Hội tử vi Sơn Long lừa đảo

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Kayuu2017
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hội tử vi Sơn Long lừa đảo

Gửi bài gửi bởi Kayuu2017 »

Mình được anh chị bạn bè giới thiệu tới hội Sơn Long ở quận Phú Nhuận xem. Vì đã có ngừoi quen xem trước đó rồi nên rất tin tưởng. Nhưng mình lại không có điều kiện đi xem trực tiếp nên đã hỏi tư vấn là có xem online gửi qua mail được không? Bên trang đã trả lời là sau khi chuyển khoản thì 7-10 ngày sẽ có bài trả về. Mình đồng ý chờ nhưng khi tới ngày thứ 10 thì mình nt hỏi thì bên đó nói là các thầy đang làm ^:)^ mình cũng thông cảm vì chắc khách họ đông. Nhưng rồi tới ngày thứ 15 thì mình lại pm hỏi, lúc đó thì thôi rồi, họ trả lời là đang kiểm tra và sau đó im hẳn luôn :( Mình kiên nhẫn nc rất đang quàng là nếu thầy bận quá ko xem được cũng ko sao nhưng cho mình xin lại tiền. Vì mình đang khó khăn nên mới nhờ thầy tìm hướng đi cho nhưng ko giúp được thì xin ck lại cho mình. Nhưng sau đó là seen luôn không thèm tl và thậm chí ko xem những tn sau đó :( . Mình có gọi dt thì tắt chỉ nt lại nói gọi gì lắm thế và lấy email ( chứng tỏ là chưa coi gì luôn) từ ngày 22/2 đến nay ạ. Và sau đó là đọc tin ko tl.
Bạn minh cũng đi coi trực tiếp gói 1tr được khuyến mãi gói 560k mail về nhưng thực chất cũng ko nhận được mail về :-S
Mà ngộ cái mình nt nói là nếu thầy bận quá ko coi được thì cũng ko sao chỉ xin chuyển khoản trả lại cho mình vì mình cũng ko muốn xem nữa nhưng vừa ko xem cũng muốn lấy tiền ^:)^
Bạn nào có ý định xem thì cẩn thận coi chừng tiền mất tật mang nha. Sợ lắm rồi ^:)^
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi, Phanh phành phạch, meomeo00, sunflower1924, ĐàLinh2809, phèo văn chí, tvthientuong, NguyenDuongBaoMinh, Yeutanhuong, Chichi47, Duongthieu, Dunganh5683, minhanh_ma
Đầu trang

Phanh phành phạch
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Hội tử vi Sơn Long lừa đảo

Gửi bài gửi bởi Phanh phành phạch »

Kayuu2017 đã viết: 21:05, 09/03/20 Mình được anh chị bạn bè giới thiệu tới hội Sơn Long ở quận Phú Nhuận xem. Vì đã có ngừoi quen xem trước đó rồi nên rất tin tưởng. Nhưng mình lại không có điều kiện đi xem trực tiếp nên đã hỏi tư vấn là có xem online gửi qua mail được không? Bên trang đã trả lời là sau khi chuyển khoản thì 7-10 ngày sẽ có bài trả về. Mình đồng ý chờ nhưng khi tới ngày thứ 10 thì mình nt hỏi thì bên đó nói là các thầy đang làm ^:)^ mình cũng thông cảm vì chắc khách họ đông. Nhưng rồi tới ngày thứ 15 thì mình lại pm hỏi, lúc đó thì thôi rồi, họ trả lời là đang kiểm tra và sau đó im hẳn luôn :( Mình kiên nhẫn nc rất đang quàng là nếu thầy bận quá ko xem được cũng ko sao nhưng cho mình xin lại tiền. Vì mình đang khó khăn nên mới nhờ thầy tìm hướng đi cho nhưng ko giúp được thì xin ck lại cho mình. Nhưng sau đó là seen luôn không thèm tl và thậm chí ko xem những tn sau đó :( . Mình có gọi dt thì tắt chỉ nt lại nói gọi gì lắm thế và lấy email ( chứng tỏ là chưa coi gì luôn) từ ngày 22/2 đến nay ạ. Và sau đó là đọc tin ko tl.
Bạn minh cũng đi coi trực tiếp gói 1tr được khuyến mãi gói 560k mail về nhưng thực chất cũng ko nhận được mail về :-S
Mà ngộ cái mình nt nói là nếu thầy bận quá ko coi được thì cũng ko sao chỉ xin chuyển khoản trả lại cho mình vì mình cũng ko muốn xem nữa nhưng vừa ko xem cũng muốn lấy tiền ^:)^
Bạn nào có ý định xem thì cẩn thận coi chừng tiền mất tật mang nha. Sợ lắm rồi ^:)^
Khổ thân bạn.Bạn up lá số lên đi có gì mọi người trong diễn đàn vào luận giải cho
Được cảm ơn bởi: Kayuu2017, meomeo00
Đầu trang

tuannguyentong
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tuannguyentong »

