BIẾT ĐẾ BAO GIỜ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: BIẾT ĐẾ BAO GIỜ

Gửi bài gửi bởi KENT »

Dung hết .như que bạn gieo.vua mừng vừa lo.ma lo nhiều hơn mừng.mong là mới chuyển sẽ ổn.chu thật sự lần này lấy hết vốn liếng.vay muon nữa.that sự rất lo
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

Gửi vaccin.trong tháng ah.han một tháng giao tiền du sẽ giao nhà.ma mình cứ lo lo làm sao .ko ăn ko ngủ được.... Tai thấy vợ thích quá.minh cũng thích.that sự lo nhiều hơn là mừng
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

Bác bỏ 1 tỷ ra mua nhà bên khu nhà bè mà sổ chung là dở rồi. Đáng lẽ bây giờ bỏ 800tr ra hên thì mua đc miếng đất nền quận 12 hóc môn. Sau này xây cất nó vẫn là của mình. Biết là nhà thì là nhu cầu thiết yếu, nhưng mà mua mấy cái dự án chung cư hay nhà sổ chung là lành ít dữ nhiều rồi. Em cũng ko biết nói sao cả. Thôi chúc bác may mắn
Được cảm ơn bởi: Cô rô na
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

Phóng lao thì phải theo lao . Em thật sự rất lo. Co gang to ra bình thường sợ vợ em lo.thoi danh coi chữ duyên vay.phuoc thì không phải là họa .ma hoa thì tránh không khỏi.
Được cảm ơn bởi: Triệu Mặc Ngọc
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

Gửi vaccin. Vì tế chứ không bất tế.kho khăn hiểm trổ.c thể bai . nhưng cua tu là cua sinh. Có gang vượt. Hy vọng sẽ on
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

Thôi em xin đóng topic.lo nhiều quá cũng đã rôi.gio chỉ nhìn xem mình có vượt qua hay không.em vào trang này chắc cũng hơn 5 năm.lau rôi không vào.co chuyện khó khăn nên mới nhờ.ma xem ra càng xem thì càng lo.thoi thì tôi đâu thì tới.so em vốn dĩ vật vả .không có việc gì là xuong sẽ.au cũng là cái số.chuc các bác luôn vui
Đầu trang

Vaccine
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Vaccine »

thủy hỏa vị tế chứ vì tế hay bất tế là gì bạn ?
góp ý là bạn nên cố gắng viết tròn chữ và đừng chấm lung tung , người ta hay xem chữ , đoán điềm qua chữ thì bạn viết lủng củng nửa chừng thì khó có chuyện gì viên mãn tọa nguyện được
âu năm nay chuyện đất đai là chuyện sẽ đến , trước khi xem số thì bạn đã quyết rồi , chỉ là hỏi kết quả thôi , lưu tuế tiểu vận có đủ cứu lưu vận không , chỉ mong là được , chúc bạn may mắn
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

Vi tế. Nhưng có cố gắng thì sẽ qua.phai nhân nhịn.mem mong. que này là quẻ cuối rồi bắt đầu quẻ mới phải cố gắng giữ lòng tin.hy vọng mọi chuyện sẽ chuyển tốt.phai không vaccin
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

Căng thẳng lắm.nguoi nhà em chửi em nát chửi em ngu nhà xa vậy mà mua.giay giấy tờ chứng nữa , buồn và roi ghê lắm, nhà em không giúp được gì mà còn nói ra nói vào ,hai vợ chồng tự thân gong gánh mà còn vậy
Đầu trang

thanh163
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanh163 »

KENT đã viết: 16:36, 06/06/20 Căng thẳng lắm.nguoi nhà em chửi em nát chửi em ngu nhà xa vậy mà mua.giay giấy tờ chứng nữa , buồn và roi ghê lắm, nhà em không giúp được gì mà còn nói ra nói vào ,hai vợ chồng tự thân gong gánh mà còn vậy
bạn đã dc báo trước còn làm liều, nhiều ng có nhà nhưng ko thích ở, thuê nhà nhỏ hơn để tiết kiệm sinh lời, có tiền đã khó khăn biết cách sử dụng còn đắn đo hơn, mình là dân địa ốc gần 10 năm nay, dứt khoát và kiên nhẫn song hành với nhau mới thành đạt
Được cảm ơn bởi: anhphongkiem
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”