Bộ ĐỒNG LƯƠNG Dần Thân

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
meirosa
Chính thức
Chính thức

TL: Bộ ĐỒNG LƯƠNG Dần Thân

Gửi bài gửi bởi meirosa »

mình cũng có bộ đồng lương tại dần nhưng là ở cung phúc, mình tìm đọc thì hầu như thấy các bài viết, sách đều luận sao/bộ sao/cách ở tại cung mệnh thôi, không biết nếu ở các cung khác (tài bạch, quan lộc, phu thê, thiên di,....) thì luận thế nào. :(. ví như, lá số của mình nhật nguyệt ở thìn tuất gọi là nhật nguyệt tịnh minh khi ở cung mệnh còn của mình ở cung quan lộc - phu thì gọi là gì và luận thế nào? mong mọi người giúp đỡ. :)
Hình ảnh
Đầu trang

Kpa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Kpa »

Chào bạn!
Con gái mình có lá số như này,nhờ bạn giải giùm nhé!Cảm ơn nhiều!
[highlight=#NaNffff]Hình ảnh[/highlight]
Đầu trang

zinzin2011
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi zinzin2011 »

mình cũng có lá số đồng lương dần thân nè. sao chưa thấy tối hỉ gì nhỉ.hiixixx
Hình ảnh
Đầu trang

duongdung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: TL: Bộ ĐỒNG LƯƠNG Dần Thân

Gửi bài gửi bởi duongdung »

127nthanh đã viết:Chào các cao thủ tử vi,

Đây mới chính hiệu là Đồng Lương Dần Thân đây nhưng mà hổng thấy tối hỉ gì trọi, chỉ thấy tối tăm mặt mũi thôi. Cao thủ nào có lòng xin luận giải giúp. Cảm ơn rất nhiều.

Hình ảnh

Kính,

127nthanh
Bác có thể cho số đt ko? Anh em trao đổi kinh nghiệm, thông tin tí. Tử vi của em về an sao giống hệt bác, tuy nhiên có một số điểm khác về cơ bản.
Đầu trang

nhan_nguyen216
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nhan_nguyen216 »

bumbum_booboo đã viết:
nhan_nguyen216 đã viết:phán cho mình đi :D
Hình ảnh

Mình thì không rành lắm nhưng mà mệnh bạn có long đức thì đào hoa lắm dúng hok. Nhiều anh theo đuổi. Có thiên hỉ thì tính tình zui zẻ. Cung phu cự môn vượng địa cư tí có song hao và hoá lộc chồng giàu lắm. Mình nghĩ vậy có j sai bạn bỏ qua
không biết có đào hoa không,nhưng mà cũng có nhiều người theo :v :D ,miệng lúc nào cũng than ế,nhưng ngta tới thì chạy mất dép :-j ,chưa cưới chồng nên chưa rõ nữa haha
Đầu trang

suna.xyk
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi suna.xyk »

nhan_nguyen216 đã viết:
bumbum_booboo đã viết:
nhan_nguyen216 đã viết:phán cho mình đi :D
Hình ảnh

Mình thì không rành lắm nhưng mà mệnh bạn có long đức thì đào hoa lắm dúng hok. Nhiều anh theo đuổi. Có thiên hỉ thì tính tình zui zẻ. Cung phu cự môn vượng địa cư tí có song hao và hoá lộc chồng giàu lắm. Mình nghĩ vậy có j sai bạn bỏ qua
không biết có đào hoa không,nhưng mà cũng có nhiều người theo :v :D ,miệng lúc nào cũng than ế,nhưng ngta tới thì chạy mất dép :-j ,chưa cưới chồng nên chưa rõ nữa haha
Lá của bạn này chính tinh y hệt mình, khác mỗi phụ tinh
Đầu trang

nhan_nguyen216
Nhất đẳng
Nhất đẳng

suna.xyk đã viết:
nhan_nguyen216 đã viết:
bumbum_booboo đã viết:

mời bạn nghiệm lý 8->
Đầu trang

bumbum_booboo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi bumbum_booboo »

nhan_nguyen216 đã viết:
suna.xyk đã viết:
nhan_nguyen216 đã viết: không biết có đào hoa không,nhưng mà cũng có nhiều người theo :v :D ,miệng lúc nào cũng than ế,nhưng ngta tới thì chạy mất dép :-j ,chưa cưới chồng nên chưa rõ nữa haha
mời bạn nghiệm lý 8->
Nghiệm lý lá số của mình á? Mình ko rành tử vi lắm đâu
Đầu trang

nhan_nguyen216
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Bộ ĐỒNG LƯƠNG Dần Thân

he he,ý mình là không phải nói bạn đâu bumboo
Đầu trang

huyutc185
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Bộ ĐỒNG LƯƠNG Dần Thân

Gửi bài gửi bởi huyutc185 »

Đây là lá số của em ( đồng lương cơ nguyệt ) đồng lương thủ mệnh tại thân
năm nay em 21 tuổi và đang gặp nhiều khó khăn trong việc định hướng sự nghiệp tương lai
em xin nêu ra 1 vài điều về tính cách và các mối quan hệ của em, ko biết có ứng chính xác với tử vi ko
1. em ko có sở thích và sở ghét nào đặc biệt, ko thích tranh cãi, ko coi trọng tiền bạc
2. em là lớp trưởng lớp cấp 3 và đến nay vẫn cầm đầu ( ý là người hay đưa ra ý kiến,... và mn làm theo ) mọi nhóm bạn
3. Tình duyên em thì thích nhiều cô lắm nhưng là thay chẳng ai thích mình, có nhiều cô cứ gần đến rồi thì bỗng dưng quay đi ko 1 lý do, ko 1 lời giải thích
4. Thiên di. Em học giao thông vận tải hà nội sau này chuyên đi các công trình phải xa nhà ( em quê gốc thanh hôá, theo bố mẹ ra hà nội từ năm 6 tuổi )
5. em rất lười và bình thản trước mọi chuyện :(
6. em yêu thích đọc truyện chữ, đọc sách, yêu cái đẹp, biết thổi sáo, thể thao môn nào cũng chơi tốt
7. khi em đến với tử vi thì em cảm thấy yêu thích tử vi hơn tất cả mọi thứ ( cụ thể là đang mùa thi mà em vẫn chẳng chịu học bài mà chỉ đi nghiên cứu tử vi )
P/s mong được mọi người lý giải và đưa ra lời khuyên giúp em tìm dc đường đi đúng đắn trong tương lai ( nên theo nghề kỹ xư xây dựng hay buôn bán sẽ tốt hơn ạ )
Tập tin đính kèm
Nguyễn_Mạnh_Huy_201.jpg (262.23 KiB) Đã xem 1829 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”