BIẾT ĐẾ BAO GIỜ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Vaccine
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: BIẾT ĐẾ BAO GIỜ

Gửi bài gửi bởi Vaccine »

2014 2015 của bạn thế nào ? có thể kể chi tiết một tí giúp mình không ?

sau thiên không bạn tới thái tuế , qua cơn bĩ cực mới tới hồi thái lai được
năm nay song kị nhập điền , chạy đôn chạy đáo chứ dễ gì mà mua
miếng đất bạn nhắm mua có vong hay gần nghĩa địa hoặc tâm linh gì không ?
Đầu trang

Cô rô na
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Cô rô na »

Xin hỏi bác có nghỉ học sớm không ?

Tứ trụ này toàn Thương mà vận Hỏa 14t bác kém, tức là số bác không tòng theo Thương đc, lấy Thân nhược Thương vượng xem. Từ 24t chắc khá hơn trước đó phải ko bác ?

Qua 34t Ấn chế Thương sinh Thân sẽ tốt đó. 2 vận Quan từ 44t - 63t cũng tạm ổn. Từ 64t trở đi vận Tài mới kém.
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

Em không rành tu trụ. Nên ko dám bình.con năm 2014 đến 2015 thì bị thi phi nhiều.bi chén ép nhiều.ngam đang nuot cay. Bị chơi xấu ghê lwm
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

Còn 2 năm nữa là qua vận hạn mới tốt hơn. Biết anh chủ topic hơn 10 năm trên diễn đàn này mặc dù chưa có dịp nói chuyện tiếp xúc với anh.
Chỉ có vài lời khuyên anh. Nếu có tiền thì hãy chờ đợi, cố gắng mà mua lấy một cái nhà, hoặc mua đất nền để dành tiền cất nhà. Đừng nghe người ta kêu đi mua chung cư anh à. Biết bao nhiêu người dân họ chồng tiền mua chung cư nhưng mãi đến chục năm cũng chưa nhận đc nhà, nhà thì ko có, tiền thì bị chủ đầu tư lừa mất, cuộc sống khó khăn càng thêm khó khăn khi tiền đã đưa đủ mà vẫn phải đi thuê. Chưa kể ở chung cư cháy nổ bất tiện hệ thống pccc của chung cư cao cấp việt nam như rác, ý thức ng việt ko cao đâu anh, chưa kể nhiều chung cư nó vướng mắc pháp lý ko cấp sổ đổ nữa, và mỗi năm khấu hao đi từ 2-3%, và ở đc 1 thời gian thì phải đóng thêm 1 cục tiền để bảo trì sửa chữa, giả sử 2 vợ chồng ngoài 50t rồi, lớn tuổi ko có ai thuê mướn làm gì nữa mà ko có nhà thì sao. Em khuyên anh giữa điều tốt và điều tốt nhất anh hãy chọn điều tốt nhất.

Số anh là số khá. 2 năm nữa sẽ thấy lá số này rất hay, chúc anh trai thành công may mắn.
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

Cảm ơn những lời động viên của anh chị. Thoi danh lieu muon no mua luôn. Toi đau thì toi. Chu doi em nhìu khi nó cũng nat du lam.cuc kho . đang cay.tui nhục gì cũng đi qua hết rồi ma.gio thêm nữa cũng có sao dau
Được cảm ơn bởi: Triệu Mặc Ngọc
Đầu trang

Vaccine
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Vaccine »

KENT đã viết: 23:15, 28/05/20 Em không rành tu trụ. Nên ko dám bình.con năm 2014 đến 2015 thì bị thi phi nhiều.bi chén ép nhiều.ngam đang nuot cay. Bị chơi xấu ghê lwm
hai năm be bét cung nô tới cung quan , công việc nát nhất , động viên bạn cố gắng nhưng dường như tâm trạng của bạn không tốt lắm , vận sau song kị nên chú ý nhất năm 2022 bạn nhé
mộ tuyệt thai dưỡng lại trường sinh mà , cố gắng 999 lần thất bại nhưng chỉ cần một lần thành công sau đó cũng mãn nguyện rồi
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

Gửi bác vaccin.dung là 2 năm đó trong công việc bị tiêu nhân phá dữ dội.nhung em nhan nhìn.roi cũng qua.gio công việc thì dậm chân tai cho.ko chút phát triển. Thêm vụ nhà cua con cái nhiều lúc càng thẳng làm.nhung cũng ráng giữ ở trong lòng không dám nói ra sợ người thân lo.
Đầu trang

Nhung Hua
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nhung Hua »

Chào a Liêm trinh, cviec a có liên quan đến tài chính kte k
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

Mình làm bên dich vụ du lịch nhẹ.nhung hua.gio thì ngap ngập cho chết
Được cảm ơn bởi: Nhung Hua
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 23:20, 28/05/20 Còn 2 năm nữa là qua vận hạn mới tốt hơn. Biết anh chủ topic hơn 10 năm trên diễn đàn này mặc dù chưa có dịp nói chuyện tiếp xúc với anh.
Chỉ có vài lời khuyên anh. Nếu có tiền thì hãy chờ đợi, cố gắng mà mua lấy một cái nhà, hoặc mua đất nền để dành tiền cất nhà. Đừng nghe người ta kêu đi mua chung cư anh à. Biết bao nhiêu người dân họ chồng tiền mua chung cư nhưng mãi đến chục năm cũng chưa nhận đc nhà, nhà thì ko có, tiền thì bị chủ đầu tư lừa mất, cuộc sống khó khăn càng thêm khó khăn khi tiền đã đưa đủ mà vẫn phải đi thuê. Chưa kể ở chung cư cháy nổ bất tiện hệ thống pccc của chung cư cao cấp việt nam như rác, ý thức ng việt ko cao đâu anh, chưa kể nhiều chung cư nó vướng mắc pháp lý ko cấp sổ đổ nữa, và mỗi năm khấu hao đi từ 2-3%, và ở đc 1 thời gian thì phải đóng thêm 1 cục tiền để bảo trì sửa chữa, giả sử 2 vợ chồng ngoài 50t rồi, lớn tuổi ko có ai thuê mướn làm gì nữa mà ko có nhà thì sao. Em khuyên anh giữa điều tốt và điều tốt nhất anh hãy chọn điều tốt nhất.

Số anh là số khá. 2 năm nữa sẽ thấy lá số này rất hay, chúc anh trai thành công may mắn.
Người quen cũ ah.ko nhớ vậy ta
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”