Lá số đắc tam luân - Cơ âm tại Mệnh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
trankhanh_cr
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số đắc tam luân - Cơ âm tại Mệnh

Gửi bài gửi bởi trankhanh_cr »

Chào mọi người, em là thành viên mới, mong mọi người chỉ bảo.
Chủ lá số này hiện tại đang làm chủ 1 công ty - sản xuất nano bạc, không biết trong năm 2020 này thu hồi vốn được không mọi người. Em thấy lá số đắc tam luân, năm nay con L. Thiên Mã đồng cung Lộc Tồn rơi vào cung Mệnh - Thân, L. Lộc Tồn đồng cung với Thiên Mã rơi vào cung Di chiếu về, tức là Lộc Mã giao trì 2 lần, rơi vào Mệnh - Thân.
Em xin cảm ơn mọi người.
Hình ảnh
Đầu trang

trankhanh_cr
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Lá số đắc tam luân - Cơ âm tại Mệnh

Không ai có thể luận được sao.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi tonypham12 »

trankhanh_cr đã viết: 22:49, 02/05/20 Chào mọi người, em là thành viên mới, mong mọi người chỉ bảo.
Chủ lá số này hiện tại đang làm chủ 1 công ty - sản xuất nano bạc, không biết trong năm 2020 này thu hồi vốn được không mọi người. Em thấy lá số đắc tam luân, năm nay con L. Thiên Mã đồng cung Lộc Tồn rơi vào cung Mệnh - Thân, L. Lộc Tồn đồng cung với Thiên Mã rơi vào cung Di chiếu về, tức là Lộc Mã giao trì 2 lần, rơi vào Mệnh - Thân.
Em xin cảm ơn mọi người.
Hình ảnh
Thừa kế hay bố mẹ mở cho ?

Lá số này có mấy khi ra đường giao tiếp đâu
Đầu trang

challenge3
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi challenge3 »

tonypham12 đã viết: 01:13, 03/05/20
trankhanh_cr đã viết: 22:49, 02/05/20 Chào mọi người, em là thành viên mới, mong mọi người chỉ bảo.
Em xin cảm ơn mọi người.
Hình ảnh

Giả :)) :)) :)) :)) :))
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

tentrom02 đã viết: 00:25, 04/10/19 Trần Văn Nguyên quách xảo què
Nameless_Sen đã viết: 21:07, 02/10/19 Thằng què xấu một lần thôi, dù sao cũng bị rồi. Mà kể ra thì "những nơi tôi đi" chứ ảnh tôi chụp đéo đâu mà bóc phốt. Sao không bóc phốt xem họ làm đúng việc họ nói k?
K việc gì sợ đám dở hơi này, mặc dù cũng phải cẩn thận không bị cắn.
Trần Văn Nguyên quách xảo què
Hình ảnh
Hình ảnh
Nó xạo c.hó ở đây :: hoi-tu-vi/nhung-noi-ban-da-qua-goc-binh ... 8-170.html
Trần Văn Nguyên quách xảo què xạo c.hó suốt từ 2014 tới giờ. Nó hống hachs, khoác lát, lập trăm nick ảo làm điều xằng bậy, pr cho nó, dụ dỗ thành viên. Ai nó cũng chửi rủa, chọc quá, hỗn hào, gây gỗ, xạo chó. Nó nổ nó đi tùm lum, nó lấy ảnh mạng đăng lên chém gió. Già trẻ trai gái ai cũng bị nó lập nick ảo gây gỗ. Phá phách.
Nameless_Sen đã viết: 19:44, 03/10/19
tentrom02 đã viết: 18:28, 03/10/19 hoi-tu-vi/nhung-noi-ban-da-qua-goc-binh ... 09268.html
Đới ở đâu mày cũng tuôn ra được hả què. Làm con người cũng phải biết một tí nhục nhã chứ mày què chứ đầu toàn cứ.t vậy què.

Thằng què điên con hoang chết rẫm. Nấp bóng ai trên mạng này què, ngay cả tên ảo thì mày cũng là con người chứ quách xảo què? Hay thần kinh loạn mịa nó rồi què. Hay đúng não bằng cứ.t què. Thằng đồng bọn của mày còn mong thành nữ để có xấu hổ, mịa đã dốt còn lập luận, thì đứa như mày nhục nhã là điều xa xỉ âu cũng là dễ hiểu mà què
Bạn trai ko cần phải tạo nick clone rồi đem lá số của người khác lên đây tự nhận là lá số của bạn. Để tui đăng cho mọi người lá số chính chủ của bạn lên đây rồi thích hỏi gì thì hỏi. Mọi người tha hồ vào đây mà bình luận cho bạn. Tui chả thù ghét gì bạn hết, chỉ ghét thái độ bạn chuyên đi cà khịa người khác xong bị người ta cà khịa bóc phốt lại làm náo loạn cả diễn đàn trôi hết mấy bài hay. Chuyện bạn lúc trước xạo hay bịa đặt bị diễn đàn bóc phốt lấy hình trên mạng kêu là đi du lịch tui chả quan tâm vì miệng bạn mà thích nói gì thì nói thôi. Muốn gì đem nick chính ra để nói chuyện với tui. Đừng tạo cái Nick clone 3.4 post để nói chuyện vs tui ok ? Bạn muốn xem số thì tui giúp bạn xem số chính chủ của bạn luôn. Tui ko cà khịa chọc ghẹo gì bạn hết đâu nhé.
Đầu trang

trankhanh_cr
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em xin cảm ơn mọi người.
Hình ảnh

