Hội tử vi Sơn Long lừa đảo

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Fabigo89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Hội tử vi Sơn Long lừa đảo

Gửi bài gửi bởi Fabigo89 »

vio đã viết: 22:11, 11/03/20
Polyrhythm đã viết: 21:52, 11/03/20 Tiếp tục ko đồng ý với bạn Khúc Vũ

Tâm và Tài là 2 chữ khác nhau...
Tiền lại là 1 chữ T khác nữa :D
Bài luận của bác kia tôi nuốt ko nổi. Phong cách trước 1975. Toàn chữ là chữ, chung chung bỏ mịa ra và ko có gì sắc nét cả

Luận như bạn này này.
Cô đọng, xúc tích, rất chuẩn và sắc nét.
Xuất kiếm là thấy máu
hoi-tu-vi/can-xin-loi-gop-y-dinh-huong- ... 58-10.html
Tôi đọc cmn này của bạn thấy khẩu khí của bạn rất có lực. Cho phép tôi gọi là bạn trường hợp bạn hơn 50 tuổi thì xin bỏ qua

Lâu rồi, tôi không có thời gian thử khả năng thực chiến (thực ra là thực luận, tôi hay nói vui là thực chiến), nay gặp bạn tôi muốn mời bạn luận cho vui với tôi 1 ls.
Vì tôi mời bạn cho nên, tôi mời bạn chọn bất kể ls nào trên trang lyso này ( nên ưu tiên ls có ít thông tin nhất), thứ nữa đây không phải đấu thắng thua mà chỉ là đánh giá khả năng thực luận và ta chỉ luận quá khứ không luận tương lai.
Mong bạn nhận lời mời của tôi.
Dạ cháu chào chú, hôm nay cháu mới mường tượg được về tuổi chú ạ, hôm trước cháu xưng hô không đúng mong chú bỏ quá cho cháu :)
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

vio đã viết: 22:32, 11/03/20

Chú vio liệu có thể làm ơn 🙏🙏🙏 bớt chút thời gian xem giúp cháu khi nào cháu gặp được vợ 2 và nên duyên vợ chồng được không chú???
Dạo này cháu cô đơn và buồn tủi quá 😢😢😢
Mong chú giúp đỡ ạ!!
Cảm ơn chú ạ!!!😥😥😥

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: quách xảo què
Đầu trang

Người Giao Chỉ
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Người Giao Chỉ »

Kayuu2017 đã viết: 21:05, 09/03/20 Mình được anh chị bạn bè giới thiệu tới hội Sơn Long ở quận Phú Nhuận xem. Vì đã có ngừoi quen xem trước đó rồi nên rất tin tưởng. Nhưng mình lại không có điều kiện đi xem trực tiếp nên đã hỏi tư vấn là có xem online gửi qua mail được không? Bên trang đã trả lời là sau khi chuyển khoản thì 7-10 ngày sẽ có bài trả về. Mình đồng ý chờ nhưng khi tới ngày thứ 10 thì mình nt hỏi thì bên đó nói là các thầy đang làm ^:)^ mình cũng thông cảm vì chắc khách họ đông. Nhưng rồi tới ngày thứ 15 thì mình lại pm hỏi, lúc đó thì thôi rồi, họ trả lời là đang kiểm tra và sau đó im hẳn luôn :( Mình kiên nhẫn nc rất đang quàng là nếu thầy bận quá ko xem được cũng ko sao nhưng cho mình xin lại tiền. Vì mình đang khó khăn nên mới nhờ thầy tìm hướng đi cho nhưng ko giúp được thì xin ck lại cho mình. Nhưng sau đó là seen luôn không thèm tl và thậm chí ko xem những tn sau đó :( . Mình có gọi dt thì tắt chỉ nt lại nói gọi gì lắm thế và lấy email ( chứng tỏ là chưa coi gì luôn) từ ngày 22/2 đến nay ạ. Và sau đó là đọc tin ko tl.
Bạn minh cũng đi coi trực tiếp gói 1tr được khuyến mãi gói 560k mail về nhưng thực chất cũng ko nhận được mail về :-S
Mà ngộ cái mình nt nói là nếu thầy bận quá ko coi được thì cũng ko sao chỉ xin chuyển khoản trả lại cho mình vì mình cũng ko muốn xem nữa nhưng vừa ko xem cũng muốn lấy tiền ^:)^
Bạn nào có ý định xem thì cẩn thận coi chừng tiền mất tật mang nha. Sợ lắm rồi ^:)^
Đẩy top :"> :))
Đầu trang

