Năm nay liệu có lấy vợ ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
bookhero2706
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Năm nay liệu có lấy vợ ???

Gửi bài gửi bởi bookhero2706 »

Xin các bác luận giúp năm nay hộ cháu , cháu thấy tiểu hạn cung nô liên quan rất nhiều đến chuyện tình cảm .Hình ảnh
Đầu trang

bookhero2706
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Năm nay liệu có lấy vợ ???

Ai xem giúp cháu năm nay với ạ
Đầu trang

bookhero2706
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Ai xem giúp cháu với ạ !!!!!!!
Đầu trang

Cô rô na
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Cô rô na »

Ông thần này cũng spam thôi rồi. 19t hỏi chuyện cưới vợ thì ai mà trả lời. Thê Tang Hổ thì còn dài cổ. :))

Tình cảm thì cứ để tự nhiên mới thi vị, tuổi trẻ nên sống phóng khoáng, dính như keo con chó vào cái ls làm gì ?
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Năm nay em đã đủ tuổi đăng ký kết hôn đâu em.
Nhà em có 3 anh chị em, có bị mất ai không em?(nếu có thì khả năng năm em lên 2 tuổi âm). Giờ còn 2 hay vẫn đủ 3 anh chị em?

Bố mẹ em làm về đầu cơ, đầu tư, dịch vụ, kinh doanh buôn bán hả? Điều kiện kinh tế gia đình không đến nỗi nào mà sao tuổi thơ của em sao có vẻ bất ổn nhỉ(anh nhìn qua chứ không có thời gian xét kĩ).

Em phản hồi giúp anh với nhé. Anh cảm ơn!
Đầu trang

bookhero2706
Nhị đẳng
Nhị đẳng

koollee đã viết: 12:34, 15/05/20 Năm nay em đã đủ tuổi đăng ký kết hôn đâu em.
Nhà em có 3 anh chị em, có bị mất ai không em?(nếu có thì khả năng năm em lên 2 tuổi âm). Giờ còn 2 hay vẫn đủ 3 anh chị em?

Bố mẹ em làm về đầu cơ, đầu tư, dịch vụ, kinh doanh buôn bán hả? Điều kiện kinh tế gia đình không đến nỗi nào mà sao tuổi thơ của em sao có vẻ bất ổn nhỉ(anh nhìn qua chứ không có thời gian xét kĩ).

Em phản hồi giúp anh với nhé. Anh cảm ơn!
Trước tiên em cảm ơn anh đã giúp em . Trước kia mẹ em có xảy thai 1 lần nhưng e ko nhớ rõ hiện tại em có 1 người em trai. Gia đình em cũng là bình thường nhưng cũng là khá giả trong họ bố mẹ e có quyền như con trưởng . Em thì từ nhỏ hay có bệnh tật về phổi , hen phế quản mãn tính nhưng cũng đỡ dần năm lớp 12 thì có yêu một bạn nữ nhưng rồi mối tình tan 1 cách nhanh chóng. Hiện tại thì em đang học bách khoa HN có thích một cô bạn nhưng không biết người ta có thích mình không . Mong anh xem giúp ạ !!
Được cảm ơn bởi: koollee
Đầu trang

challenge3
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi challenge3 »

Cô rô na đã viết: 11:50, 15/05/20 Ông thần này cũng spam thôi rồi. 19t hỏi chuyện cưới vợ thì ai mà trả lời. Thê Tang Hổ thì còn dài cổ. :))

Tình cảm thì cứ để tự nhiên mới thi vị, tuổi trẻ nên sống phóng khoáng, dính như keo con chó vào cái ls làm gì ?
Kệ tao. Liên quan gì tới mày
Được cảm ơn bởi: Cô rô na
Đầu trang

bookhero2706
Nhị đẳng
Nhị đẳng

challenge3 đã viết: 17:07, 15/05/20
Cô rô na đã viết: 11:50, 15/05/20 Ông thần này cũng spam thôi rồi. 19t hỏi chuyện cưới vợ thì ai mà trả lời. Thê Tang Hổ thì còn dài cổ. :))

Em viết conten thế để cho mn xem giúp e thôi chứ lấy vk gì
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

bookhero2706 đã viết: 16:28, 15/05/20 Trước tiên em cảm ơn anh đã giúp em . Trước kia mẹ em có xảy thai 1 lần nhưng e ko nhớ rõ hiện tại em có 1 người em trai. Gia đình em cũng là bình thường nhưng cũng là khá giả trong họ bố mẹ e có quyền như con trưởng . Em thì từ nhỏ hay có bệnh tật về phổi , hen phế quản mãn tính nhưng cũng đỡ dần năm lớp 12 thì có yêu một bạn nữ nhưng rồi mối tình tan 1 cách nhanh chóng. Hiện tại thì em đang học bách khoa HN có thích một cô bạn nhưng không biết người ta có thích mình không . Mong anh xem giúp ạ !!
Anh cảm ơn em.
Theo lá số em up thì cuộc tình năm 12 là vào đầu năm 12 phải không? Vì anh thấy nó xảy ra vào năm em 17 tuổi âm. Cô bé em yêu năm 17 này là gái cả, phong thái đĩnh đạc chậm chắc, tính tình rất cứng cỏi và quyết đoán, dáng cao ráo, da trắng hồng, mặt ovan đầy đặn, vẻ mặt tươi tắn.
Còn cô bé hiện tại em đang cờ-rút thì mặt tròn tròn, da trắng xanh, 2 má hơi dầy, cười thì gò má hơi nổi cao, dáng cũng cao ráo, nhưng vẻ mặt thì toát lên có gì đó nội tâm hơi buồn buồn kiểu có tâm sự, bình thường thì tác phong nhanh nhẹn, hoạt bát, lém lỉnh lắm.

Cả 2 cô này đều thông minh, học giỏi. Em cũng biết chọn người để cờ-rút nhề :))
Đầu trang

Cô rô na
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Cô rô na »

challenge3 đã viết: 17:07, 15/05/20

Mình thừa sức biết bạn là ai bạn hiền ạ. Cả chuyện đi nhạy giọng mình chửi người khác để mượn tay họ chửi mình nữa. Rất tiếc, ko ai và kể cả mình sẽ quan tâm. :)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”