Muốn giúp đỡ luận giải các lá số tính tình dễ thương, đáng quý. Và Giao lưu_Học hỏi_Chém gió với những người bạn tốt

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Người Giao Chỉ
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Muốn giúp đỡ luận giải các lá số tính tình dễ thương, đáng quý. Và Giao lưu_Học hỏi_Chém gió với những người bạn tốt

Gửi bài gửi bởi Người Giao Chỉ »

NỘI DUNG SỐ 1:

Như nội dung tiêu đề, Người Giao Chỉ cũng như những người bạn, anh chị em của NGC muốn luận giải giúp đỡ những bạn TÍNH TÌNH DỄ THƯƠNG, ĐÁNG QUÝ cần được giải đáp thắc mắc về dòng số mệnh của mình.

Thành thật, trong quá trình nghiên cứu, NGC nhận ra là mỗi người tồn tại trên đời đều đã được an bài 1 số phận riêng, không ai giống ai … nhưng na ná nhau thì có :"> . Do vậy, chúng ta thử xem với lá số Tử vi của mình được lập từ 5 yếu tố đầu vào: Giới tính, Giờ sinh, Ngày sinh, Tháng sinh và Năm thì dòng số mệnh riêng của mỗi người như thế nào?

Các bạn muốn được giúp đỡ luận giải cần hữu duyên và:

1. Một thái độ tốt nè. (Còn tốt là như thế nào thì phải thể hiện ra nha).

2. Đăng lá số lên.

3. Thông tin đầu vào của bạn, để chúng ta xác định giờ sinh:

a. Dòng 1: Chào hỏi vui vẻ.

b. Dòng 2: Giới tính + Giờ/ Ngày/Tháng/Năm Dương lịch.

c. Dòng tiếp theo: Trình độ học vấn, bằng cấp, chuyên ngành đã (đang) học, các công việc đã làm, công việc nào bạn làm thành công?

d. Từ cấp 1 đến cấp 3: Học hành có đạt top đầu lớp hay không? Các môn học nào học giỏi?

e. Nhà có mấy anh chị em? Bạn là con thứ hay con cả? Bố mẹ có bị xảy thai hoặc mất anh chị đầu rồi mới có bạn? Hợp hay không hợp anh chị em?

f. Năm/tháng (Âm lịch) nhà có tang, có đám cưới, có người sinh con?

g. Kết hôn chưa? Kết hôn năm/tháng nào?

h. Có con chưa? Năm/tháng có con? Đầu lòng là trai hay gái?

i. Các hạn đi xa (qua khỏi tỉnh, khỏi nước) vào Năm/tháng?

j. Một đến hai Câu hỏi muốn hỏi? (Đừng hỏi toàn bộ từ a đến z nhé, không thể trả lời được nổi các bạn ạ)

......................................................................................

Vì những vấn đề khách quan và chủ quan:

1. Thời gian có hạn.

2. Sức người có hạn.

3. Sở học chúng tôi có hạn.

Nên xin các bạn thông cảm: Chúng tôi chỉ có thể nhận luận giải được 10 ca có chọn lọc theo khả năng và các ca đó phải tính tình dễ thương, đáng quý được thể hiện qua comment của chính các bạn. Và thành thật, sẽ có những câu hỏi chúng tôi không trả lời được. Mong xin được lượng tình tha thứ.

.....................................................................................

P.ssssssssssss:

1. Kính thưa Quý cao nhân, bậc đàn cha chú, đàn anh đàn chị đi trước về Khoa Tử vi, Tứ trụ, topic được ra đời nhằm giúp đỡ những người cần giúp. Nếu được thì xin quý vị giúp sức 1 tay và xin được lượng tình tha thứ để topic được diễn ra tốt đẹp. Xin cảm ơn.

2. Kính thưa những bạn đăng lá số lên, nếu vì không được luận giải thì cũng mong các bạn cảm thông, vì các vấn đề khó khăn đã nêu trên. Xin cảm ơn.

