Anh chị em nào đang trade Forex thì vào đây mình luận số cho nhé

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
DangKnight
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Anh chị em nào đang trade Forex thì vào đây mình luận số cho nhé

Gửi bài gửi bởi DangKnight »

Nhờ bác Tony xem hộ em 2 lá số với, em sinh vào giờ khe giữa giờ Tý và giờ Sửu đến giờ vẫn chưa rõ sinh giờ nào, em có trade cả Crypto cả Forex cả chứng khoán ạ :D

Hình ảnh

Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi tonypham12 »

DangKnight đã viết: 15:29, 29/04/20 Nhờ bác Tony xem hộ em 2 lá số với, em sinh vào giờ khe giữa giờ Tý và giờ Sửu đến giờ vẫn chưa rõ sinh giờ nào, em có trade cả Crypto cả Forex cả chứng khoán ạ :D

Hình ảnh

Hình ảnh
Nghe có mùi của Cự Cơ nhưng tìm cao nhân khác xác định giờ sinh nhé
Đầu trang

DangKnight
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi DangKnight »

[/quote]
Nghe có mùi của Cự Cơ nhưng tìm cao nhân khác xác định giờ sinh nhé
[/quote]

Vậy nhờ bác phán hộ em xem nếu là 1 trong 2 lá thì có phù hợp với trading ko ạ !^^
Đầu trang

Hund9999
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hund9999 »

tonypham12 đã viết: 14:07, 29/04/20
Hund9999 đã viết: 13:37, 29/04/20
LamManhCuong đã viết: 13:45, 27/04/20 Dưới 0.1 lot là nhỏ, trên 0.5 lot vàng có thể tính là to rồi. Lá của bạn bị cách cự đồng hóa kỵ nên tâm lý không ổn định.
Vậy mình đánh lệnh nhiều lệnh nhỏ, nhưng tổng có thể lớn hơn 1 lot thì có coi là đánh lớn ko bạn
Nhiều hay ít là ở cái Tâm của anh

Anh có 100tr anh bỏ ra 10tr tham gia thì là ít nhưng anh có 20tr mà bỏ vào 10tr thì là nhiều

Số lot thì tùy chiến lược của anh
từ hôm lên đây hỏi, về oánh đến giờ toàn thua, sắp cháy tài khoản lần 4 rồi he he. HÌnh như mình sao THái bạch năm nay chỉ mất tiền hay sao ý nhỉ
Được cảm ơn bởi: tonypham12
Đầu trang

LamManhCuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LamManhCuong »

Hund9999 đã viết: 13:37, 29/04/20
LamManhCuong đã viết: 13:45, 27/04/20 Dưới 0.1 lot là nhỏ, trên 0.5 lot vàng có thể tính là to rồi. Lá của bạn bị cách cự đồng hóa kỵ nên tâm lý không ổn định.
Vậy mình đánh lệnh nhiều lệnh nhỏ, nhưng tổng có thể lớn hơn 1 lot thì có coi là đánh lớn ko bạn
Vẫn là đánh nhỏ, trade forex k phụ thuộc vào vốn mà là ở kỹ năng và tâm lý. Có những tk chỉ 1k nhưng vẫn scalp được 0.5 - 1 lot cặp Eurusd. Tôi trade tk copy trên Mql5 từ 100u lên 2700u sau 6 tháng và nghỉ k cho thuê signal. Trade 2 cặp vàng và GBPJPY. Lệnh min từ tk 100u trade 0.1 lot.
Đầu trang

LamManhCuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LamManhCuong »

Không ai có thể duy trì tỷ suất lãi cao trong 1 tg dài, lệnh đánh càng nhiều lot áp lực càng tăng mặc dù vẫn 1 system. Nên lên đó giao lưu với các ae trader là chính và dừng khi k duy trì được đà tăng trưởng. Tk to đánh lệnh nhỏ thì áp lực sẽ nhẹ hơn. Có vốn lớn k có nghĩa là dám đánh lệnh to. Ăn thì to nhưng lỗ cũng nặng.
Được cảm ơn bởi: tonypham12
Đầu trang

tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

LamManhCuong đã viết: 15:53, 30/04/20 Không ai có thể duy trì tỷ suất lãi cao trong 1 tg dài, lệnh đánh càng nhiều lot áp lực càng tăng mặc dù vẫn 1 system. Nên lên đó giao lưu với các ae trader là chính và dừng khi k duy trì được đà tăng trưởng. Tk to đánh lệnh nhỏ thì áp lực sẽ nhẹ hơn. Có vốn lớn k có nghĩa là dám đánh lệnh to. Ăn thì to nhưng lỗ cũng nặng.
Tài khoản to thì đánh lãi 5-10% / tháng rồi lãi kép dần

Tài khoản nhỏ thì đánh to được nhưng ăn là phải rút

Đúng không anh ?
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

tonypham12 đã viết: 09:27, 22/03/20 Trade Forex là cái nghề rất nguy hiểm và rất khó. Một cao thủ Forex cần phải có IQ cao và AQ để lỳ đòn, cần EQ để kiểm soát cảm xúc

Trade cũng chia ra làm nhiều cách quản lý vốn.
Hình ảnh

Mình bắt đầu chơi forex từ 2019 đến nay vẫn đang chơi,...... Nhưng toàn thua lỗ, hiện tại số tiền thua lỗ đã lên tới 50 triệu....
Bạn xem giúp mình xem có gỡ lại đc không hay nên từ bỏ cái nghề phụ kiếm cơm forex.... Nghề chính của mình thì thôi không nói tới vì có 1triệu /1tháng...nghèo rớt mồng tơi....... Nợ nần chồng chất.... 😂😂😂😂
Hy vọng hữu duyên cùng bạn!!!! Nhà đầu tư thất bại toàn tập.... 🔥🔥🔥🔥
Đầu trang

tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Kbakdm đã viết: 17:22, 30/04/20
tonypham12 đã viết: 09:27, 22/03/20 Trade Forex là cái nghề rất nguy hiểm và rất khó. Một cao thủ Forex cần phải có IQ cao và AQ để lỳ đòn, cần EQ để kiểm soát cảm xúc

Hình ảnh

Mình bắt đầu chơi forex từ 2019 đến nay vẫn đang chơi,...... Nhưng toàn thua lỗ, hiện tại số tiền thua lỗ đã lên tới 50 triệu....
Bạn xem giúp mình xem có gỡ lại đc không hay nên từ bỏ cái nghề phụ kiếm cơm forex.... Nghề chính của mình thì thôi không nói tới vì có 1triệu /1tháng...nghèo rớt mồng tơi....... Nợ nần chồng chất.... 😂😂😂😂
Lương 1 triệu / tháng thì chắc là CEO rồi. Bác cứ đóng tiền học phí cho thi trường, đến khi tìm được system là ngày nào điện thoại của vợ cũng tíng ton
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

tonypham12 đã viết: 17:26, 30/04/20
Kbakdm đã viết: 17:22, 30/04/20

Hình ảnh

Lương 1 triệu / tháng thì chắc là CEO rồi. Bác cứ đóng tiền học phí cho thi trường, đến khi tìm được system là ngày nào điện thoại của vợ cũng tíng ton
B thấy ls của mình ntn???
Hy vọng b cho ý kiến để chỉ giáo, học hỏi???
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”