Bố em bị xuất huyết não,đang nguy kịch mọi người xem lá số của em có ra bố em không ạ huhu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
MinhThuy195
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Bố em bị xuất huyết não,đang nguy kịch mọi người xem lá số của em có ra bố em không ạ huhu

Gửi bài gửi bởi MinhThuy195 »

Xin mọi người xem giúl lá số của em với ạ,bố e đang nằm trong phòng chăm sóc đặc biệt,xuất huyết não ạ huhu,k biết xem lá số của em có xem được cho bố em k nữa,cầu trời rằng bố e sẽ qua khỏi đại nạn này 😥,xin mọi người giúp em với em xin chân thành cảm ơn ạ
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: NCTien, phèo văn chí, Tealightdalat
Đầu trang

MinhThuy195
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Bố em bị xuất huyết não,đang nguy kịch mọi người xem lá số của em có ra bố em không ạ huhu

Mong được mọi người xem giúp em với ạ
Đầu trang

MinhThuy195
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Bố em bị xuất huyết não,đang nguy kịch mọi người xem lá số của em có ra bố em không ạ huhu

Mong được mọi người xem giúp em với ạ
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Cũng gặp hạn nguy hiểm đó em! Em up lá số của ông ấy lên thì mới coi rõ hơn
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Xuất huyết não nếu nằm bệnh viện tuyến trung ương thì sẽ tốt hơn. Vấn đề là bệnh này không được phép di chuyền. Bố Bạn nằm ở viện nào vậy. Năm 2016 mẹ mình bị suất huyết não , may mà lên bệnh viện 108 hà nội mà đã chữa được. Tuy đi lại khó khăn chút nhưng sức khỏe vẩn ổn. Nếu bố Bạn điều trị tốt được ra viện. Để hồi phục chức năng bạn có thể mua thuốc An cung trúc hoàn, sản phẩm của việt nam sản xuất. Mẹ mình dùng và thấy hiệu quả tôt trong 6 tháng.
Được cảm ơn bởi: NCTien, MinhThuy195, thejackichan, công chúa mùa thu, phèo văn chí, Tealightdalat
Đầu trang

Người Giao Chỉ
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Người Giao Chỉ »

MinhThuy195 đã viết: 05:03, 10/03/20 Xin mọi người xem giúl lá số của em với ạ,bố e đang nằm trong phòng chăm sóc đặc biệt,xuất huyết não ạ huhu,k biết xem lá số của em có xem được cho bố em k nữa,cầu trời rằng bố e sẽ qua khỏi đại nạn này 😥,xin mọi người giúp em với em xin chân thành cảm ơn ạ
Hình ảnh
Đầu trang

MinhThuy195
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Dokhoavan đã viết: 08:56, 10/03/20 Cũng gặp hạn nguy hiểm đó em! Em up lá số của ông ấy lên thì mới coi rõ hơn
Huhu cơ bản là bố em,k rõ giờ sinh nên khó trong việc lấy lá số ạ😥
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Sinh lão bệnh tử là chuyện quy luật ở đời
Ráng chạy chữa để tròn đạo hiếu
Cũng liệu tình huống xấu nhất
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, NCTien
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thuanduongbattu »

giờ đăng bài của chị là 5h03' , ở giữa giờ dần chuyển sang giờ mão nên không dám lấy làm giờ động tâm mà lập quẻ , nếu có ba đồng xu thì chị gieo thử mấy cô chú xem giúp cho
Đầu trang

NCTien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi NCTien »

phát hiện càng sớm đưa bệnh viện càng có cơ hội cứu, mà theo mình bố bạn cầm cự tới giờ này thì sẽ không sau đâu, chúc bố bạn sớm qua khỏi bệnh này và hồi phục khoẻ mạnh lại như bình thường.
mà sau đợt này bạn này cũng nên kiếm thầy giỏi xem lá số Tử Vi và Tứ Trụ cho bạn luôn.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”