3. Trong quá trình tạo & diễn ra topic, có gì sơ sót, chúng tôi kính xin được lượng tình tha thứ. Xin cảm ơn rất nhiều.

NỘI DUNG SỐ 2:

Mỗi thành viên Lý số lên đây đều đa dạng mục đích khác nhau. Có người lên để giải số thiện tâm, có người lên để học hỏi, có người lên để nhờ giải số, có người lên để chia sẻ nỗi niềm, có người lên để tìm những người bạn hợp ý, để chém gió, để xả stress, v.v… Vậy thì:

1. Với ai muốn phụ giải số 1 tay thì: xin mời.

2. Với những ai muốn giao lưu chia sẻ học thuật, bí kíp, phương pháp học tập Tử vi, Tứ trụ, Huyền học thì: xin mời.

3. Với những ai muốn chia sẻ nỗi niềm, tâm sự buồn vui, nhân sinh quan cuộc sống thì: xin mời.

4. Với những ai chỉ muốn chém gió thôi thì cũng: xin mời.

Thành tâm chúc những ai ghé qua topic này, sẽ có được 1 đời sống bình an, may mắn, ơn trên ban phước lành để luôn được thành công & hạnh phúc. Tạm vậy nha.

Kính mời,

Team Người Giao Chỉ.
Được cảm ơn bởi: Luna Rin, anhthu5993, meomeo00, ThánhPhán, tranminhngoctk28, Tô An, 12010277, sunflower1924, cherry1123, khoapham12
Đầu trang

Người Giao Chỉ
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Muốn giúp đỡ luận giải các lá số tính tình dễ thương, đáng quý. Và Giao lưu_Học hỏi_Chém gió với những người bạn tốt

nhondoan đã viết: 08:17, 27/03/20
Người Giao Chỉ đã viết: 00:53, 27/03/20
Đa tạ huynh, được vậy thì tốt quá
Em cũng đang có vài chuyện cần lời khuyên
Rất mong nhận được lời mời facebook từ anh :)
Ngày mới an lành !!!
Welcome toooo Hội kín,

Từ trước, thông qua quá trình đọc & hiểu, anh biết em là người có nhân cách, thương mẹ và thông tin rõ ràng, minh bạch, đàng hoàng. Nên nhóm nói chung và anh nói riêng rất quý em. Nên đã có thiện ý mời em. Nay được em đáp lời, làm nhóm và anh rất vui. :">

Thực ra anh đã biết Facebook của em, do chung group Bát tự - Dự trắc v.v…, nhưng đúng quy trình cho chắc ăn: em inbox anh link facebook của em rồi anh add em vào nha. (kkk lỡ 0,69% nhầm người thì sao kkk)

Trân trọng,

P.s: Vô đây em sẽ gặp nhiều nhân vật chắc quen mặt trên Lý số này lắm. Kkk
Nhung Hua đã viết: 06:54, 27/03/20
NCTien đã viết: 00:19, 27/03/20
Bạn thân mến luôn,

Cũng thông qua quá trình đọc & hiểu, nhóm và anh cũng có cảm tình với những nhận định của em. Nên cũng mời em vào nhóm và thật tình mong em sẽ là thành viên mới toanhhhh…của nhóm.

Vào nhóm, chúng ta sẽ được thêm những điều hay hay, có thể tạm liệt kê như này:

1. Em sẽ không bao giờ thấy lẻ loi trên Lý số, em sẽ luôn có đồng minh, những đồng minh tuyệt vời. >:D<

2. Em có thêm những người bạn, anh em, nam nữ, v.v…rất thân thiện cũng nhiều quốc tịch Mẽo, Pháp cũng có luôn. :">

3. Em được giải số từ Tử vi cho đến Bát tự, từ Bát tự cho đến Bốc quẻ, từ Bốc quẻ cho đến gọt số…cũng có luôn. :))

4. Em còn được chia sẻ bí kíp Tử vi, tứ trụ, phương pháp học hỏi, vào nhóm 1 thời gian em có thể bá cháy luôn. :))

5. Được tâm sự 69 cộng, giải đáp thắc mắc tâm sinh lý cũng có luôn. B-)

6. Em còn biết được chính xác giờ này Sài Gòn quán nào đóng cửa, Hà Nội điểm nào dính corona luôn. Và cả bên Mỹ hiện tại bao nhiêu người chết với bị thương. Hay là Pháp có bao nhiêu người le lói mùa dịch tễ, v.v...