Gia đình có muốn cho cũng không cho được, gia đình không khá giả.
Chủ lá số có 1 năm làm Sales Engineer. Nên em chưa hiểu cái chỗ có mấy khi ra đường giao tiếp ???
Đầu trang

trankhanh_cr
Mới gia nhập
Mới gia nhập

challenge3 đã viết: 01:23, 03/05/20
Em xin cảm ơn mọi người.
Hình ảnh

Giả :)) :)) :)) :)) :))
À, sao lại là giả, phải chăng đây là tài khoản của bạn Triệu Mặc.....gì đó mình không nhớ tên.
Đầu trang

trankhanh_cr
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 01:35, 03/05/20
tentrom02 đã viết: 00:25, 04/10/19 Trần Văn Nguyên quách xảo què
Nameless_Sen đã viết: 21:07, 02/10/19 Thằng què xấu một lần thôi, dù sao cũng bị rồi. Mà kể ra thì "những nơi tôi đi" chứ ảnh tôi chụp đéo đâu mà bóc phốt. Sao không bóc phốt xem họ làm đúng việc họ nói k?
K việc gì sợ đám dở hơi này, mặc dù cũng phải cẩn thận không bị cắn.
Hình ảnh
Hình ảnh
Nó xạo c.hó ở đây :: hoi-tu-vi/nhung-noi-ban-da-qua-goc-binh ... 8-170.html
Trần Văn Nguyên quách xảo què xạo c.hó suốt từ 2014 tới giờ. Nó hống hachs, khoác lát, lập trăm nick ảo làm điều xằng bậy, pr cho nó, dụ dỗ thành viên. Ai nó cũng chửi rủa, chọc quá, hỗn hào, gây gỗ, xạo chó. Nó nổ nó đi tùm lum, nó lấy ảnh mạng đăng lên chém gió. Già trẻ trai gái ai cũng bị nó lập nick ảo gây gỗ. Phá phách.
Nameless_Sen đã viết: 19:44, 03/10/19

Đới ở đâu mày cũng tuôn ra được hả què. Làm con người cũng phải biết một tí nhục nhã chứ mày què chứ đầu toàn cứ.t vậy què.

Thằng què điên con hoang chết rẫm. Nấp bóng ai trên mạng này què, ngay cả tên ảo thì mày cũng là con người chứ quách xảo què? Hay thần kinh loạn mịa nó rồi què. Hay đúng não bằng cứ.t què. Thằng đồng bọn của mày còn mong thành nữ để có xấu hổ, mịa đã dốt còn lập luận, thì đứa như mày nhục nhã là điều xa xỉ âu cũng là dễ hiểu mà què
Bạn trai ko cần phải tạo nick clone rồi đem lá số của người khác lên đây tự nhận là lá số của bạn. Để tui đăng cho mọi người lá số chính chủ của bạn lên đây rồi thích hỏi gì thì hỏi. Mọi người tha hồ vào đây mà bình luận cho bạn. Tui chả thù ghét gì bạn hết, chỉ ghét thái độ bạn chuyên đi cà khịa người khác xong bị người ta cà khịa bóc phốt lại làm náo loạn cả diễn đàn trôi hết mấy bài hay. Chuyện bạn lúc trước xạo hay bịa đặt bị diễn đàn bóc phốt lấy hình trên mạng kêu là đi du lịch tui chả quan tâm vì miệng bạn mà thích nói gì thì nói thôi. Muốn gì đem nick chính ra để nói chuyện với tui. Đừng tạo cái Nick clone 3.4 post để nói chuyện vs tui ok ? Bạn muốn xem số thì tui giúp bạn xem số chính chủ của bạn luôn. Tui ko cà khịa chọc ghẹo gì bạn hết đâu nhé.
À, bạn xem lá số đó đi, để biết thật hay giả. Mình thấy sai thì mình lên tiếng thôi, chứ chả quen biết gì bạn để mà đi cà khịa bạn. Bạn có bao giờ tự hỏi rằng, liệu mình có sai hay không, bạn dám tự hỏi và tự trả lời không. Nhân vô thập toàn. Bạn tự trả lời và tự ngẫm những gì mình đã nói, những thứ mà bạn cho rằng mình khịa bạn. Mình lấy Nhân, Lễ, Nghĩa, Trí, Tín làm gốc, xem lá số tự biết thật giả ngay.
Đầu trang

trankhanh_cr
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hóng cao nhân luận lá số này.
Đầu trang

NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

trankhanh_cr đã viết: 12:55, 03/05/20 Hóng cao nhân luận lá số này.
ko biết có thu hồi nổi không nhưng cả trong cả ngoài đều đang loạn thế này là anh tự biết rồi còn gì.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”