Vận mạng long đong cho em hỏi số này đến khi nào mới đỡ vất vả ạ. Em cảm ơn

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Thongluu
Chính thức
Chính thức

Vận mạng long đong cho em hỏi số này đến khi nào mới đỡ vất vả ạ. Em cảm ơn

Gửi bài gửi bởi Thongluu »

Hình ảnh
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Vận mạng long đong cho em hỏi số này đến khi nào mới đỡ vất vả ạ. Em cảm ơn

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

Xin hỏi:
- Bạn có được nhờ vợ không?
- Trước khi bạn ra đời, mẹ bạn có bị sảy 1 thai nữ? Hoặc bạn có chị gái mất sớm không?
- Hồi nhỏ hoàn cảnh gia đình chật vật, học hành trung bình yếu ?
- Năm 2013 bạn có bước ngoặt xấu nào đáng nhớ ấn tượng mạnh ?
Đầu trang

Thongluu
Chính thức
Chính thức

Lá số này mình lấy sai oy
Đầu trang

sao băng 1994
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi sao băng 1994 »

mình lấy giúp bạn lá số tứ trụ dựa trên lá tử vi bạn đăng trong diễn đàn
Hình ảnh
Đầu trang

Valkyrie Randgris
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Valkyrie Randgris »

Với lá số bạn ở trên vừa đăng lại cho bạn, thì lá số của bạn nguyên cục không xấu, không nghèo được. Chỉ là vận đi kém, lúc nào cũng không như ý mình. Vận Tân Mão, Canh Dần làm thân bạn bị nhược, giáp mộc có gốc khắc thân, hai tân kim tiết thổ sinh thuỷ, thuỷ lại sinh mộc. Nên bạn đi làm dễ hay không được lòng cấp trên, gặp chuyện thị phi trong công việc.

Gia cảnh xuất thân bạn khá giả, bạn được cha mẹ chăm lo cho nhiều? Bạn đã lập gia đình chưa?
Đầu trang

Thongluu
Chính thức
Chính thức

Rất cảm ơn bạn vì đã vất vả lấy lại cho mình. Vì mình sinh vào giờ khắc chuyển giao 23/30p đêm 15/5 âm lịch nên các phần mền tử vi không biết như thế nào là đúng. Mình hiện đã đi làm mình chỉ làm công việc tự do thôi. Mình cũng chưa có lấy vợ. Nhà mình thì bình thường không giàu không nghèo nhưng mình thì từ khi học cho đến lúc đi làm gần như không có sự hỗ trợ của gia đình. Không đên nỗi kém cỏi mà mình thấy mình long đong quá không biết khi nào mới vào vận
Đầu trang

Valkyrie Randgris
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Thongluu đã viết: 22:08, 18/04/20 Rất cảm ơn bạn vì đã vất vả lấy lại cho mình. Vì mình sinh vào giờ khắc chuyển giao 23/30p đêm 15/5 âm lịch nên các phần mền tử vi không biết như thế nào là đúng. Mình hiện đã đi làm mình chỉ làm công việc tự do thôi. Mình cũng chưa có lấy vợ. Nhà mình thì bình thường không giàu không nghèo nhưng mình thì từ khi học cho đến lúc đi làm gần như không có sự hỗ trợ của gia đình. Không đên nỗi kém cỏi mà mình thấy mình long đong quá không biết khi nào mới vào vận
Bạn lấy lá số theo lịch dương nhé, cứ lấy đúng cái ngày dương lịch và 23h30. Dán lại lá số vào đây tôi sẽ xem lại cho bạn.
Được cảm ơn bởi: Thongluu
Đầu trang

Thongluu
Chính thức
Chính thức

Valkyrie Randgris đã viết: 01:08, 19/04/20
Thongluu đã viết: 22:08, 18/04/20 Rất cảm ơn bạn vì đã vất vả lấy lại cho mình. Vì mình sinh vào giờ khắc chuyển giao 23/30p đêm 15/5 âm lịch nên các phần mền tử vi không biết như thế nào là đúng. Mình hiện đã đi làm mình chỉ làm công việc tự do thôi. Mình cũng chưa có lấy vợ. Nhà mình thì bình thường không giàu không nghèo nhưng mình thì từ khi học cho đến lúc đi làm gần như không có sự hỗ trợ của gia đình. Không đên nỗi kém cỏi mà mình thấy mình long đong quá không biết khi nào mới vào vận
Bạn lấy lá số theo lịch dương nhé, cứ lấy đúng cái ngày dương lịch và 23h30. Dán lại lá số vào đây tôi sẽ xem lại cho bạn.
Em cảm ơn anh! Nếu lấy đúng ngày dương thì đây là lá số của em ạ
MG]lasotutru/2020/SKIUYOR5.jpg[/IMG]
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Tôi chèn vô lại cho :
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Thongluu
Đầu trang

Valkyrie Randgris
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Xin lỗi bạn, giờ tôi mới có thời gian xem cho bạn.

Thân Mậu thổ sinh tháng Ngọ được tiến khí, có gốc thìn, mùi. Giáp sinh ngọ hoả thì nguyên cục lá số khá khô nóng. Dụng thuỷ điều hầu và kim tiết thân thổ vượng. Kị thổ, hoả, mộc. Nguyên mệnh thuỷ thấu can bị Mậu khắc kiệt, Tý Ngọ xung thì dụng thần của bạn bị tổn.

Bạn đang hành vận Tân Mão, Giáp mộc có gốc sinh hoả, lại tiết mất thuỷ, hai can Tân không đủ sức khắc mộc và sinh thổ nên bạn thấy mình long đong lận đận, làm mãi không để ra được tiền. Từ đầu đại vận đến giờ toàn tiểu vận khô nóng, nhất là năm Mậu Tuất hẳn là bạn làm ăn kém lắm. Năm nay Canh Tý bạn sẽ đỡ đi được chút về cuối năm, năm Tân Sửu thì có thể đi xa đâu đó, hoặc du lịch hoặc làm ăn và khá lên một chút nhưng không đáng kể. 2022 2023 lại kém.

Đại vận sau bạn cũng sẽ long đong y hệt vận này, tắc bụp năm được năm không, nhưng tựu chung lại chẳng dư ra được nhiều. Đại vận Mậu Kỷ thì chán không buồn nói. Tỷ kiếp thổ thấu lên thì chán lắm.

Với mệnh cách này, dụng thương tài thì bạn làm sale, kinh doanh là đúng, nhưng bạn chỉ có đi làm thuê cho người ta thôi. Bạn tự doanh khó để ra được lắm, thà làm cho người ta lấy hoa hồng thì hay hơn. Đi làm thì hay dễ bức xúc với sếp, đồng nghiệp thật đấy nhưng làm tự do mà vận đi kém không làm nổi.

Bạn lập gia đình chưa? Bạn nhờ vợ giữ tiền cho thì mới để được.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”