Kính mong mọi người xem giúp lá số của em/ cháu với ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Dduunngg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính mong mọi người xem giúp lá số của em/ cháu với ạ

Gửi bài gửi bởi Dduunngg »

Em/ cháu chào tất cả các anh chị chú bác ạ, em/ cháu muốn hỏi về lá số bản thân vì có vẻ cung mệnh và cung phu xấu quá không biết có gì vớt vát lại được 2 cung này k? Với liệu có thể đi nước ngoài định cư được k ạ? Em/ cháu cám ơn mọi người nhiều mong dc hữu duyên ạ
Tập tin đính kèm
9513218B-0CC0-46BF-9C40-2E443C809330.jpeg (245.67 KiB) Đã xem 285 lần
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính mong mọi người xem giúp lá số của em/ cháu với ạ

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

thân cư di có tham lang đắc thì dễ bôn ba đi ra ngoài hoặc định cư làm việc ở nước ngoài khá nhiều, thêm điền có thiên không, tiểu đại hao kiếp sát nữa thì có thể chắc chắn rồi. Hơn nữa em tự hỏi sao cung phu của chị có thể xấu vì tuy có nhiều sát tinh chiếu về nhưng có sao đắc nên cũng không quá nặng nề đâu, có bạch hổ thì chắc chồng chị không được "hiền" cho lắm. Nô nhật nguyệt khá sáng (?), lại có nhiều cát tinh từ cung huynh nữa chắc chị có nhiều bạn bè và nhờ vả được. Trong lá số theo em cung con mới phải là đáng lưu tâm vì thiên lương hãm có các sát tinh từ xung cung điền chiếu về, dễ sau này con vất vả nhiều hoặc không bằng mẹ. Hạn hỉ của chị có thể vào năm Mão tới, năm sửu dễ chị có một mối tình. Hạn năm nay khá đẹp nhưng theo em đoán chắc năm ngoái chị lao đao lắm nhỉ? Vài lời để đây, có gì sai mong được chị chỉ giáo!
Đầu trang

Dduunngg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Kính mong mọi người xem giúp lá số của em/ cháu với ạ

Gửi bài gửi bởi Dduunngg »

NguyenDuongBaoMinh đã viết: 21:54, 23/05/20 thân cư di có tham lang đắc thì dễ bôn ba đi ra ngoài hoặc định cư làm việc ở nước ngoài khá nhiều, thêm điền có thiên không, tiểu đại hao kiếp sát nữa thì có thể chắc chắn rồi. Hơn nữa em tự hỏi sao cung phu của chị có thể xấu vì tuy có nhiều sát tinh chiếu về nhưng có sao đắc nên cũng không quá nặng nề đâu, có bạch hổ thì chắc chồng chị không được "hiền" cho lắm. Nô nhật nguyệt khá sáng (?), lại có nhiều cát tinh từ cung huynh nữa chắc chị có nhiều bạn bè và nhờ vả được. Trong lá số theo em cung con mới phải là đáng lưu tâm vì thiên lương hãm có các sát tinh từ xung cung điền chiếu về, dễ sau này con vất vả nhiều hoặc không bằng mẹ. Hạn hỉ của chị có thể vào năm Mão tới, năm sửu dễ chị có một mối tình. Hạn năm nay khá đẹp nhưng theo em đoán chắc năm ngoái chị lao đao lắm nhỉ? Vài lời để đây, có gì sai mong được chị chỉ giáo!
Mình cám ơn bạn ạ. Năm ngoái thì mình lao đao đường tình duyên thôi còn công việc tiền nong thì khá ổn, nếu nói tới lao đao công việc phải là năm ngoái nữa là 2018 thực sự rất xấu vì dính cả thị phi lẫn pháp lý lằng nhằng. Bạn bè chị em thì không phải là nhiều nhưng đều tốt và nhờ vả được. Mình nhìn cung con cũng không đẹp nhưng theo bạn có xấu lắm k ạ? Cung con cái mà xấu quá thì ☹️

Được đẩy lên lần cuối bởi Dduunngg vào lúc 22:15, 06/06/20.
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”