Muốn giúp đỡ luận giải các lá số tính tình dễ thương, đáng quý. Và Giao lưu_Học hỏi_Chém gió với những người bạn tốt

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Fabigo89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Muốn giúp đỡ luận giải các lá số tính tình dễ thương, đáng quý. Và Giao lưu_Học hỏi_Chém gió với những người bạn tốt

Gửi bài gửi bởi Fabigo89 »

1. Xin chào Bạn cùng toàn thể mn mình là Cường mới tham gia diễn đàn không lâu rất mong được sự giúp đỡ từ Quý bạn.

2 . Lá số giờ Thìn
Hình ảnh
Lá số giờ Mão

Hình ảnh

3.
- Kính nhờ chủ bài cùng toàn thể mọi người kiểm
giờ sinh giúp đương số

- Sinh ngày : 18/10/1989 Dương lịch khoảng từ 6h30-7h30 sáng , giới tính :Nam

- Học Vấn : Đại học xây dựng chuyên ngành : kỹ sư cầu đường , công việc đang làm gỗ sản xuất đồ bán nội địa và xuất khẩu trung quốc

- Quá trình học tập : cấp 1 cấp 2 học dốt , nên cấp 3 có nhận thức nên học khá và cũng đứng tôp của lớp ,học giỏi các môn Toán Lý Hoá , môn văn sử địa học ko giỏi.

- Nhà có 3 anh chị em : anh trai lớn sn 84, chị gái sn 87, đương số là út , tính cách 3 anh ko hợp ít nói chuyện , mẹ nói có bị mất đốt ( dưới mình)

- Năm 2007 tháng 9 âm lịch ông nội mất , năm 2019 tháng 7 âm lịch Bà bác gái ruột không đi lấy chồng mất ( chị gái ruột ông nội) , năm 2014 tháng 2 âm lịch Anh trai lấy vợ và cuối nĂm sinh con luôn , năm 2019 Mẹ mổ cắt túi Mật tháng 6 âm lịch, Bố Thay khớp Háng chân tháng 9 âm lịch

- Hôn nhân : Vẫn độc thân ,

- Năm 2012 : có chuyến đi xa nhất cho đến thời điểm hiện tại là đi vào Hà Tĩnh ,đi công việc ( chưa từng đi du lịch lần nào)

- Khi xác định được giờ sinh , đương số muốn hỏi về hôn nhân năm nay có sáng không và công việc vài năm tới có gì mới hay có điểm sáng nào ko ?

Trên đây là những thông tin về đương số , hy vọng được bạn giúp đỡ .

Trân trọng!
Được cảm ơn bởi: 12010277, Người Giao Chỉ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tranminhngoctk28
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Muốn giúp đỡ luận giải các lá số tính tình dễ thương, đáng quý. Và Giao lưu_Học hỏi_Chém gió với những người bạn tốt

Gửi bài gửi bởi tranminhngoctk28 »

Dạ, cháu chào các bác ạ ! Cháu là thành viên mới của diễn đàn, tham gia diễn đàn lý số một thời gian, cháu rất vui khi được học hỏi thêm nhiều điều từ các tiền bối đi trước ạ ! Đặc biệt cháu để ý phong trào thơ văn nhạc họa của diễn đàn mình rất phong phú, cháu rất ngưỡng mộ nhiều bậc tiền bối ở đây ạ.
Hì trước khi vào đề cháu xin gửi tặng các bác bài thơ mà cháu thích nhất trong tác phẩm Tam Quốc ạ :
"Trường Giang cuồn cuộn chảy về Đông
Bạc đầu ngọn sóng cuốn anh hùng
Thịnh suy, thành bại theo dòng nước
Sừng sững cơ đồ bỗng tay không
Núi xanh nguyên vẹn cũ
Bao độ ánh chiều hồng
Bạn ngư tiều dãi dầu trên bãi
Vốn đã quen gió mát trăng trong
Một vò rượu nếp vui gặp gỡ
Chuyện đời tan trong chén rượu nồng"
.....
Và bây giờ, cháu xin phép vào đề luôn ạ. :D
Cháu xin được phép nói về bản thân ạ :
+ Cháu giới tính Nữ. Sinh 10 giờ 20 phút sáng ngày 22/11/2002 Dương Lịch ạ.
+ Cháu năm nay học lớp 12 , lớp cháu thiên về môn tự nhiên ạ.
+ Từ cấp 1 đến cấp 3 cháu có đứng trong top 5 của lớp , lớp cháu là lớp tự nhiên và cháu trội về những môn như toán, văn , sinh hơn một chút xíu ạ.
+ Nhà cháu có hai anh em. Cháu là con gái thứ 2. Giữa cháu và anh hiện tại thì mẹ cháu có lỡ mất một lần con trai . Cháu khá hợp với anh cháu ạ.
+ Dạ nhà cháu không có tang gần, ông bà cháu vẫn khỏe ạ.
+ Cháu chưa kết hôn, chưa có con, và cũng chưa đi xa khỏi tỉnh lần nào ạ.
Cháu xin phép được hỏi hai câu ạ :
+ Đường công danh của cháu có rộng mở không ạ, liệu có ngày nào đó cháu được "Dang đôi cánh lớn khuếch trương cơ đồ" không ạ :(
+ Đường tình duyên của cháu, sau này cháu có dễ bị người ta lừa không ạ
Cháu xin cảm ơn các bác ạ ! =)) Hì Hì
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, Người Giao Chỉ
Đầu trang

