Luận giải những lá số có căn, dị biệt, không xem được,...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Phúc Vân Tử
Chính thức
Chính thức

Re: Luận giải những lá số có căn, dị biệt, không xem được,...

Gửi bài gửi bởi Phúc Vân Tử »

blackmask287 đã viết: 23:29, 01/05/20
Mong bác hữu duyên xem giúp ạ. Trước em có nhờ 1 bác trên diễn đàn xem hộ, bác cũng bảo có căn quả. Kiểu như kiếp trước là ng đi tu hay gì đấy nên kiếp này có giác quan thứ 6 cực tốt ạ. Em cảm giác cũng đúng. Có những giai đoạn em cảm nhận đc rõ việc sắp đến là việc tốt hay xấu. Nhưng như thời gian này lại không ạ
Cảm ơn bác ak
Lá số này có đúng giờ sinh không bạn? Tầm giờ Tý thường phải hỏi lại cho chính xác.
Đầu trang

Yohikn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Yohikn »

Mong hữu duyên ạ :)

Hình ảnh
Đầu trang

Lucevr
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lucevr »

Phúc Vân Tử đã viết: 22:08, 15/05/20
Lucevr đã viết: 23:52, 24/04/20
Bác xem lá của em có đặc biệt gì không? Chứ thấy xấu tốt đều hội tụ về Thân Mệnh cả.
Lá số này cũng có căn cơ, nhưng đường công danh khá thịnh, khó song hành cả hai. Nhiều khả năng đến tuổi trung niên công thành danh toại sẽ dần hướng đến sự tu học. Nếu bạn chịu giữ mối liên kết, chịu giữ tâm đức, thì sẽ đỡ bị bỡ ngỡ khi khởi đầu muộn.
Cảm ơn bác đã xem qua lá số.
Lúc trước em cũng định xuất gia rồi đó mà nhiều lý do cả chủ quan cả khách quan mà bây giờ em có suy nghĩ làm kinh tế. Còn to gan có suy nghĩ lấy thành công vật chất làm phương tiện, rồi độ được mình mới độ được người cơ. Hicc. Có vẻ tham vọng lớn quá ha.
Nhưng đó là chuyện của sau này, chứ giờ vẫn chưa thành công lại còn có tính hiền cục nữa. Xem ra phải cố gắng dài dài.🙂
Đầu trang

nhocvuive
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nhocvuive »

Lâu quá chưa lên, gặp mọi người trao đổi rôm rả nhớ ngày xưa quá!
Được cảm ơn bởi: ĐàLinh2809
Đầu trang

t.marsu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi t.marsu »

Phúc Vân Tử đã viết: 22:26, 15/05/20
t.marsu đã viết: 11:36, 11/05/20 Bác xem hộ lá số của chị họ e có hợp điều kiện ko?
Lúc mẹ chị này mang thai ốm nghén chỉ thích ăn đồ chay, ăn mặn là nôn. Cuộc đời lắm tai nạn nhưng may mắn kỳ lạ, luôn là người khác hứng đủ còn chị ấy chỉ hữu hiểm vô nguy.
Chị này càng lớn, giác quan thứ 6 càng mạnh, dễ dính tới mấy chuyện tâm linh. Hồi nhỏ ko, nhưng lớn lên bắt đầu nhìn thấy ma quỷ, điềm báo mộng về thiên tai hoặc tai nạn(chính xác). Gần đây nhất ko cần nằm mơ mà vẫn thấy đc tai nạn của bản thân, nhờ thế mà thoát hiểm với 2 vết trầy bé tẹo trong khi những người còn lại đều be bét máu.
Lớn lên đổi tính khá nhiều, đi theo chiều hướng tốt, theo em thấy thì hợp đi tu lắm vì tâm tĩnh. Cả nhà rất lo lắng, cảm thấy chị ấy rất dễ dứt áo đi tu, trai theo là né, có xu hướng ko kết hôn ko sinh con.
Theo kinh nghiệm của mình thì lá số này có khả năng sẽ đi tu. Mình muốn hỏi thêm một số thông tin hơi cá nhân nên sẽ nhắn riêng nhé.
Ok, nhưng mà e ko thấy inbox của a.
Đầu trang

