Sắp tới liên tục các đại vận triệt - tuần, liệu cuộc sống có bất ổn không ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Vaccine
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Sắp tới liên tục các đại vận triệt - tuần, liệu cuộc sống có bất ổn không ạ?

Gửi bài gửi bởi Vaccine »

khả năng là năm nay có người yêu năm sau cưới , nếu trễ thì năm nhâm dần
Được cảm ơn bởi: quyenbui
Đầu trang

quyenbui
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Sắp tới liên tục các đại vận triệt - tuần, liệu cuộc sống có bất ổn không ạ?

Gửi bài gửi bởi quyenbui »

Cô rô na đã viết: 23:44, 02/04/20
quyenbui đã viết: 23:31, 02/04/20
Cô rô na đã viết: 23:16, 02/04/20

Khả năng cao là năm 2022 nhé chị. Lo ăn no ngủ kĩ vỗ béo chờ bị thịt thôi. :D
Muộn quá nhỉ, huhu. thế em có nhìn được vài nét gì về ô chồng c không. Nói thật giờ chị chỉ lo mỗi là phụ nữ nhiều tuổi sinh nở khó thôi ý, chứ chị cũng nhận thức được tình duyên lận đận nên cũng chả kỳ vọng nhiều em à!
Chắc quen xa, khác quê ó. Tranh thủ tóm 1 ông đi chị. Còn nếu duyên mình ko có, đời này mình ko nợ ai thì phẻ re thôi, khỏi trả nợ :D.

Tứ trụ em có mỗi 1 Quan mà em tận diệt luôn rồi. Lấy chồng 2 năm quánh nhau vỡ mồm, giờ em tận hưởng sự cu đơn đến già đây. =))
Chị thì cứ cuộc sống, công việc quanh quẩn 1 chỗ thôi nên k biết thế nào :))
Cũng không thiết tha lắm nên giờ mới vậy đó, muốn nghĩ thoáng hơn nhưng cũng khó, giờ sinh con thì kinh tế chị không vững để một mình lo cho con. hic
Thôi, số lận đận vậy biết thế nào được. hehee. Em cứ sống sao cho thoải mái là được, học tập, phát triển bản thân cũng thú vị mà! Không vướng bận chuyện gia đình có nhiều thời gian cho mình hơn :D
Chị cảm ơn em nhiều nhé. Muộn rồi chúc em ngủ ngon! :-bd
Được cảm ơn bởi: Cô rô na
Đầu trang

Cô rô na
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Cô rô na »

quyenbui đã viết: 00:01, 03/04/20
Cô rô na đã viết: 23:44, 02/04/20
quyenbui đã viết: 23:31, 02/04/20
Muộn quá nhỉ, huhu. thế em có nhìn được vài nét gì về ô chồng c không. Nói thật giờ chị chỉ lo mỗi là phụ nữ nhiều tuổi sinh nở khó thôi ý, chứ chị cũng nhận thức được tình duyên lận đận nên cũng chả kỳ vọng nhiều em à!
Chắc quen xa, khác quê ó. Tranh thủ tóm 1 ông đi chị. Còn nếu duyên mình ko có, đời này mình ko nợ ai thì phẻ re thôi, khỏi trả nợ :D.

Tứ trụ em có mỗi 1 Quan mà em tận diệt luôn rồi. Lấy chồng 2 năm quánh nhau vỡ mồm, giờ em tận hưởng sự cu đơn đến già đây. =))
Chị thì cứ cuộc sống, công việc quanh quẩn 1 chỗ thôi nên k biết thế nào :))
Cũng không thiết tha lắm nên giờ mới vậy đó, muốn nghĩ thoáng hơn nhưng cũng khó, giờ sinh con thì kinh tế chị không vững để một mình lo cho con. hic
Thôi, số lận đận vậy biết thế nào được. hehee. Em cứ sống sao cho thoải mái là được, học tập, phát triển bản thân cũng thú vị mà! Không vướng bận chuyện gia đình có nhiều thời gian cho mình hơn :D
Chị cảm ơn em nhiều nhé. Muộn rồi chúc em ngủ ngon! :-bd
Em cảm ơn chị. Chúc chị luôn an nhiên nhé! :x
Đầu trang

lazlo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lazlo »

Bạn này lấy chồng chưa nhỉ? đại vận này cũng nhiều mối phết đấy chứ, nhưng lấy chồng thì hơi khó. Trong người chắc nhiều nốt ruồi.
Đầu trang

quyenbui
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi quyenbui »

lazlo đã viết: 00:10, 03/04/20 Bạn này lấy chồng chưa nhỉ? đại vận này cũng nhiều mối phết đấy chứ, nhưng lấy chồng thì hơi khó. Trong người chắc nhiều nốt ruồi.
Mình chưa lập gia đình bạn à.
Ý kiến của bạn đúng nhé, đại vận này mình được mai mối khá nhiều, nhưng chả đi đến đâu cả. có lẽ cũng do mình không mở lòng thôi. Vụ nốt ruồi cũng đúng :)) :))
Cảm ơn bạn!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”