12010277
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 12010277 »

tranminhngoctk28 đã viết: 01:32, 28/03/20
Em gái này nói chuyện dễ thương mà lá số lại là Vũ Phủ mệnh là sao hả trời? :-O
Được cảm ơn bởi: ThánhPhán, tranminhngoctk28
Đầu trang

Nhung Hua
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nhung Hua »

" Chào các cháu đã quay trở lại kênh Bà Tân Vê lốc, cuộc đời bà 60 nồi bánh chưng rồi mà chưa thấy cái diễn đàn nào đẹp và hay như diễn đàn này".
Em xin chào cả nhà ạ. Tình hình như trên em thấy thời nay kiếm tiền từ You túp dễ quá, 1 tháng kiếm vài tỷ hic Mùa dịch vẫn kiếm ào ào. Em cảm thấy sốt sắng không biết thời vận của mình khi nào mới tới, có tới 60 nồi bánh trưng như bà tân vlog không. Và e muốn biết sở trường cũng như ngành nghề thích hợp với bản thân nhất ạ.

+Giới tính Nữ, sinh ngày 28/12/1994 vào 20 giờ 00 phút Dương Lịch.
+ Bằng Đh sư phạm Lịch sử, sau khi ra trường, năm
Cuối 2017 xuống Hn đi làm Sale BDS luôn ạ. Em chưa từng nghĩ sẽ đi làm GV vì máu làm giàu sôi sục trong e. Làm sale tới năm 2019 thì em nghỉ vì thị trường bão hòa dòng sản phẩm em đang bán là Condotel. Nên em chuyển sang dòng Đất nền CDT, sau 3 tháng làm thì e nhận ra làm Sale BDS phải nói khéo hay phải lấp liếm những sai sót về pháp lý của CDT. Tính cách em thì thẳng thắn, luôn muốn khách hàng có lãi nên em cảm thấy không hợp. Hiện tại em đang chờ học Nghiệp vụ bên Học Viện Ngân Hàng để tháng 6 và tháng 8 tới xin việc trong Techcombank (em có bạn làm trong đó ).
+ Cấp 1 và 2 em Học Bình thường, tới năm lớp 10,11,12 vì em muốn Thi HV An ninh nên học ngày đêm để xét tuyển thì Học lực em lên Khá, trong lớp đó Hs Khá giỏi chỉ 5/35 người thôi ạ. Các môn học khá có Địa lý và Toán. Riêng Ngữ Văn e dốt lắm hị.
+ Nhà có 2 chị em và em là cả, em có hỏi còn ai nữa k thì mẹ e có vẻ lảng tránh chứ không bác bỏ. Hồi nhỏ hay oánh nhau, giờ đi xa có đỡ hơn nhưng vẫn chỉ ở mức bình thường.
+ Năm 2010 thì ông nội e Mất, ông sống cùng bác cả, bố e là út. Năm 2018 thì bố của ny e mất, nghe nói là đi đột ngột k có bệnh từ trước. Còn hạn hỷ thì toàn ace họ k thân thiết lắm năm ngoái bên ngoại có 2 đám.
+ Chưa Kết hôn
+ Năm 2017 xuống HN làm và Năm 2018 đi Singapore và Malaisia du lịch khoảng giữa năm ạ

