Kính mong các cao nhân luận giúp em đôi nét về công đánh với ạ, cũng quan VCD

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Nguyenlongxd7
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính mong các cao nhân luận giúp em đôi nét về công đánh với ạ, cũng quan VCD

Gửi bài gửi bởi Nguyenlongxd7 »

Cung quan em VCD công việc cố gắng rất nhiều nhưng vẫn chưa tìm đc hướng đi rõ ràng, rất mong các bác, các tiền bối cho em vài lời vàng ngọc ạ
Đầu trang

Nguyenlongxd7
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Kính mong các cao nhân luận giúp em đôi nét về công đánh với ạ, cũng quan VCD

Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Luna Rin
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Kính mong các cao nhân luận giúp em đôi nét về công đánh với ạ, cũng quan VCD

Gửi bài gửi bởi Luna Rin »

Mình hỏi cái này hơi tế nhị, nhưng bạn có bị trĩ ko? :D
Được cảm ơn bởi: Nguyenlongxd7
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Em sinh vào tháng nhuận, nên phải xác định kĩ lại lá số. Vì theo lá em post, em đã xa quê, công việc khá thuận lợi. Có anh em phá tán, mâu thuẫn xung khắc với anh em trong nhà. Bệnh dạ dày, tuyến tiêu hóa, bị trĩ hoặc nứt kẽ kinh niên.
Mấy cái này hình như không khớp với em phải không?
Được cảm ơn bởi: Nguyenlongxd7
Đầu trang

Nguyenlongxd7
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Luna Rin đã viết: 22:17, 02/04/20 Mình hỏi cái này hơi tế nhị, nhưng bạn có bị trĩ ko? :D
Em ko bị bác à hihi
Đầu trang

Nguyenlongxd7
Mới gia nhập
Mới gia nhập

koollee đã viết: 22:29, 02/04/20 Em sinh vào tháng nhuận, nên phải xác định kĩ lại lá số. Vì theo lá em post, em đã xa quê, công việc khá thuận lợi. Có anh em phá tán, mâu thuẫn xung khắc với anh em trong nhà. Bệnh dạ dày, tuyến tiêu hóa, bị trĩ hoặc nứt kẽ kinh niên.
Mấy cái này hình như không khớp với em phải không?
Dạ, ngày giờ sinh của em là chuẩn rồi bác ạ, anh em trong nhà lấy chồng đi làm xa thôi chứ ko xung khắc lắm.e ko bị trĩ nhưng đúng là có đau dạ dày ạ
Còn về công việc bác cho em xin thêm vài lời đc ko ạ ?
Được cảm ơn bởi: koollee
Đầu trang

Luna Rin
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Luna Rin »

Luna Rin đã viết: 22:17, 02/04/20 Mình hỏi cái này hơi tế nhị, nhưng bạn có bị trĩ ko? :D
Nếu ko bị trĩ thì khả năng cao là sai số nhé, vì lá số này có cách bị trĩ rất nặng. :))
Đầu trang

Nguyenlongxd7
Mới gia nhập
Mới gia nhập

:D :D :D
Luna Rin đã viết: 10:52, 03/04/20
Nếu ko bị trĩ thì khả năng cao là sai số nhé, vì lá số này có cách bị trĩ rất nặng. :))
:D :D :D đến bây giờ thì chưa bị bác à, chắc chắn ngày giờ ko sai đâu ạ, e hỏi lại bố mẹ rất kĩ rồi hihi
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Nguyenlongxd7 đã viết: 06:54, 03/04/20 Dạ, ngày giờ sinh của em là chuẩn rồi bác ạ, anh em trong nhà lấy chồng đi làm xa thôi chứ ko xung khắc lắm.e ko bị trĩ nhưng đúng là có đau dạ dày ạ
Anh nói từ đầu rồi mà, em sinh vào tháng nhuận. Nên phải xét thật kĩ càng hạn quá khứ, hoàn cảnh gia đình, mới biết em là lá số nào được. Chứ anh có bảo em sai giờ sinh đâu, nhưng trường hợp của em dù nhớ chính xác ngày giờ thì cũng nằm trong trường hợp ngoại lệ, cần phải xác định kĩ.
Vì điều đó nên anh không thể nói gì thêm về lá số em đăng được. Thông cảm giúp anh nhé :-bd
Đầu trang

Nguyenlongxd7
Mới gia nhập
Mới gia nhập

koollee đã viết: 14:37, 03/04/20
Nguyenlongxd7 đã viết: 06:54, 03/04/20 Dạ, ngày giờ sinh của em là chuẩn rồi bác ạ, anh em trong nhà lấy chồng đi làm xa thôi chứ ko xung khắc lắm.e ko bị trĩ nhưng đúng là có đau dạ dày ạ
Anh nói từ đầu rồi mà, em sinh vào tháng nhuận. Nên phải xét thật kĩ càng hạn quá khứ, hoàn cảnh gia đình, mới biết em là lá số nào được. Chứ anh có bảo em sai giờ sinh đâu, nhưng trường hợp của em dù nhớ chính xác ngày giờ thì cũng nằm trong trường hợp ngoại lệ, cần phải xác định kĩ.
Vì điều đó nên anh không thể nói gì thêm về lá số em đăng được. Thông cảm giúp anh nhé :-bd
Vâng a, ngoại lệ thì đúng là khó anh ạ :D :D :D em cảm ơn bác nhé
Được cảm ơn bởi: koollee
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”