7. Ngoài ra anh đảm bảo chưa vào hội là em uổng phí nửa cuộc đời, mà vào rồi thì mất luôn nửa cuộc đời còn lại. :))

P.s: Trước còn có 1 đôi nam nữ, vào nhóm, mến nhau, rồi yêu nhau, rồi dắt tay lên đường luôn kkk

Ahihi, nên nhóm và anh quý em và muốn em enjoy chung cho vui nha.

Chúc 1 buổi tối vui,

Vậy nhé,

P.s: Còn ai muốn vào nhóm nữa hông nè :">
Được cảm ơn bởi: Luna Rin, anhthu5993, ThánhPhán, tranminhngoctk28, Nhung Hua, nhondoan, Lệ Thu, công chúa mùa thu
Đầu trang

Fabigo89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Muốn giúp đỡ luận giải các lá số tính tình dễ thương, đáng quý. Và Giao lưu_Học hỏi_Chém gió với những người bạn tốt

Gửi bài gửi bởi Fabigo89 »

Chưa có lá số chuẩn có tham gia đc chứ b
Được cảm ơn bởi: ThánhPhán, Người Giao Chỉ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
meomeo00
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi meomeo00 »

Chào bạn Người Giao Chỉ,
có phải bạn nguoigiaochi đã xem cho t ko nhỉ?
Liệu t có được tham gia ko b :D
Được cảm ơn bởi: ThánhPhán, Người Giao Chỉ
Đầu trang

ThánhPhán
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ThánhPhán »

nhóm này kén chọn thế. chắc có lá số đẹp mới được tham gia rồi. tôi ls xấu nên vào đây học tập nghiệm lý thôi. đánh dấu phát
Được cảm ơn bởi: Người Giao Chỉ, ThánhPhán, 12010277
Đầu trang

ThánhPhán
Mới gia nhập
Mới gia nhập

meomeo00 đã viết: 00:27, 28/03/20 Chào bạn Người Giao Chỉ,
có phải bạn nguoigiaochi đã xem cho t ko nhỉ?
Liệu t có được tham gia ko b :D
bạn thể hiện xem. đọc kỹ điều luận ở trên đó
Được cảm ơn bởi: Người Giao Chỉ, ThánhPhán
Đầu trang

MELODY97
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi MELODY97 »

ThánhPhán đã viết: 00:36, 28/03/20 nhóm này kén chọn thế. chắc có lá số đẹp mới được tham gia rồi. tôi ls xấu nên vào đây học tập nghiệm lý thôi. đánh dấu phát
Đánh giá 1 người chỉ qua lá số thì là sự thiển cận tột độ .

不值得

不值得
Được cảm ơn bởi: Người Giao Chỉ, ThánhPhán
Đầu trang

Người Giao Chỉ
Nhất đẳng
Nhất đẳng

MELODY97 đã viết: 00:48, 28/03/20
ThánhPhán đã viết: 00:36, 28/03/20 nhóm này kén chọn thế. chắc có lá số đẹp mới được tham gia rồi. tôi ls xấu nên vào đây học tập nghiệm lý thôi. đánh dấu phát

不值得

不值得
Bạn nói hoàn toàn chính xác. Thôi g9 bạn.

Ai tính tình thể hiện ra dễ thương, đáng quý sẽ được luận giải ưu tiên. Vậy thôi hà >:D< :))

Kkk ngủ thôi. :))
Được cảm ơn bởi: ThánhPhán
Đầu trang

Người Giao Chỉ
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nhóm dễ thương, thân thiện lắm bạn, không như bạn nghĩ đâu kkk

Cảm ơn bạn góp vui ở topic này >:D< :))
Được cảm ơn bởi: ThánhPhán
Đầu trang

ThánhPhán
Mới gia nhập
Mới gia nhập

MELODY97 đã viết: 00:48, 28/03/20

不值得

不值得
thực ra mình nghĩ là có nguyên do chứ ai không không lại làm vậy. có lẽ để lọc bớt những bạn không hợp với tiêu chí của nhóm thôi
Được cảm ơn bởi: Người Giao Chỉ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”