Như ở trên đã đề cập, em muốn hỏi về Công việc trong các Đv sắp tới của em khi nào e gặp thời VÀ em làm Ngân hàng có hợp không. Em xin cảm ơn!
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: 12010277, Hungternopil
Đầu trang

Ânn10
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ânn10 »

Người Giao Chỉ đã viết: 00:20, 28/03/20 NỘI DUNG SỐ 1:

Như nội dung tiêu đề, Người Giao Chỉ cũng như những người bạn, anh chị em của NGC muốn luận giải giúp đỡ những bạn TÍNH TÌNH DỄ THƯƠNG, ĐÁNG QUÝ cần được giải đáp thắc mắc về dòng số mệnh của mình.

Thành thật, trong quá trình nghiên cứu, NGC nhận ra là mỗi người tồn tại trên đời đều đã được an bài 1 số phận riêng, không ai giống ai … nhưng na ná nhau thì có :"> . Do vậy, chúng ta thử xem với lá số Tử vi của mình được lập từ 5 yếu tố đầu vào: Giới tính, Giờ sinh, Ngày sinh, Tháng sinh và Năm thì dòng số mệnh riêng của mỗi người như thế nào?

Các bạn muốn được giúp đỡ luận giải cần hữu duyên và:

1. Một thái độ tốt nè. (Còn tốt là như thế nào thì phải thể hiện ra nha).

2. Đăng lá số lên.

3. Thông tin đầu vào của bạn, để chúng ta xác định giờ sinh:

a. Dòng 1: Chào hỏi vui vẻ.

b. Dòng 2: Giới tính + Giờ/ Ngày/Tháng/Năm Dương lịch.

c. Dòng tiếp theo: Trình độ học vấn, bằng cấp, chuyên ngành đã (đang) học, các công việc đã làm, công việc nào bạn làm thành công?

d. Từ cấp 1 đến cấp 3: Học hành có đạt top đầu lớp hay không? Các môn học nào học giỏi?

e. Nhà có mấy anh chị em? Bạn là con thứ hay con cả? Bố mẹ có bị xảy thai hoặc mất anh chị đầu rồi mới có bạn? Hợp hay không hợp anh chị em?

f. Năm/tháng (Âm lịch) nhà có tang, có đám cưới, có người sinh con?

g. Kết hôn chưa? Kết hôn năm/tháng nào?

h. Có con chưa? Năm/tháng có con? Đầu lòng là trai hay gái?

i. Các hạn đi xa (qua khỏi tỉnh, khỏi nước) vào Năm/tháng?

j. Một đến hai Câu hỏi muốn hỏi? (Đừng hỏi toàn bộ từ a đến z nhé, không thể trả lời được nổi các bạn ạ)

......................................................................................

Vì những vấn đề khách quan và chủ quan:

1. Thời gian có hạn.

2. Sức người có hạn.

3. Sở học chúng tôi có hạn.

Nên xin các bạn thông cảm: Chúng tôi chỉ có thể nhận luận giải được 10 ca có chọn lọc theo khả năng và các ca đó phải tính tình dễ thương, đáng quý được thể hiện qua comment của chính các bạn. Và thành thật, sẽ có những câu hỏi chúng tôi không trả lời được. Mong xin được lượng tình tha thứ.

.....................................................................................

P.ssssssssssss:

1. Kính thưa Quý cao nhân, bậc đàn cha chú, đàn anh đàn chị đi trước về Khoa Tử vi, Tứ trụ, topic được ra đời nhằm giúp đỡ những người cần giúp. Nếu được thì xin quý vị giúp sức 1 tay và xin được lượng tình tha thứ để topic được diễn ra tốt đẹp. Xin cảm ơn.

2. Kính thưa những bạn đăng lá số lên, nếu vì không được luận giải thì cũng mong các bạn cảm thông, vì các vấn đề khó khăn đã nêu trên. Xin cảm ơn.