Mình có đi xem Tử Vi Sơn Long và được trả bài bình thường mỗi tội lâu hơn dự kiến 7 ngày. Mấy thầy bận lắm, bạn cố gắng đợi đi 😂
Được cảm ơn bởi: Kayuu2017, Duongthieu
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Bạn up ls lên mọi người xem.giúp.
Được cảm ơn bởi: nhondoan, Kayuu2017, meomeo00, Duongthieu
Đầu trang

Khúc Vũ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Khúc Vũ »

Thằng nhóc Phạm Anh Sơn biết gì mà làm thầy tử vi nhỉ?

https://youtu.be/Sa8PJl83hU8
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi, Kayuu2017, Duongthieu
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi »

tuannguyentong đã viết: 21:30, 09/03/20 Mình có đi xem Tử Vi Sơn Long và được trả bài bình thường mỗi tội lâu hơn dự kiến 7 ngày. Mấy thầy bận lắm, bạn cố gắng đợi đi 😂
Bạn tung hình, info gì có thể lên đi, lâu lâu mình đá top giúp bạn nè. Nha!
Được cảm ơn bởi: Kayuu2017, meomeo00
Đầu trang

Kayuu2017
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Phanh phành phạch đã viết: 21:26, 09/03/20 [quote=Kayuu2017 post_id=<a href="tel:1639443">1639443</a> time=<a href="tel:1583762716">1583762716</a> user_id=215559]
Mình được anh chị bạn bè giới thiệu tới hội Sơn Long ở quận Phú Nhuận xem. Vì đã có ngừoi quen xem trước đó rồi nên rất tin tưởng. Nhưng mình lại không có điều kiện đi xem trực tiếp nên đã hỏi tư vấn là có xem online gửi qua mail được không? Bên trang đã trả lời là sau khi chuyển khoản thì 7-10 ngày sẽ có bài trả về. Mình đồng ý chờ nhưng khi tới ngày thứ 10 thì mình nt hỏi thì bên đó nói là các thầy đang làm ^:)^ mình cũng thông cảm vì chắc khách họ đông. Nhưng rồi tới ngày thứ 15 thì mình lại pm hỏi, lúc đó thì thôi rồi, họ trả lời là đang kiểm tra và sau đó im hẳn luôn :( Mình kiên nhẫn nc rất đang quàng là nếu thầy bận quá ko xem được cũng ko sao nhưng cho mình xin lại tiền. Vì mình đang khó khăn nên mới nhờ thầy tìm hướng đi cho nhưng ko giúp được thì xin ck lại cho mình. Nhưng sau đó là seen luôn không thèm tl và thậm chí ko xem những tn sau đó :( . Mình có gọi dt thì tắt chỉ nt lại nói gọi gì lắm thế và lấy email ( chứng tỏ là chưa coi gì luôn) từ ngày 22/2 đến nay ạ. Và sau đó là đọc tin ko tl.
Khổ thân bạn.Bạn up lá số lên đi có gì mọi người trong diễn đàn vào luận giải cho
[/quote]
Mình chỉ up cho mọi người biết mà tránh thôi chứ cũng không hi vọng lấy lại tiền gì ạ. Nếu họ ko xem được cho mình thì cũng cho mình câu tl này cứ im im thì mình cũng chịu :(
Đầu trang

Kayuu2017
Mới gia nhập
Mới gia nhập

tuannguyentong đã viết: 21:30, 09/03/20 Mình có đi xem Tử Vi Sơn Long và được trả bài bình thường mỗi tội lâu hơn dự kiến 7 ngày. Mấy thầy bận lắm, bạn cố gắng đợi đi 😂
Thì mình đợi đến 15 ngày lận mà. Vì ban đầu đã nói 7-10 ngày mình đồng ý chờ. Nhưng giờ không cho mình câu tl thì minh nt kêu ck lại thì im luôn bạn a. Chứ nếu nói khi nào có thì mình cũng không nói làm gì ^:)^
Được cảm ơn bởi: tuannguyentong
Đầu trang

Kayuu2017
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Khúc Vũ đã viết: 21:43, 09/03/20 Thằng nhóc Phạm Anh Sơn biết gì mà làm thầy tử vi nhỉ?

Mình chưa xem nên cũng không biết giỏi không mà trước mắt thấy uy tín thấy ghê rồi :(
Đầu trang

Người Giao Chỉ
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Người Giao Chỉ »

Kayuu2017 đã viết: 22:29, 09/03/20
Khúc Vũ đã viết: 21:43, 09/03/20 Thằng nhóc Phạm Anh Sơn biết gì mà làm thầy tử vi nhỉ?

Mình chưa xem nên cũng không biết giỏi không mà trước mắt thấy uy tín thấy ghê rồi :(
:)) :)) :))
Được cảm ơn bởi: ĐàLinh2809
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”