TÀI BẠCH VCD + Địa không, Đại hao...Làm ăn đâu thua đấy

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
cucurocker
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TÀI BẠCH VCD + Địa không, Đại hao...Làm ăn đâu thua đấy

Gửi bài gửi bởi cucurocker »

Em kiếm tiền rất nhanh, không bằng làm ăn buôn bán mà do chức vụ đem lại. Hai năm qua biến động quá nhiều, rời bỏ vị trí đang có do không chịu được áp lực, tiền kiếm được tích cóp cứ hao dần, không bằng cách này hay cách khác. Đầu tư thì dù rất giỏi phân tích nhưng thực chiến tâm lý rất kém, thua lỗ dù đầu tư to hay nhỏ tý. Các bác xem hộ em có nên mở kinh doanh buôn bán hay tiếp tục đầu tư gì khác không, hoặc hợp nhất làm nghề gì với :(( :(( :(( . Và có cách nào hóa giải cung Tài Bạch đỡ bị hao tiền, tụ được tiền không ạ :((

Hình ảnh
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TÀI BẠCH VCD + Địa không, Đại hao...Làm ăn đâu thua đấy

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

cucurocker đã viết: 14:29, 28/05/20 Em kiếm tiền rất nhanh, không bằng làm ăn buôn bán mà do chức vụ đem lại. Hai năm qua biến động quá nhiều, rời bỏ vị trí đang có do không chịu được áp lực, tiền kiếm được tích cóp cứ hao dần, không bằng cách này hay cách khác. Đầu tư thì dù rất giỏi phân tích nhưng thực chiến tâm lý rất kém, thua lỗ dù đầu tư to hay nhỏ tý. Các bác xem hộ em có nên mở kinh doanh buôn bán hay tiếp tục đầu tư gì khác không, hoặc hợp nhất làm nghề gì với :(( :(( :(( . Và có cách nào hóa giải cung Tài Bạch đỡ bị hao tiền, tụ được tiền không ạ :((

Hình ảnh
Bit rồi lại đi hỏi khó.
Ls này kiếm đc tiền thì họa kéo đến.
“ chữ tiền đi vs chữ tai”
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh, cucurocker
Đầu trang

cucurocker
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Ngày xanh đã viết: 14:34, 28/05/20
cucurocker đã viết: 14:29, 28/05/20 Em kiếm tiền rất nhanh, không bằng làm ăn buôn bán mà do chức vụ đem lại. Hai năm qua biến động quá nhiều, rời bỏ vị trí đang có do không chịu được áp lực, tiền kiếm được tích cóp cứ hao dần, không bằng cách này hay cách khác. Đầu tư thì dù rất giỏi phân tích nhưng thực chiến tâm lý rất kém, thua lỗ dù đầu tư to hay nhỏ tý. Các bác xem hộ em có nên mở kinh doanh buôn bán hay tiếp tục đầu tư gì khác không, hoặc hợp nhất làm nghề gì với :(( :(( :(( . Và có cách nào hóa giải cung Tài Bạch đỡ bị hao tiền, tụ được tiền không ạ :((

Hình ảnh
Bit rồi lại đi hỏi khó.
Vậy không có cách nào để tài chính khá lên được ạ. Em đang hạn chế sự phát động của mấy sao Đạo hao, thiên hư... bằng việc tránh xa tiền, cờ bạc, đầu cơ ra mà vẫn chưa yên ạ :(.
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

cucurocker đã viết: 14:43, 28/05/20

Hình ảnh
Bit rồi lại đi hỏi khó.
Vậy không có cách nào để tài chính khá lên được ạ. Em đang hạn chế sự phát động của mấy sao Đạo hao, thiên hư... bằng việc tránh xa tiền, cờ bạc, đầu cơ ra mà vẫn chưa yên ạ :(.
Đầu tư vào bất động sản. Đừng nắm giữ tiền, vàng quá nhiều. Luôn tạo ra tình trạng “đói” ... nhân tạo.
Được cảm ơn bởi: cucurocker, công chúa mùa thu, NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

cucurocker
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Ngày xanh đã viết: 15:25, 28/05/20
cucurocker đã viết: 14:43, 28/05/20

Bit rồi lại đi hỏi khó.
Đầu tư vào bất động sản. Đừng nắm giữ tiền, vàng quá nhiều. Luôn tạo ra tình trạng “đói” ... nhân tạo.
Như vậy là cũng không nên hùn hạp làm ăn kinh doanh với người khác hoặc tự mình buôn bán đúng không ạ?
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

[/quote]

[/quote]

Vi cung Tai bach cua ban nhi hop voi cung Dien trach, sinh xuat cho cung Dien nen chac dau tu vao bat dong san, cho thue nha, nghe nong can dat dai......
Được cảm ơn bởi: cucurocker, NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

cucurocker
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thanhmai8558 đã viết: 16:18, 28/05/20
Vi cung Tai bach cua ban nhi hop voi cung Dien trach, sinh xuat cho cung Dien nen chac dau tu vao bat dong san, cho thue nha, nghe nong can dat dai......
Gom tiền mua đất thôi ạ :)) :))
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

ông này giống mình, cứ táng nhà vào nhé, cứ mua nhà đất cho thuê, số ra mặt đường nhà gần sông suối, ở nhà trên cao, hoặc mặt đất thì ở tầng 3,4 là hợp. không thờ thần tài nữa là ok. còn lúc nào cũng đói tiền thì yên chí là ko bị lừa, không bị mất. -- hãy nhớ câu nói này: vài chục vài trăm thì anh thiếu, chứ vài tỷ chục tỷ thì anh đầy.
lo chuyện con cái kia kìa, tiền để sau.
Được cảm ơn bởi: cucurocker, ĐàLinh2809
Đầu trang

cucurocker
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hungternopil đã viết: 18:27, 28/05/20 ông này giống mình, cứ táng nhà vào nhé, cứ mua nhà đất cho thuê, số ra mặt đường nhà gần sông suối, ở nhà trên cao, hoặc mặt đất thì ở tầng 3,4 là hợp. không thờ thần tài nữa là ok. còn lúc nào cũng đói tiền thì yên chí là ko bị lừa, không bị mất. -- hãy nhớ câu nói này: vài chục vài trăm thì anh thiếu, chứ vài tỷ chục tỷ thì anh đầy.
lo chuyện con cái kia kìa, tiền để sau.
Cảm tạ bác nhiều ạ. Do bị sốc khi mất nhiều tiền quá, xong mới thử xem lá số mình mới nhận ra ạ. Cung tử tức của em không ổn hả bác :(
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

Chắc số không có duyên với tiền đó . Sứ mệnh linh hồn của bạn ở kiếp này chắc k liên quan nhiều tới vấn đề vật chất. Bạn càng cố dấn thân bao nhiêu càng thấy như vũ trụ đang kéo bạn lại. Mình mệnh VCD và có thiên không ở mệnh , mình nhận ra thứ gì mình không muốn thì nó tới còn điều mình cầu thì lại không bao giờ tới . Bài học của mình chắc là 2 chữ " tùy duyên ". Điều gì đến đều là điều cần đến. Vũ trụ đã có kế hoạch cho chúng ta rồi.
Được cảm ơn bởi: cucurocker, ĐàLinh2809
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”