Anh chị em nào đang trade Forex thì vào đây mình luận số cho nhé

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Anh chị em nào đang trade Forex thì vào đây mình luận số cho nhé

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

LamManhCuong đã viết: 11:03, 29/04/20 Nếu ace muốn hợp tác với 1 team forex chuyên nghiệp thì pm. Tỷ lệ thành công trong thị trường này chỉ là 5%. Tôi đã từng cho thuê tín hiệu copy lệnh trên Mql5. Nhiều trader trên đó đánh ổn định 1 thời gian dài sau vẫn sml do k chịu nổi áp lực. Tự trade đơn lẻ rất khó kiếm ổn định nhé, mỗi cặp tiền có 1 kiểu chạy riêng , muốn lướt sóng thì ngoài phân tích kỹ thuật cần kết hợp cả kinh nghiệm và độ nhạy để căn biên độ nữa.
Cho mình xin link team được không??? Vào học hỏi tý cho vui......thua lỗ nhiều thành ra cũng chán, muốn tìm 1 team nào đó chuẩn 99% để học hỏi kinh nghiệm, cũng như cố gắng kiếm tý cơm cháo từ nghề này.... Đơn giản chỉ cần mỗi ngày kiếm 5$ là đủ sống 😂
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: tonypham12
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi tonypham12 »

Mình thích câu nói của Jack trong Titanic : " cuộc đời tôi thú vị vì nó không thể đoán trước. Mới hôm qua tôi còn đang ngủ dưới gầm cầu, hôm nay tôi đã thắng canh bạc và có đủ tiền mua vé tàu để ngồi ăn với các vị "

Mình cũng quan điểm cuộc đời là những canh bạc, mỗi quyết định đều mang tính may rủi, chúng ta chỉ có thể hiểu luật chơi và là người chơi tốt nhất. Nếu thắng hãy tạ ơn chúa
Được cảm ơn bởi: tonypham12, Cô rô na
Đầu trang

LamManhCuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LamManhCuong »

K tải được ảnh để tôi cho xem 1 tk real đang trade vàng 35 ngày từ 1k2 lên 1k8 usd mà chỉ đánh kl từ 0.01 đến 0.03. Ai cần tham khảo system nhắn tin tôi sẽ add zalo.
Đầu trang

LamManhCuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kbakdm đã viết: 17:59, 30/04/20
LamManhCuong đã viết: 11:03, 29/04/20 Nếu ace muốn hợp tác với 1 team forex chuyên nghiệp thì pm. Tỷ lệ thành công trong thị trường này chỉ là 5%. Tôi đã từng cho thuê tín hiệu copy lệnh trên Mql5. Nhiều trader trên đó đánh ổn định 1 thời gian dài sau vẫn sml do k chịu nổi áp lực. Tự trade đơn lẻ rất khó kiếm ổn định nhé, mỗi cặp tiền có 1 kiểu chạy riêng , muốn lướt sóng thì ngoài phân tích kỹ thuật cần kết hợp cả kinh nghiệm và độ nhạy để căn biên độ nữa.
Cho mình xin link team được không??? Vào học hỏi tý cho vui......thua lỗ nhiều thành ra cũng chán, muốn tìm 1 team nào đó chuẩn 99% để học hỏi kinh nghiệm, cũng như cố gắng kiếm tý cơm cháo từ nghề này....
Nếu k phải demo thì đánh kiểu này tk to cỡ nào cũng bay. K quản lý vốn + k có system. Nt mình sẽ add zalo tư vấn.
Đầu trang

LamManhCuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hund9999 đã viết: 21:58, 29/04/20
tonypham12 đã viết: 14:07, 29/04/20
Hund9999 đã viết: 13:37, 29/04/20
Vậy mình đánh lệnh nhiều lệnh nhỏ, nhưng tổng có thể lớn hơn 1 lot thì có coi là đánh lớn ko bạn
Nhiều hay ít là ở cái Tâm của anh

Anh có 100tr anh bỏ ra 10tr tham gia thì là ít nhưng anh có 20tr mà bỏ vào 10tr thì là nhiều

Số lot thì tùy chiến lược của anh
từ hôm lên đây hỏi, về oánh đến giờ toàn thua, sắp cháy tài khoản lần 4 rồi he he. HÌnh như mình sao THái bạch năm nay chỉ mất tiền hay sao ý nhỉ
Forex xác suất may mắn k đáng kể. System tôi xác suất 90% thắng kể cả swing và scalp. Sắp tới tôi sẽ livestream để ae theo dõi.
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

LamManhCuong đã viết: 00:58, 02/05/20
Hund9999 đã viết: 21:58, 29/04/20
tonypham12 đã viết: 14:07, 29/04/20

Nhiều hay ít là ở cái Tâm của anh

Anh có 100tr anh bỏ ra 10tr tham gia thì là ít nhưng anh có 20tr mà bỏ vào 10tr thì là nhiều

Số lot thì tùy chiến lược của anh
từ hôm lên đây hỏi, về oánh đến giờ toàn thua, sắp cháy tài khoản lần 4 rồi he he. HÌnh như mình sao THái bạch năm nay chỉ mất tiền hay sao ý nhỉ
Forex xác suất may mắn k đáng kể. System tôi xác suất 90% thắng kể cả swing và scalp. Sắp tới tôi sẽ livestream để ae theo dõi.
Hi!!!
B cho mình hỏi xíu, không phải 😁
Mình có gửi tin nhắn cho bạn sđt zalo, nhưng không thấy động tĩnh gì 😁. Không biết b có quên không nhỉ. Có gì mạo phạm bỏ qua nhé!
Đầu trang

LamManhCuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mình nhắn qua zalo rồi nhé. Sorry hôm qua mình có chút vc bận.
Đầu trang

LamManhCuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

tonypham12 đã viết: 16:03, 29/04/20
DangKnight đã viết: 15:29, 29/04/20 Nhờ bác Tony xem hộ em 2 lá số với, em sinh vào giờ khe giữa giờ Tý và giờ Sửu đến giờ vẫn chưa rõ sinh giờ nào, em có trade cả Crypto cả Forex cả chứng khoán ạ :D

Hình ảnh

Hình ảnh
Nghe có mùi của Cự Cơ nhưng tìm cao nhân khác xác định giờ sinh nhé
Tôi thiên về giờ sửu, nhưng cần thêm thông tin để xác định.
Đầu trang

LamManhCuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mệnh giờ sửu có máu cờ bạc, công việc k ổn định. Còn lá đồng âm cư tý thiên về làm công ăn lương, công việc và tiền bạc kiếm ổn định k thất thường như chơi bitcoin hay forex.
Đầu trang

LamManhCuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

System của tôi tự tìm và đã test trong tg dài. Tôi chưa đọc 1 quyển sách về forex nào cũng k có duyên được ai dạy bí kíp. Tâm lý mới là điểm yếu nhất trong thị trường này. Game tâm lý.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”