cố gắng đợi đi 😂
Bạn tung hình, info gì có thể lên đi, lâu lâu mình đá top giúp bạn nè. Nha!
Đá top :)) :)) :))
Được cảm ơn bởi: ĐàLinh2809, Kayuu2017, Hungternopil, thamvu88
Đầu trang

Băng Tâm 273
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Băng Tâm 273 »

Người Giao Chỉ đã viết: 22:53, 09/03/20
Kayuu2017 đã viết: 22:29, 09/03/20
Khúc Vũ đã viết: 21:43, 09/03/20 Thằng nhóc Phạm Anh Sơn biết gì mà làm thầy tử vi nhỉ?

Mình chưa xem nên cũng không biết giỏi không mà trước mắt thấy uy tín thấy ghê rồi :(
:)) :)) :))
Mình cũng xem trực tiếp hội này ở Phạm Ngọc Thạch, Đống Đa, HN. Phí 1tr. Trả lời tào lao. Phí tiền. Hic
Được cảm ơn bởi: Người Giao Chỉ, Hungternopil
Đầu trang

Người Giao Chỉ
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Băng Tâm 273 đã viết: 23:43, 13/03/20
Người Giao Chỉ đã viết: 22:53, 09/03/20
Kayuu2017 đã viết: 22:29, 09/03/20
:)) :)) :))
Mình cũng xem trực tiếp hội này ở Phạm Ngọc Thạch, Đống Đa, HN. Phí 1tr. Trả lời tào lao. Phí tiền. Hic
Đang stress quá, đá mấy topic phi chuyên môn lên cho đầu óc thoải mái :)) :)) :))
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Polyrhythm đã viết: 22:24, 11/03/20
vio đã viết: 22:11, 11/03/20

Tôi đọc cmn này của bạn thấy khẩu khí của bạn rất có lực. Cho phép tôi gọi là bạn trường hợp bạn hơn 50 tuổi thì xin bỏ qua

Lâu rồi, tôi không có thời gian thử khả năng thực chiến (thực ra là thực luận, tôi hay nói vui là thực chiến), nay gặp bạn tôi muốn mời bạn luận cho vui với tôi 1 ls.
Vì tôi mời bạn cho nên, tôi để bạn chọn bất kể ls nào trên trang lyso này ( nên ưu tiên ls có ít thông tin nhất), thứ nữa đây không phải đấu thắng thua mà chỉ là đánh giá khả năng thực luận và ta chỉ luận quá khứ không luận tương lai.
Mong bạn nhận lời mời của tôi.
À, tôi thua bác Vio vài tuổi, cũng 4x rồi
Người nói đúng lương tâm thì khẩu khí sẽ có lực thôi.

Khả năng thực chiến của bác thì tôi biết, của tôi cũng ko tệ.
Có điều tôi từ chối lời mời của bác nhé, bác là người nổi tiếng của diễn đàn này rồi mà tôi thì vốn ko thích nổi tiếng. Nhất là nổi tiếng chuyện xem tử vi. Nên thôi, bác ở HN tôi cũng HN, nếu có duyên thì để tôi mời bác cốc bia cỏ tỏ sự tôn trọng thôi chứ tử vi thì hay là thôi đi
Mong bác cũng tôn trọng sở thích của tôi
bên sơn long thì không biết sao có thằng cu bạn qua đây học, đi học khen lắm, kêu học mấy buổi mà biết sợ nghiệp vì xem tào lao là mắc nợ nhân quả. với vô học thì có mấy trăm K mà được xem tử vi luôn.
có linhchauhacbach có gửi tiền xem mà feedback là tự xem cũng được.

hôm nào nắng nắng anh em làm vài quại bia để chào mừng em corona trở lại hà nội nhỉ? :))
Được cảm ơn bởi: thamvu88
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thamvu88
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamvu88 »

Hungternopil đã viết: 09:07, 18/03/20
vio đã viết: 22:11, 11/03/20

Tôi đọc cmn này của bạn thấy khẩu khí của bạn rất có lực. Cho phép tôi gọi là bạn trường hợp bạn hơn 50 tuổi thì xin bỏ qua

Lâu rồi, tôi không có thời gian thử khả năng thực chiến (thực ra là thực luận, tôi hay nói vui là thực chiến), nay gặp bạn tôi muốn mời bạn luận cho vui với tôi 1 ls.
Vì tôi mời bạn cho nên, tôi để bạn chọn bất kể ls nào trên trang lyso này ( nên ưu tiên ls có ít thông tin nhất), thứ nữa đây không phải đấu thắng thua mà chỉ là đánh giá khả năng thực luận và ta chỉ luận quá khứ không luận tương lai.
Mong bạn nhận lời mời của tôi.

Có điều tôi từ chối lời mời của bác nhé, bác là người nổi tiếng của diễn đàn này rồi mà tôi thì vốn ko thích nổi tiếng. Nhất là nổi tiếng chuyện xem tử vi. Nên thôi, bác ở HN tôi cũng HN, nếu có duyên thì để tôi mời bác cốc bia cỏ tỏ sự tôn trọng thôi chứ tử vi thì hay là thôi đi
bên sơn long thì không biết sao có thằng cu bạn qua đây học, đi học khen lắm, kêu học mấy buổi mà biết sợ nghiệp vì xem tào lao là mắc nợ nhân quả. với vô học thì có mấy trăm K mà được xem tử vi luôn.

hôm nào nắng nắng anh em làm vài quại bia để chào mừng em corona trở lại hà nội nhỉ? :))
vào HCM đi anh, trong này nắng nóng uống bia mới hợp, em còn vài chai corona nhập khẩu từ ý về còn tươi mát lắm, thêm ít dơi với rắn gửi từ Trung của tươi rói, đảm bảo uống coorrona ý kết hợp lẩu dơi từ CHina thì tuyêt cú mèo
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, tomytran1498
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

thamvu88 đã viết: 09:42, 18/03/20
Hungternopil đã viết: 09:07, 18/03/20

vào HCM đi anh, trong này nắng nóng uống bia mới hợp, em còn vài chai corona nhập khẩu từ ý về còn tươi mát lắm, thêm ít dơi với rắn gửi từ Trung của tươi rói, đảm bảo uống coorrona ý kết hợp lẩu dơi từ CHina thì tuyêt cú mèo
cám ơn bác, nếu không dịch thì giờ đã trong đó rồi, mà dịch vào thì cũng bị hỏi han cách ly, mệt mỏi lắm, hehe
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”