Góc giao lưu học hỏi. Xin nghiệm lý một vài lá số hạn năm 2019.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
David7
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Góc giao lưu học hỏi. Xin nghiệm lý một vài lá số hạn năm 2019.

Gửi bài gửi bởi David7 »

vnfaker98 đã viết: 17:18, 28/03/20
David7 đã viết: 00:20, 28/03/20
Đúng ra lá số này là khá xấu do đồng hóa kỵ kình hãm nhưng di âm đắc khoa nhừn người mệnh ôm kỵ thường hay ôm hận trong lòng hay tâm tư khó nói.

Xin hỏi cha mẹ bạn thế nào? Nhất lsf bố bạn? Có giai đoạn nào bố mẹ mâu thuẫn nặng do bố có ng khác ko?
Bố mẹ em từ khi cưới nhau chưa 1 lần to tiếng với nhau, có tranh luận thì bố e đều nhường mẹ , bố em thì là quan chức.
Nhưng e cũng rất mong bác thông cảm , mẹ em cứ bảo e sinh giờ tí ( khoảng 23h5 nhưng tướng mạo , tính cách e lại ko giống ( e cao 1m83 70 kg , da trắng , mặt vuông , mũi lại cao, tính em lại ko đồng bóng , e lại ko đam mê nghiện ngập, cờ bạc ... gì cả , nhân viên thì lại rất quý mình)
Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi David7 vào lúc 18:25, 28/03/20 với 1 lần sửa.
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

tinhde đã viết: 17:35, 28/03/20
vnfaker98 đã viết: 17:12, 28/03/20
tinhde đã viết: 15:16, 28/03/20

Nhờ anh Vnfaker98 nghiệm lá số của em năm 2019 với ạ. Ls của em đã được kiểm chứng giờ sinh. Em sẽ phản hồi chi tiết và chân thực nhất. Em cảm ơn ạ!

Hình ảnh
Theo anh thấy năm ngoái em dễ có hạn liên quan đến đất cát.có thể là tranh chấp
.năm 2019 cũng dễ kiếm đc tiền khá nhiều tiền.
Anh nói đúng cả hai hạn đó ạ. Em xin phản hồi cụ thể về 2 điều trên, đúng là năm ngoái em kiếm tiền được nhiều hơn các năm trước. Về đất cát có xảy ra hạn ạ, nhưng không phải tranh chấp, mà là em được mẹ cho đất ở quê, mẹ em làm lại sổ đỏ và cho em đứng tên luôn. Dù hiện tại em sống và làm việc xa nhà.

Em biết là topic chỉ xem hạn năm ngoái nhưng e có thể mạn phép hỏi thêm anh về tình trạng hôn nhân của em được k ạ? Liệu ls của em thì có kết hôn được không ạ? Hiện tại em độc thân cũng được 4-5 năm rồi ạ. Em cảm ơn anh nhiều.
Tất nhiên là em lấy chồng chứ nhưng mệnh ko thân kiếp mệnh đà hồng thiên địa không thì yếu tố tâm linh mạnh lắm.

Phu cự môn tý ngọ đắc lộc nhưng ngộ hao thì chồng cũng là người tài giỏi nhưng tiêu xài lớn.

Phu lại được đào hoa chiếu ngộ hỏa tinh hãm thì đa phần các mối tình đi qua đều để lại quá nhiều luyến tiếc. Năm nay hạn đến cung phu sẽ có nhiều cơ hội về tình duyên, em sẽ cưới theo kiểu mỳ ăn liền tức là quen nhau nhanh rồi cưới luôn đó.
Được cảm ơn bởi: tinhde, phèo văn chí
Đầu trang

honda_toan1985
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi honda_toan1985 »

Tô An đã viết: 23:05, 27/03/20
vnfaker98 đã viết: 22:56, 27/03/20 Mình muốn nghiệm lý hạn trên một vài lá số năm 2019. Rất mong những bạn nào có lá số chínhin chia sẻ.
Không đoán hạn để tìm lá số cho nhưngz ai chưa rõ giờ sinh.

Thân.
Mời anh nghiệm năm ngoái của em. Giờchính xác ạ

[IMG]lasotuvMG]
Bạn hay đi xa, dẽ kiếm tiền
Bạn làm điều ác hay bị quả báo ngay
Hay đàn đúm bạn bè
Tình duyên trắc trở
Đầu trang

tinhde
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tinhde »

vnfaker98 đã viết: 18:20, 28/03/20
tinhde đã viết: 17:35, 28/03/20
vnfaker98 đã viết: 17:12, 28/03/20

Theo anh thấy năm ngoái em dễ có hạn liên quan đến đất cát.có thể là tranh chấp
.năm 2019 cũng dễ kiếm đc tiền khá nhiều tiền.
Anh nói đúng cả hai hạn đó ạ. Em xin phản hồi cụ thể về 2 điều trên, đúng là năm ngoái em kiếm tiền được nhiều hơn các năm trước. Về đất cát có xảy ra hạn ạ, nhưng không phải tranh chấp, mà là em được mẹ cho đất ở quê, mẹ em làm lại sổ đỏ và cho em đứng tên luôn. Dù hiện tại em sống và làm việc xa nhà.

Em biết là topic chỉ xem hạn năm ngoái nhưng e có thể mạn phép hỏi thêm anh về tình trạng hôn nhân của em được k ạ? Liệu ls của em thì có kết hôn được không ạ? Hiện tại em độc thân cũng được 4-5 năm rồi ạ. Em cảm ơn anh nhiều.
Tất nhiên là em lấy chồng chứ nhưng mệnh ko thân kiếp mệnh đà hồng thiên địa không thì yếu tố tâm linh mạnh lắm.