3. Trong quá trình tạo & diễn ra topic, có gì sơ sót, chúng tôi kính xin được lượng tình tha thứ. Xin cảm ơn rất nhiều.

NỘI DUNG SỐ 2:

Mỗi thành viên Lý số lên đây đều đa dạng mục đích khác nhau. Có người lên để giải số thiện tâm, có người lên để học hỏi, có người lên để nhờ giải số, có người lên để chia sẻ nỗi niềm, có người lên để tìm những người bạn hợp ý, để chém gió, để xả stress, v.v… Vậy thì:

1. Với ai muốn phụ giải số 1 tay thì: xin mời.

2. Với những ai muốn giao lưu chia sẻ học thuật, bí kíp, phương pháp học tập Tử vi, Tứ trụ, Huyền học thì: xin mời.

3. Với những ai muốn chia sẻ nỗi niềm, tâm sự buồn vui, nhân sinh quan cuộc sống thì: xin mời.

4. Với những ai chỉ muốn chém gió thôi thì cũng: xin mời.

Thành tâm chúc những ai ghé qua topic này, sẽ có được 1 đời sống bình an, may mắn, ơn trên ban phước lành để luôn được thành công & hạnh phúc. Tạm vậy nha.

Kính mời,

Team Người Giao Chỉ.
Tớ cần kết bạn.
Lẽ ra sẽ quay lại để trả lời sau một năm cố gắng nhưng tớ cần những ng bạn mới, tớ nhận thấy giỏi hơn tớ. Đôi khi chỉ riêng sự cố gắng của bản thân là chưa đủ.
Hình ảnh
Một lời Chào như nào cho hay. Tớ ko giỏi văn lắm, cũng chẳng biết cách chuyện lấy lòng người, nên có lẽ một nụ cười thật tươi lúc này là lời chào tớ gửi đến mọi ng.
Tớ ít nói, ng mới gặp hay sợ, biết tớ rồi thì nhờn ko sợ nữa. Hu hu. Có đứa e bảo, thích trêu cho c cáu, cáu chả sợ gì cả mà buồn cười. Hu hu.
Tớ ngựa hoang, nữ, đc sinh lúc hơn 12h 21/11/1990
Tốt nghiệp đh ngành quản trị kinh doanh.
Ra trường làm tạm madam du bus trường Pháp Alexander Yersin. Sau đó chuyển qua làm văn phòng. Sau hơn nửa năm thì đc làm Leader phòng chăm sóc khách hàng. Cuối 2018 nghỉ tự kinh doanh đến nay.
- Lúc đi học: Cấp 1, ko giỏi nhất lớp. Nhưng đạt giải Nhì hsg tỉnh, là thành tích tốt nhất trường năm đó. Nhờ đó có chuyến đi tham quan xa nhà lần đầu do tỉnh tổ chức. Cấp 2, chịu đứng thứ 2, thua lớp trưởng. Học đội tuyển Lý. Cấp 3, học trường huyện có thể coi tốt nhất lớp vì lớp ham chơi lắm, ng giỏi ra học trường chuyên hết rồi.
- Nhà tớ 2 chị em, sau là e trai. Tớ cả. Tớ giúp em tớ nhiều.
- Sinh tớ xong bà cho bố mẹ tớ ra ở riêng nên hạn tăng, sinh đẻ tính theo nhà to hay nhà nhỏ.
- Tớ chưa gặp đc ng ấy nên chưa gả nên cũng chưa có con.
- Đi xa, tớ thích đi. T5/2001. Đi tham quan theo tỉnh, đi HN lần đầu.
2008 đi học
T11/2012 bắt đầu công cuộc đi chơi. Liên tục 2013, 2014,2015. 2016 đi xuyên Việt 22 ngày. 2017, 2018 chủ yếu đi thiện nguyện.
Đi nc ngoài: T11/2018. T11/2019. T1/2020 chạy sang Lào tí có đc tính ko nhỉ =))

Riêng: Tớ đang cố gắng để ko yếu đuối như bây giờ. Sự tự tin, nghịch ngợm khi xưa chạy đâu mất.
30 năm ko làm sai điều gì. Cho đến khi sai đã trả xong rồi. Sửa xong rồi. H lại sống tích phần đức cho nửa đời sau.

