Nữ Mệnh Không - Thân Kiếp lấy chồng có khá hơn không ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Demonstrate
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nữ Mệnh Không - Thân Kiếp lấy chồng có khá hơn không ạ?

Gửi bài gửi bởi Demonstrate »

Giới thiệu sơ qua là người nhỏ nhắn, da trắng không xinh nhưng dễ nhìn. Chuyện học hành thì xuông sẻ, gia đình thì Cha Mẹ học thức, Anh Chị đều giỏi khá giả cả mình thì công việc áp lực nói chung là làm nhiều hơn người thường ạ đến nổi chuyện tình cảm bỏ xó luôn, hay đau vặt nhưng không nặng lắm.
:( MÌnh có tìm hiểu sơ qua tử vi nhìn lá số mình Mệnh Không Thân Kiếp thì xác định là hậu vận dễ toang lắm đã vậy Phu có Tuần nữa, không biết mình lấy Chồng thì có đỡ không và có phải CUng Phu mà hội tứ linh (nghe nói người tốt) thì Lá số chồng cũng có tứ linh không ạ? :-? Để sau quen anh nào post lên hỏi. Cảm ơn mọi người trước nhé. :-bd
Hình ảnh
Đầu trang

NCTien
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Nữ Mệnh Không - Thân Kiếp lấy chồng có khá hơn không ạ?

Gửi bài gửi bởi NCTien »

chủ lá số này nên có niềm tin vào tôn giáo hướng thiện, kiếm sách nào hay dạy tri thức và học ngoại ngữ nhất anh văn cho tốt để mở mang tầm nhìn ra xa hơn.
kiếm đam mê thú vui nào lành mạnh mà thư giãn như thể thao thể dục, đàn ca hội hoạ mà chơi.
Được cảm ơn bởi: Demonstrate
Đầu trang

Demonstrate
Mới gia nhập
Mới gia nhập

NCTien đã viết: 03:33, 26/03/20 chủ lá số này nên có niềm tin vào tôn giáo hướng thiện, kiếm sách nào hay dạy tri thức và học ngoại ngữ nhất anh văn cho tốt để mở mang tầm nhìn ra xa hơn.
kiếm đam mê thú vui nào lành mạnh mà thư giãn như thể thao thể dục, đàn ca hội hoạ mà chơi.
Hậu Vận xấu đúng không ạ :( em tính bướng lắm. Đúng là không thích đọc mấy sách kiểu triết hay tôn giáo ạ.
Đầu trang

littlelove1993
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi littlelove1993 »

Cung phu tứ linh hội chiếu thôi , chồng bt , cung phu có đủ bộ tứ linh tại sửu mùi thì mới lấy ck giàu có
Được cảm ơn bởi: Demonstrate
Đầu trang

Demonstrate
Mới gia nhập
Mới gia nhập

littlelove1993 đã viết: 12:49, 26/03/20 Cung phu tứ linh hội chiếu thôi , chồng bt , cung phu có đủ bộ tứ linh tại sửu mùi thì mới lấy ck giàu có
Em chỉ mong người tốt tính thôi chưa Giàu có thì có cũng được không cũng không sao ạ. :(
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”