Cung phu thê tại trục thìn tuất

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Dăm bông
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cung phu thê tại trục thìn tuất

Gửi bài gửi bởi Dăm bông »

Gần đây nghỉ dịch ở nhà nên em được dịp lê la hết các trang tử vi từ các nhóm trên fb, hay các wed lý số và em nhận thấy một điều là mọi người chê cũng phu thê nằm trên trục la võng rất nhiều. Nay em mạnh dạn lập một top mong mọi người chia sẻ và giao lưu kiến thức khi phu thê vào trục thìn tuất và đặc biệt có thêm Đà la vô nữa thì sẽ thế nào ạ :-S
Được cảm ơn bởi: vn007, thaitam79, Chiens
Đầu trang

haunhu96
Chính thức
Chính thức

Re: Cung phu thê tại trục thìn tuất

Gửi bài gửi bởi haunhu96 »

Em nghe nói phu thê trục thìn tuất gặp thiên la địa võng có nghĩa là khó bỏ nhau
Gặp đà la là lấy chồng/vợ xa
Mọi ng xem thử phải k ạ :D
Được cảm ơn bởi: Dăm bông, Haingocvt, Chiens
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Answer »

trục thìn tuất là nơi sản sinh những tinh ( thần ) có uy lực nhất trên lá số. trục này kinh khủng lắm. chỉ có đồ đầu ếch mới đi chê bai trục này.
Được cảm ơn bởi: miy.lee, Dăm bông, Chiens
Đầu trang

miy.lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi miy.lee »

Answer đã viết: 01:27, 19/04/20 trục thìn tuất là nơi sản sinh những tinh ( thần ) có uy lực nhất trên lá số. trục này kinh khủng lắm. chỉ có đồ đầu ếch mới đi chê bai trục này.
Trục thìn tuất đẹp ntn vậy bác ?
Được cảm ơn bởi: Dăm bông, Chiens
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

Mìn có cung phu thê tại trục thìn tuất, nghĩ đến bỏ ck nhiều lần lắm rồi 🎃
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Dăm bông
Đầu trang

Dăm bông
Mới gia nhập
Mới gia nhập

miy.lee đã viết: 01:35, 19/04/20
Answer đã viết: 01:27, 19/04/20 trục thìn tuất là nơi sản sinh những tinh ( thần ) có uy lực nhất trên lá số. trục này kinh khủng lắm. chỉ có đồ đầu ếch mới đi chê bai trục này.
Trục thìn tuất đẹp ntn vậy bác ?
Dạ cung phu thê vô trục này tốt vậy ạ ;;)
Em không rõ về tử vi lắm nhưng em từng nghe có người nói là cung phu thê ở thiên la địa võng thì người phối ngẫu của mình rất khổ, rồi trước em cũng nghe 1 bác họ hàng với nhà em xem cho và nói là em có kén đi nữa thì chồng em sau này sau khi lấy em xong sự nghiệp cũng bị xuống dốc :(
Đầu trang

Dăm bông
Mới gia nhập
Mới gia nhập

lobangtho91 đã viết: 08:22, 19/04/20 Mìn có cung phu thê tại trục thìn tuất, nghĩ đến bỏ ck nhiều lần lắm rồi 🎃
Hình ảnh
Lá của chị có phải do vợ chồng cãi vã và chồng vô tâm không ạ, nhưng em nghĩ có xương khúc thế kia thì vợ chồng cũng chăm chút cho nhau lắm và cơ lương thì chồng cũng hiền :-?
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

Dăm bông đã viết: 10:44, 19/04/20
lobangtho91 đã viết: 08:22, 19/04/20 Mìn có cung phu thê tại trục thìn tuất, nghĩ đến bỏ ck nhiều lần lắm rồi 🎃
Hình ảnh
Lá của chị có phải do vợ chồng cãi vã và chồng vô tâm không ạ, nhưng em nghĩ có xương khúc thế kia thì vợ chồng cũng chăm chút cho nhau lắm và cơ lương thì chồng cũng hiền :-?
Ck chị như bị thịt, đần độn nên làm khổ vợ con
Đầu trang

Dăm bông
Mới gia nhập
Mới gia nhập

lobangtho91 đã viết: 10:49, 19/04/20
Dăm bông đã viết: 10:44, 19/04/20
Hình ảnh
Ck chị như bị thịt, đần độn nên làm khổ vợ con
Nếu chị đã ghét vậy em nghĩ chị nên bỏ ông này đi, không có điểm tốt nào để nhìn vào lại làm khổ vợ con thì không có khả năng thời gian sẽ giúp chị cải thiện cái nhìn khác :) nhưng em nghĩ chắc chị cũng dằn vặt và vướng bận nhiều thứ :-/
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thejackichan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thejackichan »

Lên diễn đàn thấy mấy chị than chồng chắc sau khỏi lấy vợ luôn quá, ăn sung mặc sướng, kiếm bồ, chán thì đi tu cho khỏe 😂. Chứ sau này mình bị vợ lôi lên này cũng nên.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”