Đến đây lại ko biết nên hỏi gì. Viết xong thấy tâm nhẹ đến thế.
Để lát xem nghĩ hỏi
Tính tình dễ thương thì ko biết nhưng khuôn mặt dễ thương đc ko. :-d
Được cảm ơn bởi: koollee, meomeo00, 12010277, Hungternopil, Người Giao Chỉ
Đầu trang

Ânn10
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ânn10 »

Vừa làm việc nghĩ ra.
Tớ nên đừng lại hay tiếp tục.
Mảng kd đồ ăn vặt (bánh, chè) . Tớ đứng bếp.
(Ko biết từ lúc nào lại bị rúc vào bếp nữa. Tại mấy thằng bạn ngựa, lên bản nấu cơm rang thịt thôi mà chắc đi đg đói rét quá nên ăn gì cũng thấy ngon. Sau đó... Sau đó kiếp hậu cần bắt đầu, m bị chúng nó đuổi vào bếp, đi ctrinh nào cũng phải củi lửa. Hự)
Tớ còn nhà thuê 2 tháng. Năm ngoái làm cùng bạn ko thành công. Tớ chuyển địa điểm và quyết định làm tiếp vì nghĩ có thể phát triển.
Tớ vốn định sẽ làm tốt, mỗi tháng sẽ tự trích 10% cho b đến khi tớ bù xong khoản b tớ đã chi ra. Làm chung nên t ko muốn ai mất gì. Tại vì tớ nghĩ tớ làm đc. Lúc đó tớ đã ko cố gắng hết sức. Đến nay tớ sẽ cố.
Và gặp ngay đúng dịch này. Vài ng bạn bảo bỏ đi.
Bỏ hay ko bỏ.
Tớ còn 1 mảng kd onl nữa, mảng này nuôi chính khá thuận lợi nhưng ko làm lớn đc.
Tớ phải ổn định nguồn tài chính dưới HN để xây nơi nghỉ cho mình ở quê. Nơi ấy có hoa và cây ăn quả. Cuối tuần mệt mỏi bạn bè về câu cá, bắt ốc, ra vườn hái rau. Vui vui vẻ vẻ. Lại bắt đầu làm việc tiếp. Tớ lại liên thiên rồi
Được cảm ơn bởi: Người Giao Chỉ
Đầu trang

anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi anhthu5993 »

tranminhngoctk28 đã viết: 01:32, 28/03/20 Dạ, cháu chào các bác ạ ! Cháu là thành viên mới của diễn đàn, tham gia diễn đàn lý số một thời gian, cháu rất vui khi được học hỏi thêm nhiều điều từ các tiền bối đi trước ạ ! Đặc biệt cháu để ý phong trào thơ văn nhạc họa của diễn đàn mình rất phong phú, cháu rất ngưỡng mộ nhiều bậc tiền bối ở đây ạ.
Hì trước khi vào đề cháu xin gửi tặng các bác bài thơ mà cháu thích nhất trong tác phẩm Tam Quốc ạ :
"Trường Giang cuồn cuộn chảy về Đông
Bạc đầu ngọn sóng cuốn anh hùng
Thịnh suy, thành bại theo dòng nước
Sừng sững cơ đồ bỗng tay không
Núi xanh nguyên vẹn cũ
Bao độ ánh chiều hồng
Bạn ngư tiều dãi dầu trên bãi
Vốn đã quen gió mát trăng trong
Một vò rượu nếp vui gặp gỡ
Chuyện đời tan trong chén rượu nồng"
.....
Và bây giờ, cháu xin phép vào đề luôn ạ. :D
Cháu xin được phép nói về bản thân ạ :
+ Cháu giới tính Nữ. Sinh 10 giờ 20 phút sáng ngày 22/11/2002 Dương Lịch ạ.
+ Cháu năm nay học lớp 12 , lớp cháu thiên về môn tự nhiên ạ.
+ Từ cấp 1 đến cấp 3 cháu có đứng trong top 5 của lớp , lớp cháu là lớp tự nhiên và cháu trội về những môn như toán, văn , sinh hơn một chút xíu ạ.
+ Nhà cháu có hai anh em. Cháu là con gái thứ 2. Giữa cháu và anh hiện tại thì mẹ cháu có lỡ mất một lần con trai . Cháu khá hợp với anh cháu ạ.
+ Dạ nhà cháu không có tang gần, ông bà cháu vẫn khỏe ạ.
+ Cháu chưa kết hôn, chưa có con, và cũng chưa đi xa khỏi tỉnh lần nào ạ.
Cháu xin phép được hỏi hai câu ạ :
+ Đường công danh của cháu có rộng mở không ạ, liệu có ngày nào đó cháu được "Dang đôi cánh lớn khuếch trương cơ đồ" không ạ :(
+ Đường tình duyên của cháu, sau này cháu có dễ bị người ta lừa không ạ
Cháu xin cảm ơn các bác ạ ! =)) Hì Hì
Hình ảnh
Ls này cùng cách chồng chị mà chồng chị xấu trai học dốt, thích quánh nhau và ko bao giờ đi chùa :)).

