Luận giải những lá số có căn, dị biệt, không xem được,...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Phúc Vân Tử
Chính thức
Chính thức

Luận giải những lá số có căn, dị biệt, không xem được,...

Gửi bài gửi bởi Phúc Vân Tử »

Xin chào,
Mình có nghiên cứu một số món huyền học, xem chéo để kiểm chứng nhau. Cộng với kha khá trải nghiệm huyền bí làm giàu thêm kho tư liệu. Nhờ thế có thể xem được những lá số mà các thầy thường không xem chuẩn được. Mình đã kiểm chứng các trường hợp khá đặc biệt, cảm thấy may mắn vì phần nào giúp được những người như vậy. Vì vậy, mình tham gia vào đây với mong muốn đóng góp chút ít sức lực, khai lối cho những người chưa tìm được con đường đi phù hợp.
Những bạn nào có những trải nghiệm khác thường, có thể chia sẻ thêm ngoài phần thông tin để nghiệm lý.
Được cảm ơn bởi: haantran96, lobangtho91, Tô An, cangu_vuotdaiduong, hongngan023, Sesaman, nhondoan, anhnguyen1093, Menhvochinhdieuvn, Samson23, ĐàLinh2809, wannabeizty, duongbeo95, vn007, anhthu5993, Thatsatngo, Gió nhỏ, nhocvuive
Đầu trang

Lệ Thu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Luận giải những lá số có căn, dị biệt, không xem được,...

Gửi bài gửi bởi Lệ Thu »

Mong được hữu duyên ạ Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Thatsatngo, anhduan2010
Đầu trang

Hund9999
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hund9999 »

Phúc Vân Tử đã viết: 22:42, 17/03/20 Mình có nghiên cứu một số món huyền học, xem chéo để kiểm chứng nhau. .........
Kính nhờ bác xem giúp ạ e chính là trường hợp đó đây ạ

Hình ảnh
Đầu trang

nguynngochan
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi nguynngochan »

Em có tự tìm hiểu trên mạng, nhưng về phần mệnh thân đồng cung mà có triệt thì như thế nào ạ?
Vì em tìm kiếm, chỉ có nói về mệnh thân đồng cung thì tiền vận với hậu vận như nhau, còn thêm triệt thì có ý nghĩa gì không ạ?
Em xin cảm ơn trước, mong được chỉ giáo thêm :)

Hình ảnh
Đầu trang

Phúc Vân Tử
Chính thức
Chính thức

Lệ Thu đã viết: 22:46, 17/03/20 Mong được hữu duyên ạ
Chào bạn,
Theo như góc nhìn của mình thấy lá số của bạn có thể nổi lên một số điều như sau:
- Thường có những việc khó khăn tự nhiên giải quyết được, vào những lúc ít ngờ tới.
- Thường có cảm giác như mình quên điều gì đó hoặc như có điều gì đó không hợp lý nhưng không lý giải được và sau cũng quên dù chưa làm được gì.
- Thỉnh thoảng có cảm giác muốn rời bỏ mọi thứ, đi tìm tĩnh lặng một mình hoặc cầu đến nơi chốn làm an định tinh thần.

Nếu ba điều này đều đúng thì bạn đang được kỳ vọng của ông bà tổ tiên giúp giải quyết những vấn đề còn tồn đọng của các đời trước. Tạm thời dự đoán như vậy, có gì khúc mắc xin cứ tự nhiên.
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen, Lệ Thu, anhthu5993, tuonqvy39
Đầu trang

Phúc Vân Tử
Chính thức
Chính thức

Hund9999 đã viết: 22:59, 17/03/20
Phúc Vân Tử đã viết: 22:42, 17/03/20 Mình có nghiên cứu một số món huyền học, xem chéo để kiểm chứng nhau. .........
Kính nhờ bác xem giúp ạ e chính là trường hợp đó đây ạ
Lá số của bác này đúng là rất đặc biệt. Mình xin phép nghiên cứu thêm và trả lời bác sau nhé.
Được cảm ơn bởi: Hund9999
Đầu trang

Quan Nguyen
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi Quan Nguyen »

Lá số của mình coi cả đại vận thì nói chung chung tạm được nhưng coi cho từng năm và đặc biệt là coi về tài bạch khá khó .

Mình dẫn bạn đi coi thì ai cũng khen riêng mình thì khổ nỗi chả đúng tí nào .... :-O
Mong bạn cho vài lời

Hình ảnh

Xin cám ơn
Sửa lần cuối bởi Quan Nguyen vào lúc 10:24, 18/03/20 với 1 lần sửa.
Đầu trang

haantran96
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi haantran96 »

Mong được anh hữu duyên ạ. Em được bảo lá số em có căn và thân cư phúc. Em đi du học từ năm 18t, nhưng dù học hành cố gắng đến đâu thì xin việc vẫn bị từ chối. Cho em hỏi sự nghiệp năm nay và nhìn chung của em sao ạ (1 số người nói em đại hao năm nay)

Hình ảnh
Đầu trang

Bạch phượng
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Bạch phượng »

Mong bác cho con đôi lời ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

Phúc Vân Tử
Chính thức
Chính thức

nguynngochan đã viết: 23:03, 17/03/20 Em có tự tìm hiểu trên mạng, nhưng về phần mệnh thân đồng cung mà có triệt thì như thế nào ạ?
Vì em tìm kiếm, chỉ có nói về mệnh thân đồng cung thì tiền vận với hậu vận như nhau, còn thêm triệt thì có ý nghĩa gì không ạ?
Em xin cảm ơn trước, mong được chỉ giáo thêm :)
Xin lỗi bạn, lá số của bạn theo mình thấy không có những yếu tố dị biệt. Như bạn đi xem thày nào cũng sẽ phán được nhé :) Phúc đức nhà bạn rất tốt, mệnh cũng khá nên cuộc đời thuận lợi không có gì phải lo.
Cơ mà đã có duyên biết đến huyền học thì chả tội gì không tìm hiểu thêm bạn nhỉ :)
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”