Tối nay em và anh tham lang lại yêu nhau. Vậy là từ mai em không phải suy nghĩ gì về tình yêu nữa rồi. Nhưng mà em

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
nguyenhuyen9310
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tối nay em và anh tham lang lại yêu nhau. Vậy là từ mai em không phải suy nghĩ gì về tình yêu nữa rồi. Nhưng mà em

Gửi bài gửi bởi nguyenhuyen9310 »

Hình ảnh
Đây là người yêu em. Em đồng ý yêu lại. Và em chẳng tìm anh nào khác nữa.
Anh này vui tính, hay cười, tưng tửng suốt cả ngày. Cao 1m72. Không béo. Mặt đầy đặn. Làm kinh doanh, buôn bán có đúng số không ạ.
Hình ảnh
Còn em nghĩ đây là số em. Đây có phải là số hiền lành nhưng nóng tính không ạ? Em nóng tính từ bé đó ạ.

Xem giúp em nghề nghiệp. Cuộc đời em chưa làm được điều gì to lớn trong nghề nghiệp đó ạ. Em chỉ thích kinh doanh, buôn bán thôi. Trong đầu lúc nào cũng nghĩ ý tưởng kinh doanh.
Từ khi còn bé em ước mơ sau này sẽ thật giàu có, có tiền mua nhà lầu, xe ô tô. Nhưng giờ đã trưởng thành thì lại luôn phải suy nghĩ làm thế nào, làm nghề gì để kiếm được tiền, nhiều tiền.

Giờ dịch covid em nghỉ làm ở nhà không có lương.
Cũng chỉ biết bán điện thoại, iPad, phụ kiện điện thoại, SIM qua ngày. Mong được đồng nào hay đồng đấy.
Vẫn ngày ngày chiều nào cũng vào bếp học hỏi cách làm bánh ba tê sô, bánh xèo, kimbap, tokboki.... thật ngon để chuẩn bị bán đồ ăn online.

Liệu trong tương lai em có giàu có và có cửa hàng riêng không ạ?
Em có thể mở được quán ăn vặt, quán trà sữa, và shop thời trang không ạ?
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: tranminhngoctk28
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Tối nay em và anh tham lang lại yêu nhau. Vậy là từ mai em không phải suy nghĩ gì về tình yêu nữa rồi. Nhưng mà em

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

nguyenhuyen9310 đã viết: 01:35, 10/04/20 Hình ảnh
Đây là người yêu em. Em đồng ý yêu lại. Và em chẳng tìm anh nào khác nữa.
Anh này vui tính, hay cười, tưng tửng suốt cả ngày. Cao 1m72. Không béo. Mặt đầy đặn. Làm kinh doanh, buôn bán có đúng số không ạ.
Hình ảnh
Còn em nghĩ đây là số em. Đây có phải là số hiền lành nhưng nóng tính không ạ? Em nóng tính từ bé đó ạ.

Xem giúp em nghề nghiệp. Cuộc đời em chưa làm được điều gì to lớn trong nghề nghiệp đó ạ. Em chỉ thích kinh doanh, buôn bán thôi. Trong đầu lúc nào cũng nghĩ ý tưởng kinh doanh.
Từ khi còn bé em ước mơ sau này sẽ thật giàu có, có tiền mua nhà lầu, xe ô tô. Nhưng giờ đã trưởng thành thì lại luôn phải suy nghĩ làm thế nào, làm nghề gì để kiếm được tiền, nhiều tiền.

Giờ dịch covid em nghỉ làm ở nhà không có lương.
Cũng chỉ biết bán điện thoại, iPad, phụ kiện điện thoại, SIM qua ngày. Mong được đồng nào hay đồng đấy.
Vẫn ngày ngày chiều nào cũng vào bếp học hỏi cách làm bánh ba tê sô, bánh xèo, kimbap, tokboki.... thật ngon để chuẩn bị bán đồ ăn online.

Liệu trong tương lai em có giàu có và có cửa hàng riêng không ạ?
Em có thể mở được quán ăn vặt, quán trà sữa, và shop thời trang không ạ?
Hình ảnh
Up hộ chị, chcus chị may mắn nhé!
Đầu trang

vantheanh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Tối nay em và anh tham lang lại yêu nhau. Vậy là từ mai em không phải suy nghĩ gì về tình yêu nữa rồi. Nhưng mà em

Gửi bài gửi bởi vantheanh »

Bạn Huyền đã có kế hoạch cụ thể cho ý định kinh doanh của mình chưa?
Việc bán đồ ăn online sẽ mang tới giá trị gì cho bạn?
Lợi thế của bạn về lĩnh vực đồ ăn và lĩnh vực bán online là gì?
Bất lợi là gì?

Nếu bạn có thể trả lời một cách thực tế ba câu hỏi trên, bạn có thể thực hiện bước kế tiếp là survey : để người khác đưa ra nhận xét và đánh giá về món ăn của bạn. Đừng nên hỏi bạn bè, họ sẽ nói giảm nói tránh. Nếu hỏi bạn bè, đừng bảo bạn nấu mà hãy bảo có cửa hàng mới mở của nên mua về ăn thử.

Bạn cũng có thể quảng cáo món ăn của mình bằng cách quay YouTube cách bạn chế biến món ăn, rồi cả lúc người ta thưởng thức món ăn nữa... Youtube thì vô vàn ý tưởng rồi. Biết đâu bạn Huyền có thêm nguồn thu nhập thì mừng cho bạn.

Sau đó lại tính tới việc cắt giảm chi phí sinh ra từ lãng phí để có thể tối ưu hoá lợi nhuận. Rồi tính tới rủi ro.

Mình nghèo, vốn ít nên cần tính kĩ bạn nhé. Nếu không vỡ nợ thì tự mình khổ thôi.
Đầu trang

Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Nmtuan93 »

bạn hay được ny cho tiền chứ ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”