Fabigo89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Người Giao Chỉ đã viết: 20:24, 24/03/20
Kayuu2017 đã viết: 21:05, 09/03/20 Mình được anh chị bạn bè giới thiệu tới hội Sơn Long ở quận Phú Nhuận xem. Vì đã có ngừoi quen xem trước đó rồi nên rất tin tưởng. Nhưng mình lại không có điều kiện đi xem trực tiếp nên đã hỏi tư vấn là có xem online gửi qua mail được không? Bên trang đã trả lời là sau khi chuyển khoản thì 7-10 ngày sẽ có bài trả về. Mình đồng ý chờ nhưng khi tới ngày thứ 10 thì mình nt hỏi thì bên đó nói là các thầy đang làm ^:)^ mình cũng thông cảm vì chắc khách họ đông. Nhưng rồi tới ngày thứ 15 thì mình lại pm hỏi, lúc đó thì thôi rồi, họ trả lời là đang kiểm tra và sau đó im hẳn luôn :( Mình kiên nhẫn nc rất đang quàng là nếu thầy bận quá ko xem được cũng ko sao nhưng cho mình xin lại tiền. Vì mình đang khó khăn nên mới nhờ thầy tìm hướng đi cho nhưng ko giúp được thì xin ck lại cho mình. Nhưng sau đó là seen luôn không thèm tl và thậm chí ko xem những tn sau đó :( . Mình có gọi dt thì tắt chỉ nt lại nói gọi gì lắm thế và lấy email ( chứng tỏ là chưa coi gì luôn) từ ngày 22/2 đến nay ạ. Và sau đó là đọc tin ko tl.
Bạn minh cũng đi coi trực tiếp gói 1tr được khuyến mãi gói 560k mail về nhưng thực chất cũng ko nhận được mail về :-S
Mà ngộ cái mình nt nói là nếu thầy bận quá ko coi được thì cũng ko sao chỉ xin chuyển khoản trả lại cho mình vì mình cũng ko muốn xem nữa nhưng vừa ko xem cũng muốn lấy tiền ^:)^
Bạn nào có ý định xem thì cẩn thận coi chừng tiền mất tật mang nha. Sợ lắm rồi ^:)^
Sửa lần cuối bởi Fabigo89 vào lúc 21:09, 24/03/20 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Người Giao Chỉ
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Người Giao Chỉ »

Fabigo89 đã viết: 20:50, 24/03/20
Chưa vào chốt giúp t à bạn ))
Xin lỗi. Định giúp. Mà comment hối hối thiếu cảm tình. Không giúp! Chúc thuận lợi, phát tài!
Đầu trang

Fabigo89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Người Giao Chỉ đã viết: 21:05, 24/03/20
Fabigo89 đã viết: 20:50, 24/03/20

Xin lỗi. Định giúp. Mà comment hối hối thiếu cảm tình. Không giúp! Chúc thuận lợi, phát tài!
Ok bác ^^
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Băng Tâm 273 đã viết: 23:43, 13/03/20

Mình cũng xem trực tiếp hội này ở Phạm Ngọc Thạch, Đống Đa, HN. Phí 1tr. Trả lời tào lao. Phí tiền. Hic
Dại quá. Vừa há mồm tôi đã đòi xem hạn quá khứ, thế là giải tán ko mất xu nào :))
Đầu trang

Băng Tâm 273
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Băng Tâm 273 »

MarkHolland đã viết: 00:17, 25/03/20
Băng Tâm 273 đã viết: 23:43, 13/03/20

Mình cũng xem trực tiếp hội này ở Phạm Ngọc Thạch, Đống Đa, HN. Phí 1tr. Trả lời tào lao. Phí tiền. Hic
Dại quá. Vừa há mồm tôi đã đòi xem hạn quá khứ, thế là giải tán ko mất xu nào :))
Em cũng thấy mình dại mà :((
Đầu trang

hoangtuan88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hoangtuan88 »

Người Giao Chỉ đã viết: 22:53, 09/03/20
Kayuu2017 đã viết: 22:29, 09/03/20
Khúc Vũ đã viết: 21:43, 09/03/20 Thằng nhóc Phạm Anh Sơn biết gì mà làm thầy tử vi nhỉ?

Mình chưa xem nên cũng không biết giỏi không mà trước mắt thấy uy tín thấy ghê rồi :(
:)) :)) :))
Mày hay vừa nói vừa cười, mày luận như đầu b.uồi tao đấy thằng mắt ti hí, trăm năm vẫn ngu ranh con.
Đầu trang

nguyenhoaibac
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nguyenhoaibac »

Giá mà em đọc được review này sớm. Em cũng chuyển tiền và 2 tuần nay ko có phản hồi gì rồi. Bực thật.
Lúc nhắn chuyển khoản thì nhanh thế. Làm ăn ko có đức gì cả
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”