Luận giải những lá số có căn, dị biệt, không xem được,...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hanoi1986
Chính thức
Chính thức

Re: Luận giải những lá số có căn, dị biệt, không xem được,...

Gửi bài gửi bởi Hanoi1986 »

Hình ảnh

Xin hỏi lá số này có đi tu được ko ? :x :x >:D<
Đầu trang

Tô An
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tô An »

Hanoi1986 đã viết: 03:46, 14/05/20 Xin hoi lam the nao de up anh la so tren reply ?
Anh vô dịch vụ, tạo lá số, dưới lá số có cái link, copy rồi dán vào
Đầu trang

Hanoi1986
Chính thức
Chính thức

Tô An đã viết: 15:54, 14/05/20
Hanoi1986 đã viết: 03:46, 14/05/20 Xin hoi lam the nao de up anh la so tren reply ?
Anh vô dịch vụ, tạo lá số, dưới lá số có cái link, copy rồi dán vào
Xin cam on. Minh da lam va up len chu de roi do.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Phúc Vân Tử
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Phúc Vân Tử »

Viettran88 đã viết: 20:04, 19/04/20
Cháu mong bác xem giúp ạ
Xin lỗi vì trả lời bạn muộn nhé. Lá số của bạn mặc dù chưa thể hiện năng lực tâm linh lắm nhưng khá có duyên, có thể trong thời gian công tác sẽ dần dần tiếp cận và mở mang về lĩnh vực này. Tuy nhiên bạn nên đề phòng nhiều việc trong cuộc sống không được như ý. Đừng vì thế mà nản chí, suy nghĩ tiêu cực mà nên cố gắng giữ vững bản tâm, không đánh mất mình. Có như vậy mới giữ được sư trung dung, khi đến duyên mới dễ nhận ra được.
Đầu trang

Phúc Vân Tử
Chính thức
Chính thức

tuantrung đã viết: 20:47, 09/05/20
Dạ em xin phép úp lại ảnh ạ, lá số em mệnh VCD không biết luận giải sao cho đúng, em muốn biết về sự nghiệp cũng như gia đình sau này.
Mình không luận số trong topic này, chỉ đưa ra những điều lưu ý thôi.
Với lá số của này, khả năng giao du rộng sẽ dần gặp những người chỉ dẫn cho bạn, dần hình thành sự ham thích với thế giới huyền bí. Chúc bạn may mắn.
Đầu trang

Phúc Vân Tử
Chính thức
Chính thức

Lucevr đã viết: 23:52, 24/04/20
Bác xem lá của em có đặc biệt gì không? Chứ thấy xấu tốt đều hội tụ về Thân Mệnh cả.
Lá số này cũng có căn cơ, nhưng đường công danh khá thịnh, khó song hành cả hai. Nhiều khả năng đến tuổi trung niên công thành danh toại sẽ dần hướng đến sự tu học. Nếu bạn chịu giữ mối liên kết, chịu giữ tâm đức, thì sẽ đỡ bị bỡ ngỡ khi khởi đầu muộn.
Đầu trang

Phúc Vân Tử
Chính thức
Chính thức

t.marsu đã viết: 11:36, 11/05/20 Bác xem hộ lá số của chị họ e có hợp điều kiện ko?
Lúc mẹ chị này mang thai ốm nghén chỉ thích ăn đồ chay, ăn mặn là nôn. Cuộc đời lắm tai nạn nhưng may mắn kỳ lạ, luôn là người khác hứng đủ còn chị ấy chỉ hữu hiểm vô nguy.
Chị này càng lớn, giác quan thứ 6 càng mạnh, dễ dính tới mấy chuyện tâm linh. Hồi nhỏ ko, nhưng lớn lên bắt đầu nhìn thấy ma quỷ, điềm báo mộng về thiên tai hoặc tai nạn(chính xác). Gần đây nhất ko cần nằm mơ mà vẫn thấy đc tai nạn của bản thân, nhờ thế mà thoát hiểm với 2 vết trầy bé tẹo trong khi những người còn lại đều be bét máu.
Lớn lên đổi tính khá nhiều, đi theo chiều hướng tốt, theo em thấy thì hợp đi tu lắm vì tâm tĩnh. Cả nhà rất lo lắng, cảm thấy chị ấy rất dễ dứt áo đi tu, trai theo là né, có xu hướng ko kết hôn ko sinh con.
Theo kinh nghiệm của mình thì lá số này có khả năng sẽ đi tu. Mình muốn hỏi thêm một số thông tin hơi cá nhân nên sẽ nhắn riêng nhé.
Đầu trang

Phúc Vân Tử
Chính thức
Chính thức

Hanoi1986 đã viết: 04:28, 14/05/20
Lá số này thiếu một số "duyên" để tự số phận đẩy mình vào đường tu. Nếu đã muốn tu thì nên tự giác tạo duyên cho mình bạn ạ. Từng bước nhỏ dần dần theo thời gian sẽ tạo thành con đường lớn, vì không gì bằng "chân tự bước đi". Số mệnh có nhiều điều ứng, cũng nhiều điều do mình lựa chọn. Nhiều lúc sự ứng nghiệm số cũng không còn chính xác do sự quyết tâm, kiên định với lựa chọn của mình vượt lên cả bản mệnh đó bạn ạ.
Được cảm ơn bởi: Hanoi1986
Đầu trang

Hanoi1986
Chính thức
Chính thức

Phúc Vân Tử đã viết: 22:37, 15/05/20
Lá số này thiếu một số "duyên" để tự số phận đẩy mình vào đường tu. Nếu đã muốn tu thì nên tự giác tạo duyên cho mình bạn ạ. Từng bước nhỏ dần dần theo thời gian sẽ tạo thành con đường lớn, vì không gì bằng "chân tự bước đi". Số mệnh có nhiều điều ứng, cũng nhiều điều do mình lựa chọn. Nhiều lúc sự ứng nghiệm số cũng không còn chính xác do sự quyết tâm, kiên định với lựa chọn của mình vượt lên cả bản mệnh đó bạn ạ.
Minh muon hoi minh co kha nang tren con duong tu xuat gia ko ? Con minh thi co y dinh. Ko hieu co trien vong di tu dac dao dc ko ? Xin cam on
Đầu trang

Phúc Vân Tử
Chính thức
Chính thức

Hanoi1986 đã viết: 00:19, 16/05/20
Phúc Vân Tử đã viết: 22:37, 15/05/20
Minh muon hoi minh co kha nang tren con duong tu xuat gia ko ? Con minh thi co y dinh. Ko hieu co trien vong di tu dac dao dc ko ? Xin cam on
Câu này chỉ có Phật và chính bạn có thể trả lời thôi, mình thì không trả lời được.
Được cảm ơn bởi: Hanoi1986
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”