Phúc Vân Tử
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Phúc Vân Tử »

t.marsu đã viết: 17:27, 17/05/20
t.marsu đã viết: 11:36, 11/05/20 Bác xem hộ lá số của chị họ e có hợp điều kiện ko?
Lúc mẹ chị này mang thai ốm nghén chỉ thích ăn đồ chay, ăn mặn là nôn. Cuộc đời lắm tai nạn nhưng may mắn kỳ lạ, luôn là người khác hứng đủ còn chị ấy chỉ hữu hiểm vô nguy.
Chị này càng lớn, giác quan thứ 6 càng mạnh, dễ dính tới mấy chuyện tâm linh. Hồi nhỏ ko, nhưng lớn lên bắt đầu nhìn thấy ma quỷ, điềm báo mộng về thiên tai hoặc tai nạn(chính xác). Gần đây nhất ko cần nằm mơ mà vẫn thấy đc tai nạn của bản thân, nhờ thế mà thoát hiểm với 2 vết trầy bé tẹo trong khi những người còn lại đều be bét máu.
Lớn lên đổi tính khá nhiều, đi theo chiều hướng tốt, theo em thấy thì hợp đi tu lắm vì tâm tĩnh. Cả nhà rất lo lắng, cảm thấy chị ấy rất dễ dứt áo đi tu, trai theo là né, có xu hướng ko kết hôn ko sinh con.
Theo kinh nghiệm của mình thì lá số này có khả năng sẽ đi tu. Mình muốn hỏi thêm một số thông tin hơi cá nhân nên sẽ nhắn riêng nhé.
Bạn tắt chức năng inbox rồi nên mình không gửi được.
Đầu trang

t.marsu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi t.marsu »

Phúc Vân Tử đã viết: 21:17, 17/05/20
t.marsu đã viết: 17:27, 17/05/20

Bạn tắt chức năng inbox rồi nên mình không gửi được.
Ah xin lỗi, e ko để ý lắm, e mở lại rồi ạ.
Đầu trang

ĐàLinh2809
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ĐàLinh2809 »

Phúc Vân Tử đã viết: 22:42, 17/03/20 Xin chào,
Mình có nghiên cứu một số món huyền học, xem chéo để kiểm chứng nhau. Cộng với kha khá trải nghiệm huyền bí làm giàu thêm kho tư liệu. Nhờ thế có thể xem được những lá số mà các thầy thường không xem chuẩn được. Mình đã kiểm chứng các trường hợp khá đặc biệt, cảm thấy may mắn vì phần nào giúp được những người như vậy. Vì vậy, mình tham gia vào đây với mong muốn đóng góp chút ít sức lực, khai lối cho những người chưa tìm được con đường đi phù hợp.
Những bạn nào có những trải nghiệm khác thường, có thể chia sẻ thêm ngoài phần thông tin để nghiệm lý.
Cháu rất mong bác luận cho ạ. Cháu có niềm tin vào tâm linh rất lớn nhưng không biết cháu có căn quả gì không ạ? Cảm ơn bác đã hữu duyên ạ.
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Ne0, Phanh phành phạch
Đầu trang

tuyetlan0203
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tuyetlan0203 »

Phúc Vân Tử đã viết: 22:42, 17/03/20 Xin chào,
Mình có nghiên cứu một số món huyền học, xem chéo để kiểm chứng nhau. Cộng với kha khá trải nghiệm huyền bí làm giàu thêm kho tư liệu. Nhờ thế có thể xem được những lá số mà các thầy thường không xem chuẩn được. Mình đã kiểm chứng các trường hợp khá đặc biệt, cảm thấy may mắn vì phần nào giúp được những người như vậy. Vì vậy, mình tham gia vào đây với mong muốn đóng góp chút ít sức lực, khai lối cho những người chưa tìm được con đường đi phù hợp.
Những bạn nào có những trải nghiệm khác thường, có thể chia sẻ thêm ngoài phần thông tin để nghiệm lý.
Bác xem giúp em với ạ.
Em đi xem các thầy cũng nói em có căn ạ. Có thể vì vậy mà em xem tử vi hay xem bói đều ít thầy nói chuẩn. Phán em lấy ck lâu r mà vẫn ế, công việc cũng chưa ổn định ạ.
Rất mong được bác xem giúp em ạ!
Em cảm ơn ạ!
Hình ảnh
Đầu trang

Narutokunkkk
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Narutokunkkk »

Hình ảnh
Nhờ các cao nhân chỉ đường giúp con, tình duyên của con thì ntn ạ, công việc ntn ạ, nên làm gì ạ??
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”