Nhận xem cho trung niên trên 30 tuổi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Nhận xem cho trung niên trên 30 tuổi

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Tuổi trung niên phải tự mình chịu trách nhiệm về các quyết định của bản thân. Gánh nặng là rất lớn. Tuần này tại hạ nhận xem giúp cho anh chị em tuổi trung niên trên 30 tuổi để có thêm thông tin trước khi ra quyết định.
Quý vị cần hỏi về số mệnh xin vui lòng cung cấp thông tin cơ bản: học vấn, nghề nghiệp, hình dáng,..,
:-bd

Trân trọng
Đỗ Văn
Đầu trang

dongthai1991
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Nhận xem cho trung niên trên 30 tuổi

Gửi bài gửi bởi dongthai1991 »

Mong hữu duyên ạ
Học vấn: Tốt nghiệp đại học ngành quản trị kinh doanh
Hình dáng cao 1.7m, nặng 75kg mặt vuột trán cao mày đậm
Nghề nghiệp kinh doanh tự do
IMG]lasotuvi/2020/ZT8Q5BI2.jpg[/IMG]
Đầu trang

haantran96
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi haantran96 »

Chào chú Đỗ Văn ạ, mong được chú xem lá số cho anh trai và chị dâu của cháu.

Lá này là của anh cháu. Anh cháu học rất giỏi,từng đi du học và đang làm bất động sản ở Việt Nam. Cao tầm 1m75, người hơi mập, da ngăm. Tính tình thì anh cháu hơi nóng tính, nhưng được cái rất chịu khó và có chí, thương vợ nữa ạ :))
Hình ảnh

Còn lá này của chị dâu cháu. Chị ấy cũng từng đi du học và đang hiện làm văn phòng ở Việt Nam. Dáng người hơi nhỏ và gầy (tầm 1m57). Tính chị ấy nhìn bên ngoài hơi nghiêm (vì gia đình cũng gia giáo) nhưng rất hiền.
Hình ảnh

Anh chị cháu vừa mới làm đám hỏi năm ngoái, nhưng vì nhiều lý do nên vẫn chưa làm đám cưới được (kiểu đám cưới bị dời 2 lần, 1 lần vì anh chị chuyển nhà, 1 lần vì nhà chị ấy có chuyện).
Mong được chú xem về sức khỏe (vì hiện tại trong dịch corona) và sự nghiệp, hôn nhân của 2 người ạ. Cháu cảm ơn chú
Đầu trang

Meo_rom
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Meo_rom »

Chào anh, e cũng đã được a cho nhận xét ở những topic khác, nhưng e muốn hỏi về đại Hạn Thất Sát thiên không từ 33-42 của e có những thành công khó khăn gì, có những năm nào cần đặc biệt lưu ý để mọi việc tốt hơn.

Xin nói sơ về em: em gầy, cao (1m68), da trung bình,ko mụn , mũi cao mắt nhỏ, ánh mắt sáng được nhận xét là nhìn lanh lợi và thông minh
Làm về IT , đang ở nước ngoài. em có bằng thạc sĩ và muốn học lên tiến sĩ, e cũng ko biết em có thể làm nên sự nghiệp với nghề này không
Cuộc sống cũng nhiều suy nghĩ vì sự nghiệp chưa tới đâu. Tiền bạc ko túng thiếu nhưng ko dư dả. Xin cám ơn a
Hình ảnh
Đầu trang

miy.lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi miy.lee »

Em chào Anh ạ !!
Anh xem giúp cho em đại vận sắp tới làm kinh doanh riêng thì có đc ko ah ?
Hiện em đang làm sale bds 5 năm rồi công việc cũng khá ổn. Nhưng sau này lấy ck thì em tính sẽ chuyển đổi về kd vì có gia đình vào làm sale khó em lại sức khoẻ yếu sợ ko kham đc
Em vẫn chưa lập gia đình, cung Điền của em vô chính diệu thì sau có ổn ko anh ? :(

[media]Hình ảnh[/media]
Đầu trang

Yip Vy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Yip Vy »

Chào chú Đỗ Văn,
Mong hữu duyên được chú xem giúp.
Cháu cao 1m53, thân hình đầy đặn, mặt tròn, mắt nhỏ. Cháu tốt nghiệp ngành quản trị khách sạn nhà hàng, nhưng ko làm đúng ngành cháu học
Hiện cháu đã thất nghiệp 1 thời gian dài mãi ko xin được việc. Chú cho cháu hỏi công việc và tình cảm của cháu khi nào mới có thể ổn định. Nếu cháu học tập và làm việc ở nước ngoài thì có tốt hơn là ở Vn ko ạ?
Cháu xin cám ơn!

Hình ảnh
Đầu trang

Lệ Thu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lệ Thu »

Mong được hữu duyên ạ, mong bác xem giúp cháu công việc năm nay có thay đổi gì không ạHình ảnh
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

miy.lee đã viết: 22:00, 16/03/20 Em chào Anh ạ !!
Anh xem giúp cho em đại vận sắp tới làm kinh doanh riêng thì có đc ko ah ?
Hiện em đang làm sale bds 5 năm rồi công việc cũng khá ổn. Nhưng sau này lấy ck thì em tính sẽ chuyển đổi về kd vì có gia đình vào làm sale khó em lại sức khoẻ yếu sợ ko kham đc
Em vẫn chưa lập gia đình, cung Điền của em vô chính diệu thì sau có ổn ko anh ? :(

[media]Hình ảnh[/media]
Mệnh này làm kinh doanh khó em ạ. Nên tìm việc có tính phục vụ, hưởng lương, lấy ông chồng tốt rồi lo chăm gia đình là hơn
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Yip Vy đã viết: 22:14, 16/03/20 Chào chú Đỗ Văn,
Mong hữu duyên được chú xem giúp.
Cháu cao 1m53, thân hình đầy đặn, mặt tròn, mắt nhỏ. Cháu tốt nghiệp ngành quản trị khách sạn nhà hàng, nhưng ko làm đúng ngành cháu học
Hiện cháu đã thất nghiệp 1 thời gian dài mãi ko xin được việc. Chú cho cháu hỏi công việc và tình cảm của cháu khi nào mới có thể ổn định. Nếu cháu học tập và làm việc ở nước ngoài thì có tốt hơn là ở Vn ko ạ?
Cháu xin cám ơn!

Hình ảnh
Cháu chọn đúng nghề đó! Số có lợi khi làm ăn ở nuoc ngoài, chủ dc nâng đỡ, nhưng cũng lao tâm. Đến đại vận 35 mới khá
Sang năm hạn hỉ nhé!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Hainam.le87
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Hainam.le87 »

Chào Bác Dokhoavan,
Mong Bác hữu duyên xem giúp em.
Em cao 1m7, nặng 69kg. Hồi nhỏ cơ thể yếu, càng lớn càng phát tướng và cân đối. Hiện vẫn đang độc thân và đi làm xa gia đình. Việc học hành rất lận đận và gián đoạn. Giờ cũng có cái bằng Cao Đẳng thôi ah. Về công việc học đồ họa quảng cáo nhưng ra làm trái ngành và hiện tại đang làm Quản lý kho linh kiện thời vụ cho một Cty nước ngoài. Trong công việc đến đâu cũng gặp phải sự cạnh tranh, thị phi rất mệt mỏi. Công việc rất gian truân, không ổn định. Không vì lý do này cũng lý do kia mà thay đổi. Kéo theo tiền bạc cũng không có gì. Rất khổ ải.
Mong Bác xem giúp em vận hạn về công việc, tài chính năm 2020 và khi nào em mới ổn định được ah.
Thanks Bác!
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”