Lá Số Này Liệu Có Thể Làm Chủ Không?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
huypro0908
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá Số Này Liệu Có Thể Làm Chủ Không?

Gửi bài gửi bởi huypro0908 »

Liệu lá số này có gặp thiên thời địa lợi không ạ, em mong các bác ghé qua cho đôi lờiHình ảnh
Đầu trang

Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Lá Số Này Liệu Có Thể Làm Chủ Không?

Gửi bài gửi bởi Nmtuan93 »

Bạn lên làm công việc có tính chất đối ngoại hơn là làm chính, tuy làm chính vẫn được nhưng hạn 32 - 51 mình không đánh giá cao nhé.

Bạn đang ở vận thê thiếp, thanh long ngồi thìn, cơ lương, khoa - quyền - lộc thêm đế vượng nên cảm giác thành công làm cái gi cũng được; đừng có bành trướng nhé vận sau tướng triệt - tang môn đấy, nếu muốn gặt hái cái gì thì gặt vận này cho nhanh đi sau đó vận sau lui về làm phụ, tướng triệt là mất đầu như chơi.
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh, huypro0908
Đầu trang

huypro0908
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nmtuan93 đã viết: 18:55, 28/05/20 Bạn lên làm công việc có tính chất đối ngoại hơn là làm chính, tuy làm chính vẫn được nhưng hạn 32 - 51 mình không đánh giá cao nhé.

Bạn đang ở vận thê thiếp, thanh long ngồi thìn, cơ lương, khoa - quyền - lộc thêm đế vượng nên cảm giác thành công làm cái gi cũng được; đừng có bành trướng nhé vận sau tướng triệt - tang môn đấy, nếu muốn gặt hái cái gì thì gặt vận này cho nhanh đi sau đó vận sau lui về làm phụ, tướng triệt là mất đầu như chơi.
em cảm ơn ạ giờ thì e còn đang học nên học gì đó rồi làm chủ sau ổn không ạ, cho em hỏi là vận thê này đc đến năm bao nhiêu ạ
Đầu trang

Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

huypro0908 đã viết: 19:53, 28/05/20
Nmtuan93 đã viết: 18:55, 28/05/20 Bạn lên làm công việc có tính chất đối ngoại hơn là làm chính, tuy làm chính vẫn được nhưng hạn 32 - 51 mình không đánh giá cao nhé.

em cảm ơn ạ giờ thì e còn đang học nên học gì đó rồi làm chủ sau ổn không ạ, cho em hỏi là vận thê này đc đến năm bao nhiêu ạ
Đại vận bây giờ đang là đẹp nhất đây này, muốn làm chủ thì mang cả mạng ra để ăn đại vận này đi, đại vận sau nửa 2 phần rồng mà 8 phần rắn, mà là 2 vận sau đều xấu.
Muốn làm chủ thì chết cũng phải làm được vận này đi bạn, vận sau bắt đầu xấu rồi.
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

Nmtuan93 đã viết: 19:57, 28/05/20

Đại vận bây giờ đang là đẹp nhất đây này, muốn làm chủ thì mang cả mạng ra để ăn đại vận này đi, đại vận sau nửa 2 phần rồng mà 8 phần rắn, mà là 2 vận sau đều xấu.
Muốn làm chủ thì chết cũng phải làm được vận này đi bạn, vận sau bắt đầu xấu rồi.
Ko dễ ăn vậy đâu bạn, dù long cư long vị thì bộ cơ nguyệt đồng lương cũng ko chịu nỗi hỏa hình. Huống gì tài bạch thế kia làm đc sao giữ đc? Mệnh có song lộc cũng đành ôm hận mà thôi.
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

Ban dung la nen lam cong viec co tinh chat doi ngoai, ra ngoai duong....vi than cu Thien di...ko gan cha me, anh em
Tuoi suu ma lai dong cung ti,cung thuy, nhung vi menh thuy nua nen cung tot, mot chut hoa tinh o cung thuy cung ko sao.
Nhung ban duoc nguoi lon tuoi giup do nhieu lam do....do giap thai tue, cung menh than lai the sinh nhap, huong loi.
Nhung menh vo chinh dieu,tai bach lai ko tot, minh nghi ko nen lam chu, vi ban vua qua van Tu vi nen thay nhieu nguoi lam chu, chu ba thi ko nen. Lai them the Co nguyet dong luong nen chi di lam thue thi tot, co ca tam hoa co ma..

Ban hoc nganh gi vay?minh thay tat co Vu khuc,tham lang,linh tinh chac cung muon ra buon ban...
Được cảm ơn bởi: huypro0908
Đầu trang

huypro0908
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thanhmai8558 đã viết: 04:06, 29/05/20 Ban dung la nen lam cong viec co tinh chat doi ngoai, ra ngoai duong....vi than cu Thien di...ko gan cha me, anh em
Tuoi suu ma lai dong cung ti,cung thuy, nhung vi menh thuy nua nen cung tot, mot chut hoa tinh o cung thuy cung ko sao.
Nhung ban duoc nguoi lon tuoi giup do nhieu lam do....do giap thai tue, cung menh than lai the sinh nhap, huong loi.
Nhung menh vo chinh dieu,tai bach lai ko tot, minh nghi ko nen lam chu, vi ban vua qua van Tu vi nen thay nhieu nguoi lam chu, chu ba thi ko nen. Lai them the Co nguyet dong luong nen chi di lam thue thi tot, co ca tam hoa co ma..

Ban hoc nganh gi vay?minh thay tat co Vu khuc,tham lang,linh tinh chac cung muon ra buon ban...
dạ em đang học bên điện năm cuối rồi ạ, cũng muốn buôn bán lắm ạ
Đầu trang

Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

Ngày xanh đã viết: 21:29, 28/05/20
Ko dễ ăn vậy đâu bạn, dù long cư long vị thì bộ cơ nguyệt đồng lương cũng ko chịu nỗi hỏa hình. Huống gì tài bạch thế kia làm đc sao giữ đc? Mệnh có song lộc cũng đành ôm hận mà thôi.
Có thiên quý - hóa khoa mà, Hỏa hình có phúc tinh chèn rồi, 2 con đó chỉ có con hỏa tinh mang tính phá thôi CNDL cái nữa HT đất thủy gặp 2 sao thủy thì hết lực phá hoại.
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

Nmtuan93 đã viết: 13:29, 29/05/20
Ngày xanh đã viết: 21:29, 28/05/20

Có thiên quý - hóa khoa mà, Hỏa hình có phúc tinh chèn rồi, 2 con đó chỉ có con hỏa tinh mang tính phá thôi CNDL cái nữa HT đất thủy gặp 2 sao thủy thì hết lực phá hoại.
“ cơ nguyệt đồng lương tối hiềm hỏa linh xâm phá”
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

theo mình thì với cái mệnh vcd + cung tài bạch triệt + vòng vận đi cũng chả đẹp nên tốt nhất không nên làm chủ, đi làm công ăn lương cho an toàn :) học điện thì ra trường xin vào mấy công ty sx điện tử thì thiếu j, các KCN không thiếu :-j
Được cảm ơn bởi: huypro0908
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”