Phản hồi cho luận giải của bác nguoigiaochi và thachcamdang

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Phản hồi cho luận giải của bác nguoigiaochi và thachcamdang

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

Bố em vừa mới công bố thừa kế cho em 2 căn nhà. 1 căn ở quận 3 vs 1 căn bình thạnh giáp quận 1 giá trị hiện giờ 2 căn tầm khoảng 20 tỷ. Từ năm nay số tiền đi du học nc ngoài mà em ko đi mỗi năm chuyển khoản 100tr cho em.
Em đã chia tay tình nhân hơn 1 năm qua với lý do những mâu thuẫn ko thể giải quyết trong cuộc sống, khác biệt về tư tưởng, và cảm thấy ko hoà hợp.
Em vừa mới đi khám sức khoẻ tổng quát xong thì bsi kết luận là hoàn toàn khoẻ mạnh và ko có gì bất thường.

Hình ảnh
Em muốn hỏi:
- Chừng nào em có thể xin đc việc mới và ổn định cviec sau dịch corona này ?
- Khi nào hết dịch em định đi du lịch xuyên Việt. Khi nào xuất hành thì ổn. Em thấy csong ngột ngạt quá.
- 5 năm tới em ko muốn có ng yêu nhưng luôn bị đàn ông ám theo quấy rối làm phiền và lợi dụng. Kể từ năm 2016 trở đi khi bắt đầu hạn thiên không không kiếp Trai quen em nói thẳng ra là lừa vs lợi dụng chiếm đa số.
Còn trước đó những bạn trai cũ của em đều là ng tốt. Em ko muốn dây dưa yêu đương liệu có tránh đc hạn thiên ko này ko ? Xin cám ơn. Em muốn lập gia đình vào hạn sau 32-42 hoặc thậm chí là ngoài 40.
Được cảm ơn bởi: công chúa mùa thu, 12010277, Thịnh_Nguyễn
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Phản hồi cho luận giải của bác nguoigiaochi và thachcamdang

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ chị, chúc chị may mắn nhé!
Đầu trang

TuviExpress
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Phản hồi cho luận giải của bác nguoigiaochi và thachcamdang

Gửi bài gửi bởi TuviExpress »

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 19:34, 05/04/20 Bố em vừa mới công bố thừa kế cho em 2 căn nhà. 1 căn ở quận 3 vs 1 căn bình thạnh giáp quận 1 giá trị hiện giờ 2 căn tầm khoảng 20 tỷ. Từ năm nay số tiền đi du học nc ngoài mà em ko đi mỗi năm chuyển khoản 100tr cho em.
Em đã chia tay tình nhân hơn 1 năm qua với lý do những mâu thuẫn ko thể giải quyết trong cuộc sống, khác biệt về tư tưởng, và cảm thấy ko hoà hợp.
Em vừa mới đi khám sức khoẻ tổng quát xong thì bsi kết luận là hoàn toàn khoẻ mạnh và ko có gì bất thường.

Hình ảnh
Em muốn hỏi:
- Chừng nào em có thể xin đc việc mới và ổn định cviec sau dịch corona này ?
- Khi nào hết dịch em định đi du lịch xuyên Việt. Khi nào xuất hành thì ổn. Em thấy csong ngột ngạt quá.
- 5 năm tới em ko muốn có ng yêu nhưng luôn bị đàn ông ám theo quấy rối làm phiền và lợi dụng. Kể từ năm 2016 trở đi khi bắt đầu hạn thiên không không kiếp Trai quen em nói thẳng ra là lừa vs lợi dụng chiếm đa số.
Còn trước đó những bạn trai cũ của em đều là ng tốt. Em ko muốn dây dưa yêu đương liệu có tránh đc hạn thiên ko này ko ? Xin cám ơn. Em muốn lập gia đình vào hạn sau 32-42 hoặc thậm chí là ngoài 40.
Lá số tốt cung Điền đẹp bố mẹ kinh doanh giỏi. Không có duyên với bên ngoài (chắc do chém gió tới trời). Không muốn trai theo thì giảm chém gió. Đại vận này có Tam hóa liên châu ở Điền nên bố mẹ cho 2 nhà. Năm nay nếu kinh doanh nên làm chăm sóc sức khỏe, massage spa hoặc karaoke. Việc thì có 2 nhà có thể cho thuê hoặc tự làm về lĩnh vực trên, làm chủ luôn.
Đi lại thì năm nay dịch covid nên xem thông báo chính quyền. Tam hợp đại vận và cung thân tốt, nhưng dễ đau khổ vì tình. Năm Sửu 2021 thì tật ách xấu, nên ngồi nhà chơi game đánh cờ bạc lành mạnh. Tốt nhất là ngồi thiền.
Được cảm ơn bởi: Triệu Mặc Ngọc
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”