Tứ trụ ls này cũng khá tốt. Giáp Mộc sinh mùa đông, thấu Nhâm Thủy là cây bị rét đóng băng, hỷ có Đinh Hỏa tàng trong 2 Ngọ sưởi ấm. Hỷ có trụ giờ Kỷ Tị tàng Bính Mậu Canh. Số có thành tựu.

Chém cho vui nhé, ứ biết xem đâu hehe. :D
Được cảm ơn bởi: tranminhngoctk28, ThánhPhán, Hungternopil, 12010277
Đầu trang

nhondoan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nhondoan »

Người Giao Chỉ đã viết: 00:23, 28/03/20
nhondoan đã viết: 08:17, 27/03/20
Người Giao Chỉ đã viết: 00:53, 27/03/20
đã inbox anh nhé, nhờ anh kiểm tra . \:D/ \:D/
Được cảm ơn bởi: Người Giao Chỉ
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

nhondoan đã viết: 13:34, 28/03/20
Khuyên thật em không nên tham gia cái hội này, hội này nếu nói về bản chất thì anh thấy không xấu, nhưng về nội dung thì là rác.

Nhìn hoa mỹ như các viết của tác giả nhưng thực lực bên trong lại rỗng không, sao phải vào đó làm chuột bạch cho họ hả em?

Anh nói về nội dung thì là rác không bao giờ sai, nhìn cách viết của tác giả ở các bai nội dụng thì dài, nhìn có vẻ hoa mỹ , có vẻ nghiêm túc nhưng chẳng trúng vào vấn đề bao nhiêu %, anh đảm bảo em vào đó sẽ thất vọng.
Được cảm ơn bởi: nhondoan, Hungternopil, Thutobe
Đầu trang

nhondoan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nhondoan »

quách xảo què đã viết: 14:13, 28/03/20
nhondoan đã viết: 13:34, 28/03/20
Khuyên thật em không nên tham gia cái hội này, hội này nếu nói về bản chất thì anh thấy không xấu, nhưng về nội dung thì là rác.

Nhìn hoa mỹ như các viết của tác giả nhưng thực lực bên trong lại rỗng không, sao phải vào đó làm chuột bạch cho họ hả em?

Anh nói về nội dung thì là rác không bao giờ sai, nhìn cách viết của tác giả ở các bai nội dụng thì dài, nhìn có vẻ hoa mỹ , có vẻ nghiêm túc nhưng chẳng trúng vào vấn đề bao nhiêu %, anh đảm bảo em vào đó sẽ thất vọng.
Rất đa tạ anh đã nhắc nhở, thật ra, vào đó nhiều người vẫn hay hơn chứ?
Sẽ có nhiều lời khuyên hơn cho em, còn việc đoán hạn thì có thể đúng có thể sai, việc gì ta phải quan trọng hóa nó quá lên a nhỉ?
Xưa ba em, năm 2000, đầu năm về, ông nhìn chỉ tay, ông bảo với mẹ con em NĂM NÀY ÔNG QUA ĐỜI. Đấy- Vẫn biết trước đấy, nhưng nào tránh được :)
Em thì cũng đã theo dõi anh Quách đây 1 thời gian khá dài, để ý thấy a Quách lâu rồi chưa xuất kiếm, nếu anh có thời gian, hôm nay anh xem dùm em vài hạn năm này với nèeee... hehee
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”