Phu cự môn tý ngọ đắc lộc nhưng ngộ hao thì chồng cũng là người tài giỏi nhưng tiêu xài lớn.

Phu lại được đào hoa chiếu ngộ hỏa tinh hãm thì đa phần các mối tình đi qua đều để lại quá nhiều luyến tiếc. Năm nay hạn đến cung phu sẽ có nhiều cơ hội về tình duyên, em sẽ cưới theo kiểu mỳ ăn liền tức là quen nhau nhanh rồi cưới luôn đó.
Dạ, về yếu tố tâm linh thì em thấy bộ hồng không cô quả ảnh hưởng nhiều nhất đến em đó là em thích Phật pháp (em tin sâu nhân quả nên có đọc kinh, trì chú, thích đi chùa), chứ từ bé thì em chưa nhìn thấy ma bao giờ, cũng k phải có căn đồng số lính.

Sau khi chia tay mối tình đầu (thời sinh viên) tới giờ thì hầu như em k chính thức quen ai, dù cũng được nhiều người tìm hiểu ạ. Thêm vào đó là có người xem tứ trụ thì bảo em là khó lấy ck, thậm chí là k lấy chồng nên em cũng hoang mang. Năm nay thì đầu năm (tháng 2 âm ạ) em cũng có tìm hiểu 1 người (qua giới thiệu) nhưng sau đó thấy k hợp tư tưởng, tính cách nên em chủ động dừng ạ.

Em chỉ sợ là số cô quả thì khó kết hôn trong khi tuổi ngày một lớn, gia đình thì gây áp lực lắm ạ. Từ giờ đến cuối năm theo ls của em thì có tín hiệu tình duyên khởi sắc vào tháng nữa ko ạ? Em rất cảm ơn anh ạ.
Được cảm ơn bởi: phèo văn chí
Đầu trang

Nhung Hua
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nhung Hua »

Giờ sinh chính xác ạ, mong anh nghiệm lý lá số cùa e
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Nghiemdinhdong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nghiemdinhdong »

honda_toan1985 đã viết: 18:25, 28/03/20
Tô An đã viết: 23:05, 27/03/20
vnfaker98 đã viết: 22:56, 27/03/20 Mình muốn nghiệm lý hạn trên một vài lá số năm 2019. Rất mong những bạn nào có lá số chínhin chia sẻ.
Không đoán hạn để tìm lá số cho nhưngz ai chưa rõ giờ sinh.

Thân.
Mời anh nghiệm năm ngoái của em. Giờchính xác ạ

Hình ảnh
Hay đàn đúm bạn bè
Tình duyên trắc trở
Bác luận giúp e với
Hình ảnh
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thuanduongbattu »

Tô An đã viết: 03:27, 28/03/20
thuanduongbattu đã viết: 23:54, 27/03/20
năm trước anh thích bé gái nào phải không , iu , tán tỉnh mặn nồng , một năm đầy tình iu mơ mộng =)) ?
có nhức đầu , suy nghĩ nhiều , nằm mơ ? có đi lại , hoặc tới vùng sông nước không ?
có được phụ nữ giúp đỡ , may mắn , có cảm giác trước được chuyện gì đó ?
họ hàng có cãi cự gì không ? xíu xiu thôi chẳng hạn
tình cảm nhiều nên chểnh mảng việc học tí ? , hay đọc tin , lướt mạng ảo nhiều ?
có gặp tai nạn xíu xiu gì không , được phò trợ ?
năm trước có vẻ được người khác cho nhiều ? tiền chẳng hạn
Cảm ơn bạn đã luận. Mình xác nhận nhé :D
- Đúng là năm trước có, mà không mặn nồng mơ mộng gì :) Đúng là có chểnh mảng việc học vì vấn đề này, mà không phải chỉ trong năm trước :(
- Mình thuộc dạng suy nghĩ nhiều, nên dễ nhức đầu. Mình có đi chơi biển (mình ít khi ra khỏi tp)
- Mình được có được phụ nữ giúp đỡ nhiều mặt, cũng gặp may và trực giác tốt :D
- Họ hàng có cãi cự lớn
- Đọc tin tức hay mạng ảo thì mình nghĩ đa số giới trẻ bây giờ rồi :))
- Cuối năm bị bệnh hành, cũng dc giúp
- Đúng là có được nhận này nọ :x
Cảm ơn bạn nhé. Bạn cần mình xác nhận gì nữa không, mong bạn tiếp tục luận giải lá số của mình
Anhh thức gì ghê vậy , ngủ sớm
Năm nay cẩn thận hô hấp và đi lại
Đầu trang

Tô An
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tô An »

thuanduongbattu đã viết: 19:09, 28/03/20
Anhh thức gì ghê vậy , ngủ sớm
Năm nay cẩn thận hô hấp và đi lại
Mình thức quen rồi ý mà :D
Minh có bị bệnh đường hô hấp thật, cũng dễ cảm vặt nữa :(
Cảm ơn bạn nhé
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

David7 đã viết: 18:17, 28/03/20
Em nói cũng có lý nhưng tiếc là đây anh ko muốn xác định giờ sinh cho ai đó. Nếu em muốn lập topic sau đó nêu rõ hạn như lấy vợ sinh con năm nào? Hạn rõ nét năm nào và là hạn gì để anh xem giúp cho.
Được cảm ơn bởi: David7
Đầu trang

Tô An
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tô An »

honda_toan1985 đã viết: 18:25, 28/03/20
Hay đàn đúm bạn bè
Tình duyên trắc trở

Em thì không dám làm điều ác rồi, lâu lâu khẩu nghiệp xíu thôi :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”